ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263

มาแล้ว!!! ตัวอย่างหนังรีเมค สยองขวัญ THE THING

Universal เปิดตัวตัวอย่างและใบปิดแรกอย่างเป็นทางการแล้วครับใน MSN สำหรับหนังระทึกขวัญฉบับยกเครื่อง The Thing จากผู้กำกับมือใหม่ซิงๆ Matthijs van Heijningen Jr. สร้างจากเรื่อง John W. Campbell Jr. ส่วนหน้าที่เขียนบทเป็นของ Ronald D. Moore จาก Star Trek และ Eric Heisserer จาก A Nightmare on Elm Street และ Final Destination 5 เป็นเรื่องราวของนักวิทยาศาสตร์หญิง Kate Lloyd (รับบทโดย Mary Elizabeth Winstead จาก Scott Pilgrim vs. the World) ที่เดินทางไปยังทวีปแอนตาร์กติก ร่วมสำรวจยานอวกาศของเอเลี่ยนที่ถูกแช่แข็งกับนักวิทยาศาสตร์ชาวนอร์เวย์ แต่แล้วก็เกิดเรื่องขึ้น เมื่อหนึ่งในนักวิทยาศาสตร์คนหนึ่งดันไปปลุกอสูรกายเข้า มันจึงออกมาล่ามนุษย์อย่างโหด*****มในที่สุดในที่สุด!!

เปิดฉายในบ้านเรา 13 ตุลาคม 2011

cadit:The NooMiNaK

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    ทำจากเกมส์หรือปล่าวครับ ผมเคยเล่นอยู่ เกมส์ The thing
    เกมส์สร้างมาจากหนังครับ หนังเวอร์ชั่นแรกปี 1982 จากผู้กำกับ john carpenter ผู้เขียนเนื้อเรื่องของ F.E.A.R 3 ครับ ผมยังไม่เกิดเลย แต่ก็ได้ดูแล้วครับ

ปล. ใครอยากดูเวอร์ชั่นแรก pm.มาหาผมละกัน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wararuki : 17th July 2011 เมื่อ 00:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    น่าดูมาก และคงระทึกมากน่าดู

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เอเลื่ยนนนนนน

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ทำจากเกมส์หรือปล่าวครับ ผมเคยเล่นอยู่ เกมส์ The thing

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวเอกท่าจะเป็นผู้หญิง แต่ภาคเก่าเป็นผู้ชาย 555+

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    เอาหนังเก่ามารีเมคใหม่อีกแล้วสินะ ผมจำได้ว่าเรื่องนยี้แบบต้นฉบับมันตั้งแต่ผมยังเป็นเด็กเล็กอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    โอ้ววววว น่าดูมั๊กๆ แนวหยังงี้ มันส์ สะใจ ไปเลยฮ่าๆ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    เป็นเกมส์ก็มีนิใช่ป่ะ

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    อยากดูมากๆเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แนวนี้ละใช่เลย ผมเคยดูของ Carpenter ทำอะครับ The Thing ขนาดถ่ายทำแบบเก่าๆยังสนุกโครตๆเลย มาคราวนี้คงมันสุดดดดดๆๆ
    My Life for Aiur, My love for You.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวอร์ชั่นแรกมีหลายๆฉากที่อยู่ในความทรงจำเลยอ่ะครับ

นึกแล้วยังเสียวๆอยู่เลยโดยเฉพาะฉากหัววิ่งไต่ขึ้นไปบนเพดานอ่ะ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ดูคลิปแล้วน่าสนุกดีครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

City Of Manchester
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 264

ฉากนี่ทำผมประทับใจมาก ถึงหนังมันจะเก่าแล้วทำออกมาสู้หนังใหม่ๆได้เลย ผมว่าภาพมันเหมือนจริงยิ่งกว่ายุคนี้อีก
    "ยังอยู่ที่นี่เสมอไป แม้สักวันนึงเราอาจจะต้องจากกัน"

Tags for this Thread