ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Life is...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chanthaburi - Mim
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 523

Life is...

ลองอ่านดูครับผม

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงค่ะ (แต่ส่วนใหญ่ถ้าไม่ใช่เรื่องเวิ่นเว้อมันก็เกิดขึ้นจ ริงหมด กร๊ากก)
    ชายในเรื่องเขาไม่ใช่คนพเนจรค่ะ ที่บ้านทำนา พอมีหมดช่วงดำนาก็มานั่งสานใบตาลอยู่ที่นี่

ตอนแรกเขาก็ถูกสงสัยว่าเป็นคนเมาหรือเปล่า แต่งตัวปอนๆ มานั่งใต้เสาไฟฟ้า
    มองภายนอกเขาอาจจะดูไม่ค่อยดีนัก แต่จากที่ได้ฟังเขาคุย ความคิดของเขาสอนอะไรให้เราหลายอย่างทีเดียว

นี่เป็นตัวอย่างงานฝีมือของเขาค่ะ

นอกจากมดที่ติดกับต้นมะพร้าวแล้ว นอกนั้นเขาไม่ได้ใช้กาวเลย

ตัดๆ เสียบๆ อย่างเดียว โปรมาก

ต่างวิถีชีวิต ต่างความสุข

ชีวิตหรูๆ อยู่ห้องติดแอร์ มีพนักพิงนุ่มๆ อาจไม่ใช่คำตอบสำหรับทุกสิ่ง..ถ้าใจเราไม่มีความสุข

เป็นกำลังใจให้ทุกท่านพบหนทางที่ทำให้ชีวิตก้าวหน้า และนำไปสู่ความสุขเน้อ

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมเยียน
    Credit
    โค้ด:
    http://elrion.exteen.com/20100223/toon-life-is
    http://www.teamzab.com/thread-6158-1-1.html
    http://www.thaigaming.com/forward-mail/157967.htm
    นัก UPLOAD มือใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ชีวิต ยังต้องตามหา ความฝัน
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!

<Don't barks at the moon>
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ความสุขในฃีวิตคนเรามันต่างกัน
    ทั้งจากสังคมและฐานะที่เป็นอยู่
    ผมอิจฉาคนต้นเรื่องนะที่เค้ามีความสุขในสิ่งที่เค้าเป็น
    แต่ความสุขของผมคือการทำให้คนที่ผมรักได้อยู่อย่างสบาย
    แม้คนที่ผมรักไม่เคยต้องการสิ่งเหล่านั้น
    แต่ผมอยากให้สิ่งที่ดีที่สุดที่ผมทำได้แก่คนที่ผมรักครับ

ถึงมันจะต้องสู้ต้องเหนื่อยแต่ต้องอดทนเพื่อนาคตของคนที่เรารักครับ

มาแฃร์เฉยๆนะครับไม่ได้มาป่วน
    [IMG][/IMG]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ชอบมากเลยครับ ต้องกดไลค์ให้
    No Body Following the rules anymore ..
    LAWBREAKER CHANNEL

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Law อ่านกระทู้
    ชอบมากเลยครับ ต้องกดไลค์ให้
    นี่ะีพี่อออยตัวจริงหรือเปล่านี่ = ='?

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    หล่อมากมาย
    ปล.นั้นพี่ออยตัวจริงหรือไม่นี้

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ตัวจริงครับ