ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843

[PSVITA,3DS] Vita จะแย่งส่วนแบ่งทางตลาด Nintendo

จากการเปิดเผยข้อมูลของ Michael Pachter นักวิเคราะห์ชาวอเมริกาได้มีการวิเคราะห์ว่า การที่ Sony ประกาศราคาตั้งของ เครื่องเล่นเกมส์พกพา PSVITA ที่ 249 ดอลล่าร์ นั้น นักลุงเชื่อกันว่าจะทำให้ส่วนแบ่งทางการตลาดเครื่องเล่นเกมส์พกพาของ Nintendo

ทั้ง Nintendo Ds และ 3DS นั้นลดลง ซึ่งในปัจจุบันตลาดเครื่องเล่นเกมส์พกพายังอยู่ในช่วงหดตัวซึ่งนั่นมาจากจากการทีตลาดเกมส์บนเครื่อง Smart Phone ขยายตัวอย่างมาก

จึงส่งผลกระทบต่อส่วนแบ่งทางการตลาดของเครื่องเกมส์พกพาในปัจจุบันด้วย อย่างไรก็ตามอนาคตอันใกล้นี้ตลาดเครื่องเล่นเกมส์พกพาจะกลับมามีแนวโน้มที่ดีขึ้น ผมหวังว่านะ

Thanks + Comments
    ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    จริง....ตลาดเกมส์ Smartphone ขยายขึ้นอย่าง"มาก"ทีเดียว เกมส์ภาพระดับเหนือกว่า PSP มีอยู่ก็ค่อนข้างเยอะ(ติดที่บังคับไม่ถนัดมาก) Nintendo คงไม่ค่อยบูมเท่าไหร่เพราะ กราฟฟิกยังเก่าอยู่ แต่ PS Vita มันสวยมากกกก ลูกเล่นแบบที่เคยต้องการใน PSP ก็มีหมด ราคาไม่เว่อร์ แบบเนี้ยเค้าเรียก near-Perfect ^-^

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    เห็น ด้ยกะ มู้ บน ครับ

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เก็บตังรอแล้วครับ ฮ่าๆ เข้าไทย 7,500 (รุ่น wifi) ยิ้มเลยครับ แต่คงมี + - ค่าขนส่งอีกหล่ะเนอะ

http://us.playstation.com/psvita/ สั่งกันเลยมะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konpaku : 15th July 2011 เมื่อ 08:49

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,701
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อยากได้ PSvita อย่างรุนแรง

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konpaku อ่านกระทู้
    เก็บตังรอแล้วครับ ฮ่าๆ เข้าไทย 7,500 (รุ่น wifi) ยิ้มเลยครับ แต่คงมี + - ค่าขนส่งอีกหล่ะเนอะ

http://us.playstation.com/psvita/ สั่งกันเลยมะ

เข้าไทยผมว่า 10000+ แน่ๆ สำหรับ รุ่น Wifi นะ
    อย่าลืม ภาษี แพงแน่ สำหรับของชิ้นนี้

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เกมคงแพงน่าดู

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rukawa อ่านกระทู้
    เกมคงแพงน่าดู
    ส่วนค่าแผ่นเกมส์นั้นสนนราคาตกอยู่ที่ประมาณ 39.99บอนด์ หรือเกือบ 2 พันบาทเลยทีเดียวครับ

Tags for this Thread