ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Medal Of Honor Comeback

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นอะ แต่สเปกไม่ถึง(2010) นะ เกมสมัยนี้เล่นไม่ไำด้ทุกเกมแล้วอะ เซง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KoreaFever อ่านกระทู้
    เบื่อพวกที่ไม่จัดแท้ แล้วว่าเกมนี้ห่วยอย่างงั้นอย่างงี้ แค่ว่าปืน กับด่าน ในโหมดMPน้อยไปแค่นั้นเอง ภาพก็ไม่ได้ขี้เหล่ ก่อนว่าเกมเค้าห่วยคุณควรอุดหนุนเค้า แล้วค่อยมาวิจารดีกว่านะถ้าของเค้าไม่ดีจริง ดีกว่าโหลดมาเล่นแค่เนื้อเรื่องแล้วว่าต่างๆนาๆ ^^
    ผมซื้อแท้นะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KoreaFever อ่านกระทู้
    เบื่อพวกที่ไม่จัดแท้ แล้วว่าเกมนี้ห่วยอย่างงั้นอย่างงี้ แค่ว่าปืน กับด่าน ในโหมดMPน้อยไปแค่นั้นเอง ภาพก็ไม่ได้ขี้เหล่ ก่อนว่าเกมเค้าห่วยคุณควรอุดหนุนเค้า แล้วค่อยมาวิจารดีกว่านะถ้าของเค้าไม่ดีจริง ดีกว่าโหลดมาเล่นแค่เนื้อเรื่องแล้วว่าต่างๆนาๆ ^^
    มีลางสังหร ว่าคนพวกนั้นอาจจะทำนิสัยเดิมๆ กับเกมอีกเกม

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    ดีใจๆ ก็นะ ผมชอบ Ost ของเกมส์นี้ที่ Lp มาทำให้จริงอะไรจริงก็อยากให้ LP มาทำเพลงให้อีก เจ๋งอ่ะ
    ปล.เจ๋งตรง Ost.

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155

อืมปกดูสวยดีน่ะ

แต่. . .

เฮ้ย ไม่ลง PC หรอ ทำไมไม่มี PC
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    2

ใครจะไปสู้ COD ได้หล่ะ ขวัญใจขาโหลด

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ผมจบไปสองรอบรวดเลย ชอบเนื้อเรื่องมาก

เกมเพลย์เสียอย่างเดียว ปืนพี่แกนิ่งเกิน ไม่มีแรงถีบหรือไร

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้
    ผมจบไปสองรอบรวดเลย ชอบเนื้อเรื่องมาก

เกมเพลย์เสียอย่างเดียว ปืนพี่แกนิ่งเกิน ไม่มีแรงถีบหรือไร
    ถูกที่สุดครับ ปืนเขานิ่งมาก เหมือนจับกระสุนวางบนหัว = =
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    เฉ๋งมากกกกกกกกกกก !
    2010 นี้ไม่ค่อยไหวแหะ MP 555
    - XENON -

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ภาคเก่าเล่นจบแล้วฮะ

ขอบอกว่ามันส์มาก แต่เนื้อเรื่องสั้นไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อย่าพึ่งสรุปภาคนี้น่ะครับ รอดูกันก่อน
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    ยังไงผู้สร้างก็คือ DICE เหมือนกัน โอกาสที่จะเป็น Frostbite เป็นไปได้สูงมาก และผมคาดการไว้ว่าน่าจะทำมาได้เทพกว่าภาคที่แล้วที่บักเยอะเหลือเกิน แต่ยังไงผมก็เชื่อมั่นในเกมๆนี้ เพราะมันเป็นเกมFPSเกมแรกที่ผมและพ่อ(พ่อผมติดเกมนี้มากๆ)ชื่นชอบมากที่สุด(แต่ตอนนี้ขอมอบให้CODละกันนะ!)

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แม้เกมจะไม่ค่อยดี แต่ฉากจบกินใจ T T

ขอบอกว่า เพลงนี้ ผมฟังทีไร ทำเอาผม ขนลุกทุกทีครับ มันเข้า กับฉากจบเอา มากๆ เลย

เป็นเกมส์ที่ เนื้อเรื่อง กินใจ เอามากๆ ครับ ใคร ไม่อินผมไม่รู้ แต่ผมเล่นทุกๆ ฉาก ทำเอา ผม อินได้ทุกฉาก จริงๆ ชอบ MOH ภาคนี้มากครับ

ไม่ว่าจะ เสียง ปืน เสียง ระเบิด ทำ ออกมาได้แจ๋ว จริงๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เกมนี้ภาค Allied Assulth (เขียนผิดถูกชั่งมัน) ผมซื้อแท้มาหนุกสุดละใน Series นี้ คุ้มมากๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ใครเล่น MP add หน่อยคับ Dropdeadz มาเล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ตอนนี้ MP ไม่มีคนเล่นแล้วล่ะครับ -.- เขาหนีไปเล่น BF3 กันหมดแล้ว

ส่วนตัวแล้ว MP ของเกมนี้ใช้ได้ครับ แต่แมพ+อาวุธมันค่อนข้างน้อยไปนิดนึง แล้วตัวปืนเองก็ไม่ค่อยมีแรงถีบด้วย แต่โดยรวมโอเคนะ ถ้ามันทำออกมาให้ดีกว่านี้จะโอเคมากๆ

ส่วนตัว SP ซึ่งครับ ซึ้งมากกก
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Medal Of Honor ทำออกมาได้ดีทุกภาคและเนื้อเรื่องก็สั้นทุกภาค
    ไม่รู้จะสั้นไปไหนกำลังเล่นสะใจจบซะงั้นแต่เกมนี้ก็ไม่ได้น้อยหน้าเกมอื่นๆเลยน่ะ
    และภาคนี้ต้องยอมรับได้เลยว่าฉากจบเขาซึ้งจริงๆ
    I Love Medal Of Honor

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    อยากบอกว่าผมชอบเนื้อเรื่องของ Medal of Honor มากๆ ครับ สไตล์ผมเลย แนวๆ ทหารเสียสละในสมรภูมิรบ ยิ่งหนังหรือเกมที่มีเนื้อหาดราม่าๆ แบบทหาร อย่าง Black Hawk Down , Battle LA , World in Conflict หรือ Brother in Arms นี่โดนใจผมอย่างมาก (แต่เสียตรงที่เนื้อเรื่องสั้นไปนิดและ MP มีลูกเล่นค่อนข้างน้อย หวังว่าภาคใหม่จะทำมาดีกว่าเดิมนะครับ)

ปล.อยากให้ COD หรือ BF ทำเนื้อเรื่องหรือ Trailer ออกมาให้ได้อารมณ์ประมาณนี้จังแฮะ
    " Fortune favors the bold.."

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    MP มันทำออกมาเหมือน BF3 มาก มาก มากชิหายเลยล่ะ เสียงปืน โมเดิล รูปแบบการเล่น
    แต่ที่ไม่เหมือนก็คือ สิ่งกอสร้างทำลายไม่ได้
    ส่วน โหมดซิงเกิ้ล นะ ขอบอกทั้ง แฟนบอย COD และ BF เลยนะว่า
    เกมนี้เป็นเกมต้นแบบของเกมแนว FPS เดินยิงแบบเนื้อเรื่อง ในโลกนี้ COD ก็อปเกมนี้มาล้วนๆ(เพราะคนทำคนเดียวกัน) แต่ BF3 เอามาดัดแปลงและเน้น มัลติมากกว่า
    เกมที่ผมบอกคือ Medal of Honor 1991 ไม่รู้ว่าแฟนบอย COD และ BF เกิดยังนะ