ปกติกดดับเบิ้ลคลิ๊กเข้ามันจะเข้าเกมเลย แต่พออัพล่าสุดมันเด้งไปล็อคอิน Origin แล้วบอกให้ล็อคอิน พอล็อคอินก็เล่นไม่ได้เพราะไม่มีเกมในระบบ
ปัจจุบันลบแอพ origin ทิ้งไปแล้วก็ยังเข้าไม่ได้ ต้องทำยังไงคะ

ปล.ก่อนหน้านี้เคยอัพภาค Seasons เองและเล่นได้ตามปกติค่ะ
ปล.2 ก่อนอัพภาค get famous นี้เราอัพ patch ต่างๆก่อนตามลำดับปกติค่ะ จนถึง 1.46.18.1020 แล้วถึงโหลด get famous 1.47.49.1020 แล้วอัพเป็น 1.47.51.1020 คือปัจจุบันที่เข้าเล่นไม่ได้ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะไม่อยากลบโหลดใหม่หมด ขอบคุณค่ะ