ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ท่าทางมันส์...เกินเหตุ

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    มา CHET ONLINE กันคับ http://xat.com/PaydayMultiplayer สำหรับนักปล้นโดยตรง

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthoat อ่านกระทู้
    ก็ปกติตอนผมเล่น ผมเข้าผ่าน Steam เลยอะ ก็ได้ปกติ แต่เพื่อนคนนี้มันเข้าไม่ได้ พอเข้าเกมปกติมันหาห้องไม่เจออะ
    ระบบซ่อนห้องเต็ม ถ้าห้องว่าจะมองเห็น ถ้าห้องเต็มมันจะซ่อนไว้ครับ กดG รีเซิฟ ถ้ารอไม่ไหวสร้างห้องเองแล้วรอเพื่อนจอยจบ เข้าเล่นทางSteamปัญหามันเยอะ

ดูอย่างข้างล่างสิมาอีกรายและ (308)

ตอบยังกับเป็น จขกท ซะเอง5555+++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 22nd October 2011 เมื่อ 21:04
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อัพเดท steam ไม่ได้อ่ะ 0% ตลอดแล้วก็ Error แล้วบอกให้ต่อเน็ตทั้งๆที่ต่อยุ -*- ผมใช้ไวเลสมหาลัย เกี่ยวกันรึเปล่า???

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    [IMG][/IMG]

อะไร เกิดไรขึ้นเนี่ย ?

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongjkg อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

อะไร เกิดไรขึ้นเนี่ย ?

คุณก็ add non steam ดิครับ กด เกม add non steam

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    มันมากๆๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รายงานตัว

KongJKG

กล่าวขอบคุณ
    250
    Save LV. 96[/URL] ไม่รู้จะใช้ด้วยกันได้มั้ยนะครับ ลองใช้ดูสำรองไฟล์เดิมไว้ด้วยนะ
    วิธีลง

C:\Program Files\Steam\userdata\<accountIdแต่ละคนไม่เหมือนกัน>\วางในนั้นเลย

ย้ำไม่รู้ใช้ด้วยกันได้มั้ย โปรด สำรอง 55100 ไว้ด้วย

ปล.เซฟของผมเอง
    แก้ไขทดลองแล้วใช้ด้วยกันไม่ได้ อันข้างล่างใช้ได้ คห.สุดท้ายเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 22nd October 2011 เมื่อ 22:52

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    ระบบซ่อนห้องเต็ม ถ้าห้องว่าจะมองเห็น ถ้าห้องเต็มมันจะซ่อนไว้ครับ กดG รีเซิฟ ถ้ารอไม่ไหวสร้างห้องเองแล้วรอเพื่อนจอยจบ เข้าเล่นทางSteamปัญหามันเยอะ

ดูอย่างข้างล่างสิมาอีกรายและ (308)

ตอบยังกับเป็น จขกท ซะเอง5555+++
    ผมลองคีย์ให้เพื่อนเล่นอะ คนที่เข้าผ่านSteam เข้าห้องได้ แต่คนที่Failed to launch เข้าห้องไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthoat อ่านกระทู้
    ผมลองคีย์ให้เพื่อนเล่นอะ คนที่เข้าผ่านSteam เข้าห้องได้ แต่คนที่Failed to launch เข้าห้องไม่ได้อะครับ
    คือเข้าแบบธรรมดาดีกว่าครับ เข้าแบบอื่นผมก็ไม่เข้าใจ Login Steam ค้างไว้เฉยๆ เข้าเกมส์ที่ตัวเกมส์ปกติ ไปที่Play Online > Setup Game ตั้งค่าต่างๆ ชื่อห้องจะเป็นชื่อคนที่คีร์ บอกเพื่อนเข้าห้องชื่อเรา คนไหนไม่ใช่คนที่ต้องการเล่นด้วยก็เตะไปก่อน

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    Save LV. 96 ไม่รู้จะใช้ด้วยกันได้มั้ยนะครับ ลองใช้ดูสำรองไฟล์เดิมไว้ด้วยนะ
    วิธีลง

C:\Program Files\Steam\userdata\<accountIdแต่ละคนไม่เหมือนกัน>\วางในนั้นเลย

ย้ำไม่รู้ใช้ด้วยกันได้มั้ย โปรด สำรอง 55100 ไว้ด้วย

ปล.เซฟของผมเอง
    ลองแล้วไม่ได้แหะ ... สำรองไฟล์เก่าไว้ก็เสียด้วยครับ แปลกดี _ _"

มีใครลองได้ก็บอกด้วยนะครับ

ต้องเล่นใหม่อีกล่ะ T ^ T

ปล. ขอบคุณสำหรับเซฟครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้
    ลองแล้วไม่ได้แหะ ... สำรองไฟล์เก่าไว้ก็เสียด้วยครับ แปลกดี _ _"

จ๊ากขออภัยจริงๆผมไม่รู้ จะลองกับตัวเองก็ไม่ได้เพราะเป็นเซฟตัวเอง ขอบคุณที่เป็นหนูตัวแรกครับ(ขำๆ)จะลองอีกวิธีดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 22nd October 2011 เมื่อ 21:50

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอถามหน่อยคับ ทำไงให้เห็นห้องเพื่อนหรอคับ ผมเห็นห้องคนอื่นเต็มเลย แต่ไม่เห็นห้องเพื่อนตัวเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    1.เอา Crack MP ไปทับที่ตัวเกม
    2.ลง Steam
    3.เอา http://adf.ly/3LFfb ไปวางที่ Steam
    4.เข้า New Smart Steam แล้วออนไว้เฉยๆ
    5.เข้าเกมได้เลยครับไปที่ Play Online

เคดิตคุณ Cpt.Price
    ลองแล้วเซฟไม่หาย ออกสตีมก็ไม่หาย
    วิธีนี้ เซฟ ไม่หายแน่นอนคับ
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pree007 อ่านกระทู้

ทำไงครับ มันเล่นไม่ได้
    เป็นเหมือนผมเลย

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    ไม่ทราบว่า เกมส์นี้มี Trainer แล้วหรอครับ เมื่อกี้เล่นกับฝรั่ง ... พี่แกใช้อะไรไม่รู้ ตำรวจยืนนิ่งไม่ไหวติง ไม่ยิงพวกพี่แกเลยสักคน ยิงแต่ผม(บางตัวนะครับ) แล้วไอ้ด่านแรกตรงติด C4 หนีออกจากธนาคาร พี่แกก็วิ่งทะลุกำแพงไปเลย... ผมงงมากเลยครับ ???

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผมมันเด้งว่า Do not subscribed(do not own the game.) buy!? แล้วสตรีมผมก้ไม่มีอะไรขึนเลย ขึ้นแต่หน้าต่าง ไม่มีเกมให้เลือกอ่ะครับ ทำไงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    เดีวผม จะ โละ ทั่งหมดคับ แล้ว ทำ VDO แทนคับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่น แล้ว ตำรวจ หนามาก กว่าจะตายเสียไปเกือบแม๊ค
    Study Study Study For University ( CMU )

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amyonggoi อ่านกระทู้
    ของผมมันเด้งว่า Do not subscribed(do not own the game.) buy!? แล้วสตรีมผมก้ไม่มีอะไรขึนเลย ขึ้นแต่หน้าต่าง ไม่มีเกมให้เลือกอ่ะครับ ทำไงอ่ะ
    ต้องเข้าผ่าน สมาทสตรีมนะครับ ไม่ใช่ สตรีม เพราะเข้าสตรีมตัวจริงจะขึ้นแบบนั้นครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้

แก้ไขแล้วครับน่าจะได้ 90% เพราะผมลองเปลี่ยนเครื่องดูแล้ว

Save LV. 99 ลองแล้ว สำรองไฟล์เดิมไว้ด้วยนะ
    วิธีลง

C:\Program Files\Steam\userdata\<accountIdแต่ละคนไม่เหมือนกัน>\วางในนั้นเลย (ที่จะต้องทับในaccountId มี 3 โฟร์เดอร์)

โปรด สำรอง ไฟล์ทั้งหมดในaccountId ทั้ง3โฟร์เดอร์ไว้ด้วย

ปล.เซฟของผมเอง เล่นเอง 100% เห็นเวลเลขสวยเลยเอามาให้ลอง(เวลตัน144) ผมเล่นปั้มกับAI ด่านแรกแบบEasy เล่นแล้วเล่นอีกจนจำสถานการณ์ได้ ด่านอื่นผมเลยบื้อๆเจอผมเซ่อด่านอื่นก็อย่าว่ากันล่ะกัน เพราะผมมัวแต่ปั้ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 22nd October 2011 เมื่อ 22:49

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ทำไมผมเข้าทั้ง steam ทั้ง GreenLuma และก็ Smart Steam แล้วมันค้างตรงหน้าล็อกอินอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    ทำไมผมเข้าทั้ง steam ทั้ง GreenLuma และก็ Smart Steam แล้วมันค้างตรงหน้าล็อกอินอ่ะครับ
    เข้าครั้งแรกมันจะอัพโหลดข้อมูลนานนิดนึงครับ มันจะนานๆเหมือนจะค้างนะครับแต่ปล่อยมันซักแปป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 22nd October 2011 เมื่อ 22:51

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127
    เกือบได้แล้วครับกำลังเซ็งกับsterm ทำไม่ได้ซักที
    ไงก็มารายงานชื่อก่อนละกัน TH_nightmare ผมจะใช้ชื่อนี่เล่นครับเมือทำเสร็จ
    [FX 8350 / RAM Team xtreem 2133 4*2/ GTX 680 /ASUS Crosshair V Formula ]