ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007

Talking [PC] BIOSHOCK [คุณจะทำอย่างไรในการเอาตัวรอดในเมืองบาดาลลึกลับ!!] [REPACK/ENG] [MF/JF] 2 GB

BIOSHOCK

เอาภาคแรกไปเล่นรอก่อน เดี๋ยวภาค 2 จะอัพตามมา รวมถึงภาค Infinite ที่จะออกในเดือนตุลาคม

::Screenshot::

::Video::

BIOSHOCK
    Release Date: August 21, 2007
    MSRP: $59.99
    Also on: Cell, PS3, X360, Mac
    M for Mature: Blood and Gore, Drug Reference, Intense Violence, Sexual Themes, Strong Language
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: 2K Games
    Developer: 2K Boston

Minimum Requirements

CPU – Pentium 4 2.4GHz Single Core processor
    System RAM – 1GB
    Video Card – Direct X 9.0c compliant video card with 128MB RAM (NVIDIA 6600 or better/ATI X1300 or better, excluding ATI X1550).
    Sound Card – 100% direct X 9.0c compatible sound card
    Hard disc space – 8GB free space

Recommended Requirements

CPU – Intel Core 2 Duo processor
    System RAM – 2GB
    Video card – DX9 – Direct X 9.0c compliant video card with 512MB RAM (NVIDIA GeForce 7900 GT or better) / DX10 – NVIDIA GeForce 8600 or better
    Sound Card – Sound Blaster X-Fi series (Optimized for use with Creative Labs EAX ADVANCED HD 4.0 or EAX ADVANCED HD 5.0 compatible sound cards)

**ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์**
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้งหมด

2. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    3. จะได้ไฟล์

4. แตกไฟล์อีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับใส่พาสด้วย
    5. รันไฟล์ Bioshock.part01.exe

6. ทำตามขั้นตอนแล้วก็รอจนกว่าจะเสร็จ โปรแกรมจะขึ้นขั้นตอนที่ต้องทำต่อไป (ถ้าไม่มีหน้าต่าง Notepad รันขึ้นมา ให้เข้าไปในโฟลเดอร์เกมที่ลงไว้ จะมีไฟล์ขั้นตอนในนั้น)

7. ทำตามขั้นตอนที่ขึ้นมา เมื่อเสร็จแล้วเข้าเกมที่ Bioshock.exe (จะอยู่ใน Bioshock\Builds\Release)
    8. เข้าเล่นเกมได้ที่หน้าจอ

MediaFire
    Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05
    Part 06 Part 07 Part 08 Part 09 Part 10
    Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15
    Part 16 Part 17 Part 18 Part 19 Part 20

PASSWORD จิ้มที่รูปการ์ตูนข้างล่างเบาๆ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 23rd April 2012 เมื่อ 20:20
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    หลอนดีนะครับ ดูแค่ตัวอย่าง เป็นกำลังใจให้ครับ
    พัชรศรี ปิ่นประยูร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    729
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    64
    แก้ไขลิงค์ให้แล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอไฟล์ พาทที่ 13 กับ 14 หน่อยครับ ของ JUMBOFILES (พอดีมีปัญหากับ MediaFire)
    KiT-KaT

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitserza อ่านกระทู้
    ขอไฟล์ พาทที่ 13 กับ 14 หน่อยครับ ของ JUMBOFILES (พอดีมีปัญหากับ MediaFire)
    ผมเพิ่มให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitsu_jung อ่านกระทู้
    ผมเพิ่มให้แล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    KiT-KaT

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    2
    ก็เห็นมานาน ไม่เคยเล่นซักที ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    2
    ขอโทษนะครับ มันเป็นภาษาไรไม่รู้อ่ะครับ แก้ยังไงอ่าา ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    แก้ไขพาสให้แล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sittlert1234 อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ มันเป็นภาษาไรไม่รู้อ่ะครับ แก้ยังไงอ่าา ขอบคุณมากครับ
    ด้านบนกระทู้มีวิธีเปลี่ยนภาษาในเกมอยู่ตอนติดตั้งครับ ดูที่รูป ถ้าดูไม่ชัดกดดูรูปใหญ่ได้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    เพิ่มลิงค์พาสให้แล้วครับ เลือกโหลดได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอโทษนะ ครับ
    ช่วยดูให้ที่ได้ไหมครับ
    ผมลงเกมไปถึง81% แล้วมันค้างอ่ะครับ หลายรอบเลยอ่ะ
    พอลงอีกที 85% มันก็ค้าง

ใครเป็นมั่งไหม รึ ว่าผมเป็นคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    โทษครับ ผม เข้าเกมไปแล้ว เมนู มันไม่มี อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมเล่นแล้วถึงตรงเลือกฆ่าเด็กที่กด H กับ L แต่กดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลยมีใครเป็นบ้างไหม

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Abiz อ่านกระทู้
    ผมเล่นแล้วถึงตรงเลือกฆ่าเด็กที่กด H กับ L แต่กดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลยมีใครเป็นบ้างไหม
    ปัญหานี้ทางผมเองก็เจอเช่นเดียวกันครับ แต่ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวจะอัพตัว Full-Rip ให้ในภายหลังนะครับ
    พอดีช่วงนี้เกมใหม่ออกเยอะมาก ไม่มีเวลาตามเก็บเลย T-T

**Edit : 10/11/2554**
    ขอปิดกระทู้ก่อนนะครับ เดี๋ยวจะ Re-Up ให้ใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitsu_jung : 10th November 2011 เมื่อ 08:23

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ปิดกระทู้นี้ไปก่อนน่าจะดีนะเดียวคนอื่นโหลดเก้อ

กล่าวขอบคุณ
    64
    แก้ลิงค์เสร็จแล้วครับ โหลดได้เลย ถ้าใครเล่นได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับ

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitsu_jung อ่านกระทู้
    แก้ลิงค์เสร็จแล้วครับ โหลดได้เลย ถ้าใครเล่นได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับ
    โหลดอยู่ ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยว Cap รูปมา

จขกท.ครับ ผมขอคอมเมนต์หน่อยนะ อย่าครอบ http://ilix.in เลย pop-up ก็เยอะ บางครั้งก็ต้องพิมพ์รหัส2-3ครั้ง พาอารมณ์เสียหมดนะครับ

ขอบคุณที่รับความคิดเห็นครับ

Edit

เล่นได้100% ครับ ถ้าตอน new game มันจะโหลดนานนิดหน่อยอย่าตกใจนะ รอสักพัก เล่นได้แน่นอน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panseeme : 6th May 2012 เมื่อ 10:59

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เเก้ลิ้งเเล้วมีปัญหาอยู่หรือป่าวครับ.....ไอ่ที่กด H กับ L ไม่ติดอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาท 13 โหลดไม่ได้ครับ แก้ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไฟล์โดนลบอ่ะครับรบกวนช่วยเเก้ให้หน่อยน่ะ อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    รู้สึกว่า win7 64 bit จะเล่นแล้วไม่มีเสียงอ่ะ อันนี้แก้แล้วยังเอ่ย อยากเล่นแบบมีเสียงเหมือนกัน ^^