ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

Cool 【•~TheSuckSeeD~•】รวมคลิปจากพวกเราชาวห่วยระดับพระเจ้า!

<-▓▒░|•~【TheSuckSeeD】~•|░▒▓->

คลิปที่ 10 : Wir sind verrueckte Auslaender xD (Thai SUB)

คลิปที่ 9 : Meine Mama schneidet meine Haare! - แม่จับตัดผม!

คลิปที่ 8 : 2 Thailaender kaempfen fuer das Leben

คลิปที่ 7 : เดี่ยว 9 in Germany (ฉบับห่วยๆกากๆ)

คลิปที่ 6 : 3 Auslaender in Deutschland (GP)

คลิปที่ 5 : ระบายอารมณ์แบบห่วยๆกากๆ

คลิปที่ 4 : สอนเรียนกีต้าร์แบบห่วยๆกากๆ (German SUB)

คลิปที่ 3 : เธอยัง - Potato (COVER)

คลิปที่ 2 : ความห่วยและความกาก สไตล์ไทยๆ

คลิปที่ 1 : [AXE MusicStar] I'm not superstar (COVER)

Facebook : www.facebook.com/TheSsGang 【ช่วยเข้าไปกด LIKE เพื่อเป็นกำลังใจหน่อยนะครับ】
    Youtube : www.youtube.com/TheSuckSeeds【ช่วยเข้าไปกด สมัครรับข้อมูล เพื่อเป็นกำลังใจหน่อยนะครับ】
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheSuckSeeD : 8th July 2011 เมื่อ 21:08 เหตุผล: ลง Video ใหม่ๆเรื่อยๆ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    สมกับเป็น SuckSeeds 5555+

ปล. ใน Facebook ผมเข้าไปกด Like ให้ละนะครับ
    Fansub

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    โอ้วเป็นกำลังใจไห้ครับอัพบ่อยๆนะครับอยากดู อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nemisis' อ่านกระทู้
    สมกับเป็น SuckSeeds 5555+

ปล. ใน Facebook ผมเข้าไปกด Like ให้ละนะครับ
    ตรง SuckSeeds เติม The เข้าไปด้วย เดียวโดนฟ้อง 55+ ลอกของเขา
    ถ้าเติม The เข้าไปก็รอดแล้ว xD + ขอบคุณหลายๆสำหรับกำลังใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมนำคลิปใหม่ล่าสุดมาลงแล้วนะครับ
    ยังไงก็ช่วยกันเข้ามาชมหน่อยนะครับเพื่อนๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อนนี้ Video จะออกมาเร็วขึ้นๆ ไม่นานเหมือนเคยแล้วนะครับ
    ยังไงก็ช่วยติดตามด้วย ตอบกระทู้หน่อยก็ดีถ้าชื่นชอบนะจ๊ะ xD

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมาอยากให้ท่านที่ยังไม่ได้ชม รับชมกันหน่อยนะครับ ^^

Tags for this Thread