ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

fcckmung
    Guest

[PC] Alice Madness Returns [2011/FULL/ENG/SKIDROW/CRACK/MEDIAFIRE] 7.6 GB

Alice Madness Return เหตุการณ์ เพลิงไหม้เมื่อสิบเอ็ดปีก่อนได้พรากครอบครัวของอลิซไปจากเธอและทิ้งรอยแผลใน จิตใจเอาไว้อย่างร้ายกาจ
    หลังจากนั้นเธอต้องติดแหงกอยู่ที่ Rutledge Asylum ที่ซึ่งเธอพยายามเผชิญหน้ากับปีศาจร้ายของเธอโดยการเข้าไปในโลกจินตนาการ อย่างวันเดอร์
    แลนด์ บัดนี้เป็นเวลาสิบปีหลังจากนั้น ในที่สุดเธอก็ได้รับการปล่อยตัวออกมา—แต่กระนั้นเธอก็ยังรู้สึกแบกรับภาระ ทางจิตใจจากเหตุการณ์อันเศร้าสลดอยู่ดี
    ด้วยจิตใจที่ขาดรุ่งริ่ง เธอไม่สามารถทนรับความกลัวที่มาจากความทรงจำ ความฝัน และภาพนิมิตอันแสนประหลาดของเธอได้ บางทีเธออาจจะทำได้ดีกว่า
    นี้หากเป็นในวันเดอร์แลนด์ ที่ซึ่งเธอเดินทางไปเพื่อค้นหาสิ่งที่โลกแห่งความ "จริง" ไม่สามารถมีให้ได้ ทั้งความปลอดภัย ความรู้ และความจริงในอดีต แต่
    ยามที่ปราศจากเธอ วันเดอร์แลนด์เองก็ประสบปัญหาเช่นเดียวกัน บางสิ่งบางอย่างเกิดผิดพลาดอย่างร้ายกาจและความชั่วร้ายครั้งยิ่งใหญ่ได้มา เยือนดินแดน
    ที่เคยเปินที่พักพิงอันแสนสวยของเธอ อลิซจะช่วยวันเดอร์แลนด์—และตัวเธอเอง—จากความบ้าคลั่งที่กำลังกัดกินอยู่ ได้หรือไม่? คุณสมบัติเด่น แอ็คชั่นมุม
    มองบุคคลที่สามอันเข้มข้น: ใช้อาวุธที่สามารถอัพเกรดได้หลายระดับอย่าง Teapot Cannon , Hobby Horse และ Vorpal Blade แสนคลาสสิก
    สำรวจโลกวันเดอร์แลนด์อันดำมืดและกระจัดกระจาย: พบตัวละครที่เคยคุ้นแต่ตอนนี้กลับแปลกประหลาดอย่าง เจ้าเหมียว Cheshire Cat , คนทำหมวก
    Mad Hatter , Caterpillar และ Red Queen ความสามารถสุดมหัศจรรย์: ได้รับความสามารถแปลกๆ ในวันเดอร์แลนด์อย่างการลอยตัวด้วยชุดของอลิซ
    การหดหรือขยายตัวเท่าตึกเพื่อจัดการกับศัตรู ปริศนาลับสมองชวนหัว: พบปริศนาที่ท้าทายและเป็นธรรมชาติอย่างการแก้ปัญหาสิ่งกีดขวาง การจดจำดนตรี
    หมากรุก และบล็อกรูปภาพ

■Minimum PC System Requirements:
    ■OS - Windows XP (SP3) / Vista (SP2) / Windows 7
    ■Processor - Intel Core 2 Duo (or equivalent) running at 1.6 GHZ or greater / AMD Athalon X2 running at 1.60 GHz or greater
    ■RAM - 2048 MB or greater
    ■Disc Drive - DVD ROM required for installation only
    ■Hard Drive - At least 8.5 GB of free space
    ■Video Card - NVI

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09 | PART10 |
    PART11 | PART12 | PART13 | PART14 | PART15 | PART16 | PART17 | PART18 | PART19 | PART20 |
    PART21 | PART22 | PART23 | PART24 | PART25 | PART26 | PART27 | PART28 | PART29 | PART30 |
    PART31 | PART32 | PART33 | PART34 | PART35 | PART36 | PART37 | PART38 | PART39

CRACK ONLY

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fcckmung : 15th July 2011 เมื่อ 06:28

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เกมนี้โดนใจผมมากครับหนุกดีดันๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยกันครับ
    จะโฆลดละน้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากเล่นโว๊ยยย!!!

แต่กลัวหลอน

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Crack 100 % เปล่าครับ กลัวเล่นแล้วหลุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Loading...

ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไว้จะยืนยัน จ๊ะ + +

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ขอบคุณครับผม
    SLIPKNOT FAN CLUB

ชื่อ [M] a r [K] นะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 293
    ชอบเล่นเกมตัวเอกผู้ ญ *0*

กำลังโหลด

ถ้าเ่ล่นได้จะเอาภาพมายืนยัน *-*
    Gerard

กล่าวขอบคุณ
    234
    โหลดครบ 39 ไฟล์ ไม่มีไฟล์เสีย แตกไฟล์2รอบได้ไฟล์ .iso เม้าอิมเมจแล้วลงเกมส์ตามปกติได้เรียบร้อย

เดี๋ยวถ้าเล่นได้แล้วจะเอารูปมาลงให้ ไว้พรุ่งนี้นะ ^_^

-----------

กำลังลง

ลงเสร็จละ

ลง Crack SKIDROW แล้วเข้าเกมส์ได้เรียบร้อย

ปล. มีปัญหาตอนพับหน้าจอลงมาอ่ะ เมื่อกี๊กดถ่ายภาพ แล้ว Alt + Tab ออกมา เด้งเออเร่อ

แต่คิดว่าไม่น่ามีปัญหาเท่าไหร่

ขอบคุณมากนะครับ ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย unlocked : 28th July 2011 เมื่อ 03:39
    Gerard

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นได้ คะ win 7
    ยังไม่เจอปัญญาอะไรคะ

เอ๋ แต่ถ่ายรูปแล้วมันไปอยู่ไหนนะ - - *
    jokergame : )))

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมของผม มันเลื่อนเม้าลงมองขึ้น เลื่อนเม้าขึ้นมองลงอ่ะ เล่นยากมากปรับตรงไหนอะชี้แนะด้วยครับขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingpong06 อ่านกระทู้
    ทำไมของผม มันเลื่อนเม้าลงมองขึ้น เลื่อนเม้าขึ้นมองลงอ่ะ เล่นยากมากปรับตรงไหนอะชี้แนะด้วยครับขอบคุณมาก
    ก่อนกดเริ่มเกมส์ครั้งแรก มันจะมีตัวเลือกบอก Invert X ไรนี่ล่ะ

ให้ตอบ No นะ มันถึงจะไม่สลับมุมของเม้า ^_^

ส่วน Crack ที่แถมมานั่น ตัวไม่สมบูรณ์นะครับ มีอาการเด้ง เดี๋ยวเราอัพตัวFIX ให้ ตอนนี้ไม่มีปัญหาหลุด หรืออะไรต่างๆนาๆและ

เล่นสบายปร๋อ
    Gerard

กล่าวขอบคุณ
    234
    Crack ตัวนี้เล่นได้ไม่มีอาการเด้งออกจากเกมส์นะ ตอนนี้เล่นได้สบายยรื๋อ

เราโหลดมาจากไหนก็ไม่รู้ ลืมแล้วเหมือนกัน เลยเอาที่โหลดมาอัพใหม่ให้

ก๊อบปี้โฟลเด้อวางในตัวลงเกมส์ได้เลย

กดเลย^_^
    Gerard

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    นึกว่าเป้นที่เครื่องเรา เสียอีก prototype เราก็ หลุด เลยคิดว่าเป้นที่คอม = =
    ลองลงตัวนี้แล้วเล่นได้ สบาย เลยคะ ขอบคุณนะคะT^T
    jokergame : )))

กล่าวขอบคุณ
    0
    กำลังแสวงหาอยู่เลยคับ ขอบคณมากกๆ

*ตอนนี้ไฟล์ยังโหลดได้ทุกไฟล์ และติดตั้งได้ แต่ผมเล่นแล้วมันหลุดเรื่อยๆเลยวุ้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atest1150 : 2nd August 2011 เมื่อ 13:23

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    น่าเล่นมว๊าก ก ก กก ก
    ภายสวย
    ไอเดียเก๋
    กดไลค์
    จิ้มโหลด
    ขอบคุณมากมายเลยง้าบบบบบ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    กำลังลงครับ เล่นได้จะมารายงานอีกรอบนะ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อลิซยุคใหม่ OxO

โหด ได้อีก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ใช้จอยเล่นได้ป่าวครับ? ผมชอบจอยมากกกๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    Part 2 กะ 5 โหลดไม่ได้อ่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับได้มาครึงเดียวอ่ะครับ ตัวที่เป็น iso ได้แค่3.99 เอง

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittichaiza88 อ่านกระทู้
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับได้มาครึงเดียวอ่ะครับ ตัวที่เป็น iso ได้แค่3.99 เอง
    แตกไฟล์ครั้งแรก จากที่โหลดมาจนครบ39ไฟล์ จะได้ไฟล์หลายๆอันที่อยู่ข้างในโหลเด้อนะ

ตัวไฟล์ชื่อ sr-amr.001 , sr-amr.002 ไรนี่ล่ะเต็มเลย

ไม่ต้องไปสนใจมัน กดแตกไฟล์ซ้ำอีกรอบที่ตัว sr-amr.001 ได้เลยจะได้ไฟล์ sr-amr.iso มา1อันขนาด 7.44GB เม้าอิมเมจ install ตามปกติ ลงCrack ตัวที่เราโพสไว้ให้ เล่นได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย unlocked : 2nd August 2011 เมื่อ 20:11
    Gerard

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อยากจะถามว่าตรง ด่านที่มันให้ใช้ร่มอ่าครับ มันต้องกดยังไงหรอ ผมกดแล้วมันไม่มีร่มให้ใช้เลยอะครับ ใครรู้หรือที่ผ่านแล้วไงก็ช่วยมาบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ