ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

fcckmung
    Guest

[PC] Air Conflicts Secret Wars [2011/FULL/ENG/MEDIAFIRE] 1.6 GB

Air Conflicts: Secret Wars คือการจำลองการบินแบบอาเขต ที่จะให้ผู้เล่นอยู่ในสถานการณ์สงครามโลกครั้งที่ I และ II , ในเกมส์ Air Conflicts:
    Secret Wars จะมี 7 แคมเปญการบินและการต่อสู้มากกว่า 48 ภารกิจ โดยก่อนที่คุณจะบิน คุณสามารถเลือกเครื่องบินที่แตกต่างกันมากมาย แต่ละลำ
    มีจุดแข็งและจุดอ่อนที่ต่างกัน ภายในแต่ละภารกิจ คุณจะได้รับวัตถุประสงค์ที่แตกต่าง เช่น การลาดตระเวน, ล้อม, ตี และการทิ้งระเบิด หลังจากที่คุณปฏิบัติ
    ภารกิจไปเรื่อยๆ จะมีการเก็บค่าประสบการณ์ ทำให้คุณสามารถอัพเกรดทักษะของคุณ ในการรบ ทำให้คุณมีความอดทนมากขึ้น นอกจากนี้คุณสามารถเลือก
    ได้ 2 แบบ ในการควบคุม คือ Arcade(แบบง่าย) และ Simulation(แบบสมจริง) ทำให้ง่ายต่อการเล่น ภายในตัวเกมส์ ยังประกอบด้วยกว่ายี่สิบภูมิประ
    เทศที่แตกต่างกัน เครื่องบินแต่ละลำได้รับการออกแบบมาเหมือนจริงทั้งหน้าตา และการบังคับ ใครชอบแนวขับเครื่องบินสงครามโลกครั้งที่ 2 บินจี้ตูดยิงกัน
    จัดปายๆๆ Features: 7 แคมเปญ จากสงครามโลกครั้งที่สอง การต่อสู้ทางประวัติศาสตร์หนึ่งเดียวเช่น Siege of Tobruk, Neretva Bridge , เหตุการ
    ณ์ทิ้งระเบิดใน Poland มีเนื้อเรื่องในเกมส์ที่สำคัญ เช่นกองทัพปลดปล่อยประชาชนและพรรค detachments ยูโกสลาเวีย, โปแลนด์ Armia Krajowa
    และ Maquis ฝรั่งเศส การเล่นเกมส์ มอบความตื่นเต้นของการต่อสู้ที่เข้าถึงทุกคน กว่ายี่สิบภูมิประเทศที่แตกต่างกัน เครื่องบินมากกว่า 16 ลำ เครื่องบิน
    แต่ละลำได้รับการออกแบบมาเหมือนจริงทั้งหน้าตา และการบังคับ มีกองกำลังภาคพื้นดินให้ถล่ม เช่น รถติดจรวด และยานยนต์ศัตรู 49 ภารกิจที่แตกต่าง
    กันให้เล่น ทั้งการต่อสู้ชิงทรัพยากร และการสำรวจ การป้องกัน การโจมตี ครบครัน สามารถเลือกได้ 2 แบบในการควบคุม คือ Arcade(แบบง่าย) และ
    Simulation(แบบสมจริง)

■Minimum System Rquirements
    ■OS: Windows XP/ Windows Vista/ Windows 7
    ■Processor: Intel Core 2 Duo E7300 2.66GHz / AMD Athlon II X2 255
    ■Memory Ram: 3 GB
    ■Hard Disk Space: 9 GB
    ■Video: nVidia GeForce GTS 150 / ATI Radeon HD 5670 512MB
    ■DirectX: 9
    ■Keyboard / Mouse

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

รบกวน ขอไฟล์ที่6ใหม่หน่อยจิค่ะ เสียอ่ะจร้า

รบกวน ขอไฟล์ที่6ใหม่หน่อยจิค่ะ เสียอ่ะจร้า ขอบคุณล่วงหน้านะhttp://www.jokergameth.com/board/ima...ilies/grin.gif

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Blog Entries
    2
    มาเป้นกำลังใจให้งัฟ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thxxxxxxxx ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับบบ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thx ตับๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ
    รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ถึงบ้าน กันเองๆ ใจดี ใจเย็น ไม่งี่เง่า
    46 computer : อ่อนนุช สวนหลวง ศรีนครินทร์

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่ายๆแตกไฟล์ไม่ได้ ใช้ 7zip แล้วนะ แต่มันไม่รัน part 2 3 4.....9 มันแตกไฟล์แค่ part 1 แล้วก็เงียบไปเลย แล้วผมก็งงด้วยมันจะให้ Daemon tool lite ยังไง ไม่เหงมี ไฟล์ iso เลยงงแหะ ช่วยตอบกลับด่วนนะครับอยากเล่น ขอบคุณมากเลยครับ