ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

Funbox เปิดตัวเว็บไซต์หลัก Pocket Ninja เตรียมระเบิดความซ่าส์เร็วๆ นี้

Funbox เปิดตัวเว็บไซต์หลัก Pocket Ninja
    เตรียมระเบิดความซ่าส์เร็วๆ นี้

หลังจากให้สหายนินจารอกันมาซะนานนนนนนนนนนนนนนนนน วันนี้ ณ จุดนี้ บัดดี้ ทีมงาน Pocket Ninja ได้ทำการเปิดเว็บไซต์ให้เข้าเยี่ยมชมกันแล้ว พร้อมจะเข้ามาชมความอลังการงานสร้างกันรึยังงงงง

ซึ่งตอนนี้ยังไม่เปิดให้เล่นกันนะจ้ะ!!! รอหน่อยน๊า รอหน่อย อีกไม่นานเกินรอ เดี๋ยวทางเราจะรีบเปิด CBT ให้เร็วที่สุด ส่วนวันเวลานั้น จะแจ้งให้ทราบภายหลังนะจ้ะ เหล่าสหายนินจาและยมทูตทั้งหลาย ... ตอนนี้ขอให้เพื่อนๆ เข้าไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็นพูดคุย เม้ามอยไก่กา กันได้ที่ Webboard ก่อนนะจ้ะ

เดี๋ยวทางทีมงานจะรีบเฟ้นเอาข้อมูลที่น่าสนใจ ทั้งหลักการเล่นต่างๆ สายต่างๆ สกิล และตัวละคร มาเปิดเผยแบบไม่มีเม้มแน่นอน !!!~ ขอฝาก Pocket ninja ไว้ในอ้อมใจเพื่อนๆ ด้วยนะขอร้าบบบบบบบบบบบบบบ นิน นิน นิน นิน ฉึกๆๆ ฉักๆๆๆ !!!!

wed http://www.pkninja.in.th/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pp01sompp : 21st October 2011 เมื่อ 08:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    979
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    น่าเล่นมากครับ น่ารักจริง ๆ ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม !!
    I Jokergameth

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    เคยเล่นทีหนึ่ง สนุกดีนะ แต่ว่าชอบเวอร์ชั่นคอลโซนไรพวกนี้มากกว่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    น่ารักอ่ะ
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใน trailer Bleach มันยมทูต ใช้ คาถานินจาได้ไงฟะ !!! = "= อยากเห็นนารุโตะ ใช้ BanKai อ่ะ - -" จะออกมาเป็น นารุโตะร่างลูกอ๊อดป่าวหว่า

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    555 ภาพ หน้า รัก ดี น่า จะ สนุก

>ชอบ JKG เป็นชีวิตจิตใจ<
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    น่าเล่นน่าลองจริงๆครับ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    ป้าดด รอเล่นเลย ><

กล่าวขอบคุณ
    1,681
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ภาพน่าเล่นดีครับ ต้องลอง

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    มันแนวไหนเนี่ย เดา ไม่ออกเลย
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นแล้วอ่ะครับ =w= เซิฟไทยมาแย้ว ทีนี้ ได้เล่น กับเพื่อนแล้ว =w=