ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 765

Smile โปรแกรมแอนตี้ไวรัส AVG Internet Security Business Edition 2011 v10.0.1375 Build 3626 Final (32 Bit/64 Bit) + Key ใช้ได้ถึง 2017 updateได้ 100 %

โปรแกรมแอนตี้ไวรัส AVG Internet Security Business Edition 2011 v10.0.1375 Build 3626 Final (32 Bit/64 Bit) + Key ใช้ได้ถึง 2017 updateได้ 100 %

ตัวนี้เป็นตัวท็อปสุดของค่ายนี้แล้วครับผม

การป้องกันที่ดีที่สุดสำหรับธุรกิจขนาดเล็กหรือขนาดกลาง
    Internet เป็นกุญแจสำคัญของธุรกิจของคุณสู่ความสำเร็จ จากการทำธุรกรรมออนไลน์และการสื่อสารทางอีเมลเพื่อการจัดการข้อมูลลูกค้าที่มีความละเอียดอ่อน, AVG Internet Security Business Edition 2011 ถูกออกแบบมาเพื่อปกป้องธุรกิจแบบไดนามิกที่ใช้งานอินเทอร์เน็ตของคุณจากภัยคุกคามออนไลน์ในปัจจุบันมีความซับซ้อนมากที่สุด

การป้องกันข้อมูล
    ปกป้องธุรกิจของคุณและให้แน่ใจว่าธุรกิจการทำธุรกรรมออนไลน์อย่างปลอดภัย กับ AVG คุ้มครองข้อมูล
    และซอฟต์แวร์ บล็อกที่มีพฤติกรรมน่าสงสัยเพื่อปกป้องธุรกิจและข้อมูลของคุณ
    AVG คุ้มครองข้อมูล ป้องกันการโจรกรรมทั่วไป ไม่เพียงจะเก็บข้อมูลธุรกิจของคุณให้ปลอดภัยจากภัยคุกคามออนไลน์ ยังสามารถมองเห็นเมื่อสิ่งเลวร้ายที่อาจอาจจะมีการเกิดขึ้นบนคอมพิวเตอร์ของ บริษัท และหยุดมันก่อนที่ได้รับอันตรายใด ๆ
    เวลาที่คุณและพนักงานของคุณใช้จ่ายออนไลน์ที่สำคัญก็คือการเก็บข้อมูลทางธุรกิจที่มีความละเอียดอ่อนของคุณและลูกค้าส่วนบุคคล ปลอดภัยจากการขโมยข้อมูลประจำตัว
    AVG ป้องกันข้อมูลธุรกิจของคุณทั้งรหัสผ่าน, หมายเลขบัตรเครดิตและข้อมูลที่สำคัญอื่น ๆ

SMART SCANNING
    ประหยัดเวลาอันมีค่าสำหรับธุรกิจของคุณด้วยAVG SMART SCANNING
    ทำให้มั่นใจได้ว่าคุณและพนักงานของคุณสามารถทำงานได้โดยไม่ต้องหยุดชะงักหรือชะลอตัวลง
    เมื่อคุณออกจากแล็ปท็อปหรือเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ, AVG จะเริ่มต้นการสแกนในโหมดความสำคัญสูง เมื่อคุณเลื่อนเมาส์ของคุณหรือพิมพ์บนแป้นพิมพ์ใด ๆ AVG สวิทช์ไปยังโหมดลำดับความสำคัญต่ำและใช้ทรัพยากรน้อยที่สุด
    สแกนของเรายังเร็วขึ้นเพราะเราไม่ต้องเสียเวลาในการสแกนไฟล์ที่น่าเชื่อถือเรารู้ว่ามีความปลอดภัย

ตารางเปรียบเทียบกับ Anti virus ค่ายอื่น

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ
    Processor หน่วยประมวลผล Intel Pentium 1.5 GHz หรือเร็วกว่า
    หน่วยความจำ RAM 512 MB
    ฮาร์ดดิสก์มีพื้นที่ว่าง (สำหรับการติดตั้ง) 750 MB
    ระบบปฏิบัติการ
    MS Windows XP,Vista,Windows 7,windows 2003 Server,Windows Server 2008,Windows Server Small Business Edition 2011

แบบ 32 Bit/X86

Pass ในการแตกไฟล์ by_lovexxx

-------
    วิธี download นะค่ะ
    รอเวลานับถอยหลัง ตรงมุมขวาปุ่มสีเขียว รอจนขึ้น Skip This Ad ปุ่มสีส้ม  แล้วคลิ๊ก
    จะเจอเว็บที่ฝากไฟล์ไว้โหลดค่ะ
    ให้เลือก SLOW DOWNLOAD > รอ 30 วิ >พิมพ์ตัวอักษรที่เห็น กด Submit >
    Strat Download Now! แล้วคลิ๊ก
    ***หมายเหตุ โหลดแบบธรรมดา ค่ะ ห้ามใช้โปรแกรมช่วยโหลดค่ะ ***
    -----------------------------------
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovexxx : 5th September 2011 เมื่อ 23:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    แอนตี้ ผม หายหมด ขอเอาไปใช้หน่อยนะ
    ไม่ใช้ความรุนแรงกับเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    โปรแกรมนี้ ขจัดไวรัสได้ดีไหม

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไม ตัวติดตั้ง มันขึ้น error ล่ะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขอโหลดไปลองหน่อยนะครับ ^.^

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ใช้ได้แน่นอน ยืนยัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้ได้แล้ว ครับ เจ๋งจริง

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อยากใช้นะ แต่ผมใช้ KINGSOFT ใช้ได้เหมือนกันปีละ 199 หรือป่าวไม่รู้น่าใช้อยู่
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์หาย แก้ที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    แก้ไขไฟล์ให้แล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ