ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ JUMP FORCE [CODEX - 13GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|MAGAUP]

Jump Force เป็นผลงานการพัฒนาเกมจากทาง Spike Chunsof และจัดจำหน่ายโดย Bandai Namco Entertainment ตัวเกมจะเป็นเกมไฟติ้งต่อยแหลกในมุมมอง 360องศา ฉากหมุนได้ คล้ายกับ Jump Superstar ที่เคยออกมาก่อนหน้านี้ แต่ตัวเกมจะใช้แนวคิดมันส์ว่า “ถ้าจับเอาตัวการ์ตูนมาสูกันในฉากหลังที่เป็นโลกความจริง คงแปลกดี” ตัวเกมจึงถูกพัฒนาด้วย Unreal Engine 4 เอนจิ้นพัฒนาเกมชื่อดังที่ขึ้นชื่อเรื่องงานภาพ แสงเงาที่จัดจ้าน ซึ่งก็ถูกพิสูจน์มาแล้วในหลายๆเกม…

เรื่องราวของเกมนี้คร่าวๆจะเล่าถึงสุดยอดวายร้ายจากตัวการ์ตูนดังหลายๆเรื่อง รวมหัวกันทำลายมิติและก้าวมาในโ,กความจริง ผู้คนต่างพากันเดือดร้อน ทำให้เหล่าตัวการ์ตูนรวมพลกันมาปราบเหล่าร้าย นำทัพโดย ลูฟี่เกียร์ 4 ,นารุโตะโหมดเซียน ,โกคู ซูเปอร์ไซย่า และพระเอกจากการ์ตูนดังหลายเรื่องจะมาในร่างสุดยอด เพื่อสมกับการเป็นฮีโร่กู้โลก!

Genre: Action
    Developer: Spike Chunsoft Co., Ltd.
    Publisher: BANDAI NAMCO Entertainment
    Release Date: 15 Feb, 2019

FULL - CODEX : 13.7 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

*ตัวเกมรองรับภาษาไทย เปลี่ยนภาษาที่
    JUMP FORCE\Engine\Binaries\ThirdParty\Steamworks\Steamv139\Win64 เปิดไฟล์ steam_emu.ini แก้ไขบรรทัด Language=thai

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมใช้จอยไม่ได้อะครับ แต่เกมอื่นได้ปกติ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadhtman53 อ่านกระทู้
    ผมใช้จอยไม่ได้อะครับ แต่เกมอื่นได้ปกติ
    สำหรับคนที่ใช้จอยคอมธรรมดานะครับ

เอาไฟล์ x360ce.ini และ xinput1_3.dll
    ไปไว้ที่ > JUMP FORCE\JUMP_FORCE\Binaries\Win64

Download

Savegame Location Windows7
    C:\Users\Public\Documents\Steam\CODEX > 816020
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zeedsz7 : 13th February 2019 เมื่อ 23:00

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มีตัวละครทั้งหมดกี่ตัวครับ เวอชั่นนี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    นับอยู่ราวๆ40 ตัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    แนวเหมือนไอ้มดแดง พระเอกมารวมกันแล้วสู้กันเอง ไม่มีแบบ พระเอกสู้กับพวกตัวโกงบ้าง เหมือนฮี่โร่ทะเลาะกันเอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมไม่มีปุ่มออกจากเกม หรือ ออกไปหน้าเมนูอะไรเลยอ่าครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม