ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

แจกเกม BF4 +DLC ออนไลน์ ไม่ต้องใช้โปรแกรม Origin หรือ Zlogame โหลดไฟล์เดียว รีบโหลดก่อน link ตายนะครับ

link โหลดเกม โหลดเร็วมากไฟล์เดียว รีบโหลด ก่อน link ตายนะครับ หาตัวเกมโหลดไฟล์เดียวเกมนี้ เร็วๆยากครับ

>>โหลดตัวเกม<<

Discord Server

มีแจกเกมขอเกม อื่นๆได้ครับ ในดิสคอร์ด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Free Game Download : 26th April 2019 เมื่อ 18:19

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดแบบิท แล้ว นะครับ https://mega.nz/#!zR0lGIYa!5-JFFxJvN...eW7waaSybLI3Mg
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Free Game Download : 26th April 2019 เมื่อ 18:19

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ืทำตามขั้นตอนแล้วพอกด login and play เข้าเกมได้แต่ค้างอยู่หน้าจอดำกระพริบอะครับhttps://youtu.be/zax_3x9btEI

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    หลังจากที่เข้าไปเล่นแรกๆนะครับสังเกตุเห็นว่า บอททั้งนั้นเลยครับ
    แถมบอทไม่ยิงกันด้วย เดินแบบ บอทโอ้ๆ เลยอ่ะครับ
    บอทที่ตั้งค่ามาให้เดินเล่น นอนเล่น ถือมีดดู ปาระเบิดมั่วๆ ยิงมั่วๆ
    ให้แผนที่มันไม่เงียบประมาณนี้ครับ
    ผมก็ฆ่าบอทไป 30+ กว่าตัวก็จบเกม

หรือว่านี้ผมเล่นผิดเวลา เล่นเวลาคนยังไม่เข้า รึรอคนจอยห้องก่อนหรอครับ ??
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    หลังจากที่เข้าไปเล่นแรกๆนะครับสังเกตุเห็นว่า บอททั้งนั้นเลยครับ
    แถมบอทไม่ยิงกันด้วย เดินแบบ บอทโอ้ๆ เลยอ่ะครับ
    บอทที่ตั้งค่ามาให้เดินเล่น นอนเล่น ถือมีดดู ปาระเบิดมั่วๆ ยิงมั่วๆ
    ให้แผนที่มันไม่เงียบประมาณนี้ครับ
    ผมก็ฆ่าบอทไป 30+ กว่าตัวก็จบเกม

หรือว่านี้ผมเล่นผิดเวลา เล่นเวลาคนยังไม่เข้า รึรอคนจอยห้องก่อนหรอครับ ??
    เข้ามาเล่นไม่ตรงกันครับ https://www.facebook.com/jpk5555/vid...4136306518815/

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nukza38 อ่านกระทู้
    ืทำตามขั้นตอนแล้วพอกด login and play เข้าเกมได้แต่ค้างอยู่หน้าจอดำกระพริบอะครับhttps://youtu.be/zax_3x9btEI
    ลองเข้าอีกทีนะครับแล้วแจ้งให้ผมทราบที

กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าแล้วครับครับผ่านไปชั่วโมงนึงก็ยังค้างอยู่หน้ากระพริบครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nukza38 อ่านกระทู้
    เข้าแล้วครับครับผ่านไปชั่วโมงนึงก็ยังค้างอยู่หน้ากระพริบครับ
    ผมต้องทีมวิวเข้าไปดูให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Free Game Download อ่านกระทู้
    ผมต้องทีมวิวเข้าไปดูให้แล้วครับ
    เล่นได้แล้วครับต้องปิด origin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    งงมากครับ ตอนแรกเล่นได้ปกติดี
    แต่พอมาจะเล่นอีกทีกลับเล่นไม่ได้
    ตัว EA สีเขียว มันหายไปอ่ะครับ
    ผมเปิดตัวสีเขียวล่ะก็เข้าตัว Lanuncher ล่ะมันก็เด้งหายเฉยเลย

สรุปก็ จะเข้าเล่นรอบสองก็เล่นไม่ได้อ่ะครับ
    เข้าไปแล้วหน้าโหลดดิ้งนานมากแล้วก็เด้งออกครับ

ปล.ออกจาก Origin แล้วด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 28th April 2019 เมื่อ 13:59
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    งงมากครับ ตอนแรกเล่นได้ปกติดี
    แต่พอมาจะเล่นอีกทีกลับเล่นไม่ได้
    ตัว EA สีเขียว มันหายไปอ่ะครับ
    ผมเปิดตัวสีเขียวล่ะก็เข้าตัว Lanuncher ล่ะมันก็เด้งหายเฉยเลย

สรุปก็ จะเข้าเล่นรอบสองก็เล่นไม่ได้อ่ะครับ
    เข้าไปแล้วหน้าโหลดดิ้งนานมากแล้วก็เด้งออกครับ

ปล.ออกจาก Origin แล้วด้วยครับ
    เข้ามาในดิสคอร์ด คับ https://discord.gg/cweRMXn

กล่าวขอบคุณ
    0
    คนกำลังเยอะเลยครับ ตอนนี้