ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934

Talking USAVICH ! กระต่ายบ้า... ฮาน้ำตาเล็ด

ウサビッチ

USAVICH คือเรื่องของนักโทษกระต่ายสองตัวที่ติดคุกอยู่ในรัสเซีย ออนแอร์เป็นการ์ตูนคั่นเวลา่ของช่อง MTV japan แต่ละตอนจะมีมุกฮาๆ คาร์แรคเตอร์พิลึกๆ (เช่น ประตูผู้คุม ลูกเจี๊ยบกระเทย ฯลฯ) กับดีไซน์ที่ประหลาดโลก ผสมผสานกับเสียงดนตรีประกอบที่ไม่ธรรมดา

Characters

ไอ้ตัวสีแดงๆ ชื่อว่า Kirenenko (ในการ์ตูนเขียนว่า KNPEHEHKO) เป็นกระต่ายพั๊งค์ กลัดเข็มกลัดที่หูซ้าย ใส่คอนเวิร์สหุ้มข้อ เป็นอดีตมาเฟีย นักโทษหมายเลข 4 ที่ถูกตัดสินโทษประหารชีวิต แต่มันฆ่าเท่าไหร่ก็ฆ่าไม่ตาย ไม่รู้ว่าหนังมันลงยันต์ หรือมันเป็นซอมบี้กระต่าย(กร๊ากก) เคยมีพี่น้องฝาแฝดหนึ่งตัว ตอนนี้เหลือเพียงชิ้นส่วนที่กะปุกะปะตรงหูนั่นแหละ อุปนิสัยคือเป็นกระต่ายเงียบๆ ดูเหมือนไม่มีพิษมีภัย และไม่สนใจอะไรทั้งนั้นรอบตัว นอกจากนอนดูหนังสือแคตตาล๊อกรองเท้า แต่อย่าให้อิเคะ เอ๊ย อิคิเระฯ นี่โมโห เพราะมันจะกลายร่างเป็นกระต่ายปีศาจ อาละวาด และทำทุกอย่างเพื่อให้ได้สิ่งที่อยากได้ และไม่มีผู้คุมตัวไหนเอามันอยู่ทั้งนั้น และตลอดมา มันโดนขังกับกระต่ายตัวอื่นมาหลายตัว แต่ไม่มีตัวไหนทนมันได้แม้แต่ตัวเดียว
    ไอ้ตัวสีเขียว นามว่าปูติน (Putin) เป็นกระต่ายหน้าตาบ้องแบ๊ว ขี้กลัว หูผูกเป็นปมตลอดเวลา ใส่อีแตะ และชีวิตร่าเริงอยู่กับการเต้นท่าหมีเต้น ปูติน เป็นกระต่ายนักโทษหมายเลข 541 ที่มีความประพฤติดีเลิศ โง่ และไร้พิษสง ต้องโทษจำคุก 3 ปี และกำลังใกล้ถึงกำหนดพ้นโทษเต็มที เจ้าปูตินเป็นกระต่ายตัวเดียวที่โดนจับมาอยู่กับ นังคิเระ แล้วอยู่รอดปลอดภัย ด้วยเพราะความโง่ เซ่อ บ้าของมัน

ไอตัวด้านซ้ายนี่ชื่อ Boris (บอริส) เป็นกระต่ายที่ ขอบตาคล้ำตลอดกาล (เพื่อนบอกว่าเพราะมันโดนตัวด้านขวาจับ Y) เป็นตำรวจที่คอยตามล่าคิเระกับปูตินในภาคสอง แต่ก็จับอิคิเระไม่ได้สักที หลังๆ เลยสรรหาวิธีแปลกๆ มาตามล่าคิเระ เช่นรถถังเอย ลอบวางยาเอย แต่ก็ไม่วายโดนอิคิเระตบตีกลับมาทุกครั้ง
    ไอตัวด้านขวาชื่อ Copuchief (ไม่รู้จะอ่านว่า โคปุเชฟ หรือ โคปุชิฟ ดี) เป็นกระต่ายตำรวจ อีกตัวนึง เหมือนจะเป็นคู่หูกับบอริส (แต่คนดูเค้าไม่จิ้นกันแค่คู่หูหรอกนะ 55+) ปกติโคปุจะเป็นคนขับรถให้บอริสตามยิงคิเระกับปูติน แต่บางครั้งก็ทน(ความถึก)ของอิคิเระไม่ไหว เอาปืนออกมายิงมั่งเหมือนกัน เป็นตำรวจอีกตัวที่ต้องคอยรองรับมือเท้าของคิเระเสมอ

อ๊ะ ลืมไป ยังมีอีก 2 ตัวนี่นา -*-

Komanechi (โคมะเนชิ ?) ลูกเจี๊ยบกระเทย (ที่ว่ากันว่าหน้าตาเหมือนเพื่อนเราคนนึงราวกับถอดแบบ...) เป็นลูกเจี๊ยบหน้าตาประหลาดที่ปูตินได้มาจากตอนที่กำลังทำงานคัดแยกเพศไก่ พอมาเจอตัวนี้... ปูตินถึงกับอึ้ง เหมือนว่าอิคิเระจะไม่ค่อยชอบไก่ตัวนี้เท่าไหร่นัก เพราะมันชอบแอบเข้าไปอยู่ในรองเท้าสุดหวงของพี่ท่าน... ระวังจะโดนเหยียบเอานะ โคมะจังง

Leningrad (เลนนิ่งเกรต ?) เป็บกบจอมเขมือบ วันๆ ไม่ค่อยทำอะไร นอกจากจะกินไก่กระเทย และอึออกมาเป็นไก่กระเทย มักเป็นจุดเริ่มต้นของการเล่นดนตรีของปูติน ไม่รู้ว่าทำไม แต่เหมือนมันจะใส่กางเกงสีแดงด้วย -*-

ดูทุกตอนตั้งแต่ 1 - 40

part 01 part 02 part 03

พาส : ไม่มี...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 14752 : 16th July 2011 เมื่อ 14:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ชอบกระต่ายตัวเขียว =w= เกรียนได้ใจ
    Do It Like A Dude...

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ่อเรื่องนี้สนุก ผมนั่งดูที่ รร จนจบเลย ดูอีกรอบก็ไม่เบื่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    สนุก + ฮา ชอบตอนที่ 5 จังเลย

ไอ้กระต่ายเกรียน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กระต่ายตัวเขียวโมของไวมาก

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    พาสไม่ได้คับ แก้ให้หน่อย

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ตอนที่ 1 ฮามั่กๆ อย่างนี้ต้องโหลด ฮ่าๆ
    SUPERMAN

๏[ Plai+++ ]๏
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,544
    ฮามากมายครับ

ชอบๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    5555 ตัวเขียว Noop มากเลย555

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    พาสไม่ต้องใส่แล้วครับ ผมลบพาสออกละ โหลดเต็มที่...

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    ผมชอบสุดตอนที่มันเป็นจังหวะอ่ะ
    ฮาดี =w=

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ฮามากๆๆอย่างนี้ต้องโหลด
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    555+โคตรฮากบกับกระต่ายสีเขียว

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    กำลังดูครับ น่ารักดี *-*

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    Blog Entries
    6
    ฮ่าีครับ ชอบบบ

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ตัวเขียวฮาดีครับ

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ฮาดีผมชอบ เป็นหนังใบ้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ดูแค่ตอน 1 อยากโหลดเก็บไว้เลยอ่ะครับ ทำไมกดโหลด แล้วมันเด้งกลับมาให้กดโหลดอีกอ่ะกดไปกี่รอบก็เหมือนเดิม
    ปล.อยากเก็บไว้ดูใน PSP อ่ะแต่ไม่รุ้ว่าดูหนังในPSPยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ShiDow : 18th July 2011 เมื่อ 18:15

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ที่รองเม้าส์ผมเป้นรูปตัวเขียวๆนี้ละ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ดูหูกระต่ายแต่ ล่ะตัว ก็พอจะรู้ ล่ะคับ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เหอๆ ดูเพลินดีนะครับ