ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

Angry [BF3]---display driver stopped responding and has recovered หาคนช่วย!!!

มันเด้งขึ้น display driver stopped responding and has recovered แก้ไงนี่ เป็นเกมส์นี้เกมส์เดียวเลย ไดร์เวอร์ ตัวล่าสุดแล้ว v.285.62

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    มันน่าจะมีปัญหาเกี่ยวกับไดร์เวอร์อะครับไม่แน่ใจ
    รอผู้รู้มาตอบครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ซื้อแผ่นแท้จะเป็นเหมือนกันไหมนี่ ใครช่วยแนะนำวิธีแก้หน่อย>0<

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เคยเป็นนะ แต่กับเกมอื่น หลายเกมด้วย ตอนซื้อการ์ดจอใหม่ ๆ แล้ว driver ยังไม่ค่อยอัพ
    ตอนเปิด DX11 บางเกม ก็จะเป็นงี้ จอดำ แต่ยังมีเสียงเกมอยู่ แล้วเกมก็ปิดไปเฉย ๆ -- หลัง ๆ มันอัพ driver มา2-3 เดือน เหมือนปัญหาจะหายละ
    แปะรูปยังไม่ได้ --*

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Blog Entries
    5
    โหลด driver ใหม่ตัวเต็มมาแล้วไม่ก็การ์ดจอ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เป็นเหมือนกันครับ
    ปรับ แบบ Auto ก่อนครับ จากนั้นเพิ่มทุกๆอย่าง ยกเว้นเท็กเจอร์ ให้เอา High อย่างเดียว
    อาจจะหลุดอีกครั้งนึงก็เข้าใหม่เลยครับ
    แต่ถ้ายังหลุดอยู่อีก ปรับเป็น แบบ Auto อย่างเดียวเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    การ์ดจอ 560 ti ครับ ใครเป็นมั่งไหม