ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koonla อ่านกระทู้
    คนที่มีปัญหา โหลดค้างเข้าเล่นไม่ได้ ให้ไปเปลี่ยน region ใน control panel ให้เป็น English (United states) เล่นได้ครับ
    วิธีแก้ ค้าง ลองแล้ว เล่นได้ครับ กดคลิ๊กขวา ที่โฟลเดอร์ เลือกคุุณสมบัติ ทั่วไปเลือกขั้นสูง ตั่้งติ๊กถูก แค่อนุญาตให้แฟ้มโฟลเดอร์ ที่เหลือเอาออก กดตกลง
    แล้วให้ไปเปลี่ยน region ใน control panel ให้เป็น English (United states) เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ Koonla

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crazy500 อ่านกระทู้
    วิธีแก้ ค้าง ลองแล้ว เล่นได้ครับ กดคลิ๊กขวา ที่โฟลเดอร์ เลือกคุุณสมบัติ ทั่วไปเลือกขั้นสูง ตั่้งติ๊กถูก แค่อนุญาตให้แฟ้มโฟลเดอร์ ที่เหลือเอาออก กดตกลง
    แล้วให้ไปเปลี่ยน region ใน control panel ให้เป็น English (United states) เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ Koonla
    เล่นได้จริงครับ ขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crazy500 อ่านกระทู้
    เลือกคุุณสมบัติ ทั่วไปเลือกขั้นสูง ตั่้งติ๊กถูก แค่อนุญาตให้แฟ้มโฟลเดอร์ ของผมเป้นภาษาอังกฤษเลือกยังไง

Tags for this Thread