ผู้หญิงที่กำลังคุยกับผม ตอนนี้คุยมาได้ 2 เดือนกว่าๆแล้ว เคยเลิกกับแฟนเก่ามานานแล้ว เธอลบโพสต์สมัยโพสต์กับแฟนเก่าหมดแล้วครับ

แต่ปัญหาอยู่ที่ว่าผมไปดูรูปเก่าๆของเธอในงานเลี้ยงของเพื่อนนานแล้ว ซึ่งมีเฟสแฟนเก่าของเธอมาไลค์รูปด้วย กระผมแอบเข้าดูเฟสแฟนเก่าเธอปรากฎว่า โพสต์เก่าๆ สมัยเธอคบกับแฟนยังอยู่ครบดิครับ คบกันเมื่อไร เคยไปที่ไหน เคยสวีทกัน เคยรักอย่างไร ผมเห็นแล้วไม่ค่อยสบายใจครับ ถ้าหากนานๆ ไปถ้าเราเป็นแฟนกัน แล้วเขาไม่ลบโพสเก่าๆ ของเขา ผมว่าถ้าใครมาเห็นคงจะไม่ดี สำหรับเราสองคนแน่

ตอนนี้ผมคิดอยากให้เธอติดต่อกับแฟนเก่า เพื่อให้เขาช่วยลบมันออกไป แล้วบอกว่าเธอกำลังมีคนใหม่ หรือทำอย่างไรดีครับ