ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

Smile มีใครลอง Battlefield 3 บ้างรึยังครับ?

อยากทราบครับ ว่าใครลองแล้ว ภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ เอามาแชร์กัน
    ส่วนตัวผมเองยังไม่ได้ลองเลยครับ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ยังไม่ได้ลองครับ ไม่กล้า รอแคร็ก ตอนแรกโหลดมาแล้ว แต่เขาบอกอย่าผึงโหลดให้รอก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Blog Entries
    5
    ลอง BETA แล้วครับ 9500 GT ไหวแต่ปรับ low

ถ่ายมาครับช่วงที่เล่น รอพรุ่งนี้อยู่เพราะสั่งใน Origin ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    จริงอะ gf 9500 ไหวหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    งั้น 9600GT ยังพอมีหวังจะ LOW กะเค้ามั่ง ^^

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    - -* ผม HD 4670 ยังพอถู ๆ ไปไหวเลยครับในตัว BETA

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    เห็น บางคนบอก beta ได้ low ถูไถ พอไหว แต่อย่าลืมไปซะหล่ะ ว่าBeta เขาล็อกกราฟฟิกไว้ 25% และกั๊ก destruction ไว้อีก
    แต่พอตัวเต็มอออก เขาปล่อยเต็มรูปแบบไม่กั๊กไรไว้ มันจะกินเพิ่มกว่าเดิมนะครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    เห็น บางคนบอก beta ได้ low ถูไถ พอไหว แต่อย่าลืมไปซะหล่ะ ว่าBeta เขาล็อกกราฟฟิกไว้ 25% และกั๊ก destruction ไว้อีก
    แต่พอตัวเต็มอออก เขาปล่อยเต็มรูปแบบไม่กั๊กไรไว้ มันจะกินเพิ่มกว่าเดิมนะครับ
    คอมเม้นทำลายความหวังมนุษย์ชาติ (ขนาดนั้นเชียว 555+)

ผมรอเทสนี่แหละว่าแลคแค่ไหน เหลือสุดท้ายก็เรื่องเซิฟเวอร์ ผมไม่แน่ใจว่าเน็ตครึ่งเมกจะเล่นได้มั้ย เซิฟนอก Say No! แน่นอน
    เซิฟไทยพอมีหวัง ถ้าเน็ตกากเข้าไปจะกลายเป็นตัวถ่วงทันที (ปกติผมก็ถ่วงทุกเกมส์ โดนด่าประจำ Noob แล้วไงว๊าาา)

สุดท้ายถ้าเล่นได้จริงๆ ผมได้แต่หวังว่า แผ่นมันจะไม่ขาดแคลนหลังจากนี้สักสองสามเดือน ไม่รู้ว่าเค้าจะนำเข้ามาเรื่อยๆหรือเปล่านี่สิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 23rd October 2011 เมื่อ 20:38

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ไม่แน่ตัวเต็มอาจลื่นว่า Beta นะครับ เห็นมาหลายเกมแล้ว

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ตอน Beta ผมเล่น ปรับต่ำหมดเลย แต่กระตุก

แต่พอผมเข้าบาง ห้อง ก็ลื่นเลย พอเข้าห้องลื่นแล้ว ผมก็ปรับสุดหมด ก็ไม่กระตุกนะ

เสปคผม

Windows 7 32 Bit
    การ์ดจอ GTS 250 1 GB
    RAM 2 GB
    CPU Core 2 Duo E7500 2.93 Ghz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 23rd October 2011 เมื่อ 20:48

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    โน้ตบุคผมไม่รู้เป็นไร (Nvidia GT330m)

ปรับ Medium Resolution 1024x768 เล่น Metro เฟมเรต 15-30

Caspian Border เฟรมเรตพุ่ง 30-40 แหน่ะ ทั้งๆที่แมพมันกว้างกว่าตั้งเยอะ

เป็นงงเลยผม

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ขอถามนิดนึงนะครับ Beta ของเกมนี้ ใช้ระบบ PhysX ของค่ายเขียวหรือปล่าวครับ เพราะตอนแรกผมก็เข้าใจผิดว่า CPU มันต้องคำนวนอยู่แล้วเลยใช้ให้ VGA GPU คำนวนแทนผมนึกว่ามันจะช่วยลดภาระของ CPU ลงมาได้บ้าง แต่ พอผมได้อ่านจากเว็บบอร์ดอื่นก็ทราบว่าการ์ดจอของผม (GT220) มันเปิดระบบ PhysX ไม่ไหวแม้แต่น้อย ผมเลยเปิดเล่น BTF3 ตอน Beta ผมเปิดอะไรไม่รู้บ้างปรับในการ์ดจอเหมือนตอนนั้นปรับให้มันสวยเลยอะทั้งๆที่อยากปรับให้มันต่ำๆเปิด AA 2 เองมั้งครับผมก็ไม่รู้เพราะตอนนั้นปรับไม่เป็น แต่พอจะลองอะไรบ้าง มันก็ปิดไปแล้ว ผมปรับ resolution ลงแล้วแต่ยังแลคเลย(เฉพาะฉากใต้ดินของด่าน METRO)ไม่ค่อยแตกต่างหรือเป็นที่ผมลงไดร์เวอร์ ตัวใหม่สำหรับ BTF3 ที่ทำให้มันดีขึ้น 38 % น่ะครับที่เป็นตัว Beta ปรับต่างๆนาๆแล้วยังแลคแต่ถ้าใช้เกมบูสเตอร์ก็ลื่นขึ้นมันก็ลื่นเลยนะครับติดอยู่อย่างเดียว สะเก็ดไฟมันเป็นช่องเหลี่ยมๆอะครับผมลบ ไดร์เวอร์ตัวนั้นทิ้งไปแล้วแต่ยังไม่ได้ลองเลย ช่วยด้วยครับที่สะเก็ดไฟเป็น เหลี่ยมๆเห็นแล้วตะหงิดๆ ผมปรับ low - mediem ได้อยู่ครับแต่ ชาโดว์ ปรับไม่ไหว ทำยังไงดีครับสะเก็ดไฟเป็นเหลี่ยมๆ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ^
    เปลี่ยนการ์ดจอสิ