ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ทำไมผมเข้า เล่น แล้ว ข้าง อยู่หน้า ดาวโหลด รอเล่นเกม อ้ะ ครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

เล่นได้แล้วครับ มันส์มากๆ ตอนแรกติดบัคตอนโหลดเกม พอดีไปโหลดตัว update ของพี่ infinity มา เล่นได้แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asurakid : 20th November 2011 เมื่อ 18:35

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gutheniekza00 อ่านกระทู้
    ทำไมผมเข้า เล่น แล้ว ข้าง อยู่หน้า ดาวโหลด รอเล่นเกม อ้ะ ครับๆ
    อ่านไล่กระทุ้บ้างก็ดีน่ะครับจะได้รุ้วิธีแก้ไห้โหลดตัวอัพเดทแพท 1.8 GB ของพี่ infinity ไงครับแล้วเอาไฟล์ทั้งหมดไปทับตัวเกมไล่อ่านบ้างก็ดีน่ะครับไม่ใช่มาตั้งรกบอดร์ป่าวๆผมโพสไปหลายหน้าและน่ะปัญหาเกมค้างเนี่ยฮ๋วย!!!!เซ็ง!!!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 20th November 2011 เมื่อ 18:54

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Windows 7 SP1 X64
    เล่นผ่าน Tunngle ไม่ได้ >< ทำตามที่บอกทุกอย่างแล้ว
    ใครใช้ Windows 7 SP1 แล้วเล่นได้ ขอเสียงหน่อยคับ
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มันขึ้น error อะครับตอนลง REPACK BLACK BOX

กล่าวขอบคุณ
    52
    ของผมก็แบบนี้แหละครับแบบของคนข้างบนอะครับ ทำไงดีครับพี่ gigkok
    ลองวิธีนี้ก่อนครับเพื่อแก้ไขได้บ้าง ดังนี้

วิธีติดตั้ง----ถ้าไม่ทำตามวิธีนี้เวลาลงจะ Error
    ก่อนติดตั้งเกมต้องไปที่ Control Panel Regional and Language Options ----->เปลี่ยนให้เป็น English[United States]
    ให้หมดทั้งสองช่อง(ช่องแรกและช่องสุดท้าย) ไปที่หัวข้อ Advanced ก็เปลี่ยนเป็น English[United States] ด้วย
    เสร็จแล้วกด Apply เมื่อเครื่องถามหาแผ่น Windows ก็ให้ใส่แผ่น Windows และทำตามขั้นตอนที่เครื่องบอกให้เสร็จ
    จากนั้นทำการรีสตาร์ทเครื่อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prey2 : 21st November 2011 เมื่อ 16:09

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prey2 อ่านกระทู้
    ของผมก็แบบนี้แหละครับแบบของคนข้างบนอะครับ ทำไงดีครับพี่ gigkok
    ลองวิธีนี้ก่อนครับเพื่อแก้ไขได้บ้าง ดังนี้

วิธีติดตั้ง----ถ้าไม่ทำตามวิธีนี้เวลาลงจะ Error
    ก่อนติดตั้งเกมต้องไปที่ Control Panel Regional and Language Options ----->เปลี่ยนให้เป็น English[United States]
    ให้หมดทั้งสองช่อง(ช่องแรกและช่องสุดท้าย) ไปที่หัวข้อ Advanced ก็เปลี่ยนเป็น English[United States] ด้วย
    เสร็จแล้วกด Apply เมื่อเครื่องถามหาแผ่น Windows ก็ให้ใส่แผ่น Windows และทำตามขั้นตอนที่เครื่องบอกให้เสร็จ
    จากนั้นทำการรีสตาร์ทเครื่อง
    เลือกFontของไดว์C/Windows ก็ได้ครับทําแบบเดียวกันกะSAINTS ROW 2 เลยครับไม่ยุ่งยากไม่ต้องหาแผ่นมาลงมาติดตั้งครับในบอดร์เก่าๆมีอยุ่

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    เลือกFontของไดว์C/Windows ก็ได้ครับทําแบบเดียวกันกะSAINTS ROW 2 เลยครับไม่ยุ่งยากไม่ต้องหาแผ่นมาลงมาติดตั้งครับในบอดร์เก่าๆมีอยุ่
    จะทำอย่างไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    นั่นสิครับ เลือกFontของไดว์C/Windows ทำอย่างไรหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dio : 22nd November 2011 เมื่อ 05:10

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    thank

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    REPACK VERSION 4.6 GB BLACK BOX ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่มีปัญหาอะไรเลย ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงไม่ได้มันขึ้น ISdone.dll แล้วภาษาต่างด้าวพอมีวิธีแก้ไหมครับ ลองปิดเน๊ท ปิดแสกนไวรัสก้ขึ้นเหมือนเดิมครับ
    ำHeaven Blazt

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deidara อ่านกระทู้
    ลงไม่ได้มันขึ้น ISdone.dll แล้วภาษาต่างด้าวพอมีวิธีแก้ไหมครับ ลองปิดเน๊ท ปิดแสกนไวรัสก้ขึ้นเหมือนเดิมครับ
    ตอนลงเกมน่ะครับห้ามเปลี่ยนชื่อโฟอเดอร์ห้ามเปลี่ยนที่อยุ่ของเกมน่ะหรือห้ามมีสระเช่น Sainrow3 ลองดูก่อนครับได้ไม่ได้ว่ากันอีกทีเดียวผมจะเข้ามาดูหรือลองปิดสแกนไวรัสก่อนลงดูครับตะก่อนก่อนเว็บจะทําไหม่มันมีวิธีอยุ่ครับซึ่งผมโพสไว้เองแต่มันเข้าไม่ได้และไม่มีแคสไห้กดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 24th November 2011 เมื่อ 00:20

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Repack เล่นออนไลน์ได้ปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เอ่อ คือ มันสนุกสุดๆเลยหล่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คือว่าผมอยากให้อีกรูปเพือเป็นการยืนยันอ่ะคับ ว่าของพี่เล่นได้จิงๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ขอบคุณครับ

โรงละครแห่งความฝัน
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Repack blackbox 100% เล่นได้ แถมสนุกมว๊ากกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    ตอนลงเกมน่ะครับห้ามเปลี่ยนชื่อโฟอเดอร์ห้ามเปลี่ยนที่อยุ่ของเกมน่ะหรือห้ามมีสระเช่น Sainrow3 ลองดูก่อนครับได้ไม่ได้ว่ากันอีกทีเดียวผมจะเข้ามาดูหรือลองปิดสแกนไวรัสก่อนลงดูครับตะก่อนก่อนเว็บจะทําไหม่มันมีวิธีอยุ่ครับซึ่งผมโพสไว้เองแต่มันเข้าไม่ได้และไม่มีแคสไห้กดครับ
    ขอบคุณมากเลยครับ ลองหมดแล้วครับก็ยังไม่ได้เลย ไม่ได้เปลี่ยนชื่อไม่ได้เว้นวรรคก็ไม่ได้เลยจ้า สงสัยต้องลองโหลดอันอื่นดู ที่ผมลงนี่คือrepackอะครับ
    ำHeaven Blazt

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณมากครับ REPACK BLACK BOX เล่นได้ 100% ครับผม win7 64 bit

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    เด้งอ่ะครับ พอเค้าแล้วมันเด้งเลย
    รีแพ้ค แบล็คบ็อค ครับ ตอนแรกเล่นได้ พอรีเครื่องปุ๊ป ก็เลย ไม่ได้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tiair : 25th November 2011 เมื่อ 17:21

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Repack blackbox ตอนจะ install มันขึ้น ISDone.dll อะครับ ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    พี่ครับแก้ไฟล์หน่อยครับ Mediafile ของRepack อะครับ
    ไฟล์ที่7 เสียผมลองซ่อมแล้วซ่อมไม่ได้ครับพี่ อยากเล่นมากก

กล่าวขอบคุณ
    41
    REPACK VERSION 4.6 GB BLACK BOX mediafire โหลดครบ25พาท เเล้วลงเล่นได้ครับ ขอบคุณมาก

~บุคคลนิรนามในบอร์ด~
    ......!! ฟุเนี้ยว!
    กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ macwell อ่านกระทู้
    ของผมก็แบบนี้แหละครับ เดี๋ยวลองวิธีที่คุณช้างบนดูก่อนแล้วกันครับ
    ผมลงRepackก็เป็นแบบนี้ลองทำทุกอย่างแล้วก็ไม่ได้ครับแก้ไงงะอยากเล่นมาก