ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Blog Entries
    5
    BFBC2 กลายเป็นน่าเบื่อครับ BF3 เล่นยาว

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ famefane อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบแล้วก็รู้สึกดีนะครับแต่ไม่มาก ผมคาดหวังในตัวเกมส์สูงไปรึเปล่าผมว่าเนื้อเรื่องยังไม่เข้มข้นนะ
    ผมเน้นมัลติอะดิท่าน
    ปล.เนื้อเรื่องยังไม่ได้เล่นเลยตู555+

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteking7 อ่านกระทู้
    ผมเน้นมัลติอะดิท่าน
    ปล.เนื้อเรื่องยังไม่ได้เล่นเลยตู555+
    สงสัยจะเพลินผมก็ว่าเกมส์นี้มันเด็ดตรงมัลติหนิแหละยังกะสงครามสมกับชื่อbattlefield

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    MP ดีอย่างที่คุยไว้จริง ๆ : )
    - XENON -

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    ความรู้สึกเเย่ กระตุกโคตกราฟฟิกปรับต่ำสุดยังกระตุกสุด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    ยังไม่ได้เล่น = - =

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ

สำหรับเกมส์ BF3 ถ้าอยากได้ราคาถูกสุดในตอนนี้ที่ผมเจอคือ 799 ครับ เป็นคีย์เกมส์เอาไป Redeem ที่ Origin จะเริ่มวางขายใน topkeyzone พรุ่งนี้ครับ

ส่วนตัวผมกะจะรอจนถึงพฤจิกา เผื่อว่าเขามีโปรโมชั่นพิเศษๆให้ แหะๆ

ตอนนี้จำใจนั่งเล่น APB สงครามเด็กเล่นไปก่อนละกัน = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    รอ Key จาก DKS อยู่ แต่ได้เล่น singleplayer มาบ้างแล้วละ

Single Player แย่มากเลย ภาพสวยเสียงดีก็จริง แต่ เกมเป็นเส้นตรงมาก พังกำแพงก็ไม่ได้ เปิดประตูเองก็ไม่ได้ แถม Script มันบังคับสุดๆ แล้วไอภารกิจที่ได้นั่งเครื่องบินเจ็ท เราก็ไม่ได้ขับด้วย ได้แต่นั่งมองไปมองมา ยิงปืน แล้วก็กดปุ่ม X เป็นครั้งคราว

Single Player ของ Bad Company ทั้ง 2 ภาคยังดีกว่าอีก อย่างน้อยเราก็พังกำแพงได้ แมพยังกว้างพอที่จะลอง ตีโอบ หรือแอบย่องไปยิงจากข้างหลังได้ แต่ Battlefield 3 ไม่ได้อ่ะ ออกไปไกลนิดเดี่ยว ก็ อ๋อดๆ กรุณากลับเข้าที่ภายในเวลา 5 วินาที มิฉะนั้นคุณจะเสียชีวิตโดยไม่ทราบสาเหตุ แล้วยังมี Quick Time Event อีก D=

ถ้าคุณยังไม่ได้ลเล่น Single Player ก็อย่าไปเล่นเลย เล่น Coop หรือ Multiplayer ดีกว่าคะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    เนือ้เรื่องผมให้แค่ 8 พอ เพราะมันเป็นสคริปมากไปหน่อย + มีบัคให้เห็นอยุ่ อย่างสองอย่าง ถ้าจะหาความตื่นเต้น ดราม่า หรือเล่นแบบมีอคติกับเกม เกมนี้คุณจะไม่ได้รับอะไรเลยนอกจากเล่นผ่านๆไป แต่ถ้าเล่นแบบไม่คาดหวัง(เล่นให้จบแล้วไปมัลติ)หรือหาความสมจริงภายใต้คำว่าเกม เกมนี้คุณได้ทั้ง ภาพ เสียง และการเล่น ถึงสคริปเยอะ แต่เยอะเพื่อคอนเซปความสมจริง แต่มันก็โดนหั่นคะแนนตรงนี้เหมือนกัน

ส่วนMP , co-op เกมนี้ ไม่ต้องพูดถึง ถ้าไม่นึกถึงบัคของที่่อยุ่บนพื้นเล็กๆไม่กี่อย่างเดินข้ามไม่ได้ กับบางแมพในมัลติพวกแคมป์เยอะเกินไป ก็ไม่มีอะไรจะให้ที่ติซักอย่าง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    SP น่าเบื่อครับ เล่นMPดีกว่านะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,408
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมเล่นแล้วก็ว่าตัวเอมมันสนุกมากอยู่อะครับ แต่เนื้อเรื่องมันรันทดเกินอะครับ เล่นแล้วสงสารเพื่อนร่วมทีม
    ​FUCKING GUY

กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 942
    1
    ถึงด่าน ที่จบจาก Jet pet เองครับ
    Believe ~~ ~ !

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    นี่เล่น จบกันแล้วหรอ

รีบกันไปไหน

แผ่นผมยังไม่ได้ เลย

- -*

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    ขอถามหน่อยน่ะครับ สรุป ตัวเกมส์ที่ออกมา ยังไม่มี DX11 หราครับ ผม
    It` My Life ! I HON ,,

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมก็อยากเล่นเหมือนกันแหล่ะ แต่อยากได้แผ่นอะ จะมาเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ เหมือนรอรถไฟที่สนามบิน
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ashsaver อ่านกระทู้
    รอ Key จาก DKS อยู่ แต่ได้เล่น singleplayer มาบ้างแล้วละ

Single Player แย่มากเลย ภาพสวยเสียงดีก็จริง แต่ เกมเป็นเส้นตรงมาก พังกำแพงก็ไม่ได้ เปิดประตูเองก็ไม่ได้ แถม Script มันบังคับสุดๆ แล้วไอภารกิจที่ได้นั่งเครื่องบินเจ็ท เราก็ไม่ได้ขับด้วย ได้แต่นั่งมองไปมองมา ยิงปืน แล้วก็กดปุ่ม X เป็นครั้งคราว

Single Player ของ Bad Company ทั้ง 2 ภาคยังดีกว่าอีก อย่างน้อยเราก็พังกำแพงได้ แมพยังกว้างพอที่จะลอง ตีโอบ หรือแอบย่องไปยิงจากข้างหลังได้ แต่ Battlefield 3 ไม่ได้อ่ะ ออกไปไกลนิดเดี่ยว ก็ อ๋อดๆ กรุณากลับเข้าที่ภายในเวลา 5 วินาที มิฉะนั้นคุณจะเสียชีวิตโดยไม่ทราบสาเหตุ แล้วยังมี Quick Time Event อีก D=

ถ้าคุณยังไม่ได้ลเล่น Single Player ก็อย่าไปเล่นเลย เล่น Coop หรือ Multiplayer ดีกว่าคะ
    กูรูมาหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    1
    สนุกมากครับ ชอบฉากที่ฆ่าทหารกันเอง แล้วก็ตำรวจ ทำให้รู้ว่า สงครามทำทุกอย่างก็เพื่อชัยชนะ และ สุดท้าย สิ่งที่ได้มา ก็มีแต่ความสูญเสีย

ลองสังเกตดูว่า เกือบทุกเกมส์ แนวสงคราม จะทำมาให้สู้ถึงผลเสียที่ได้มา เพื่อให้ทุกคนเข้าใจ และ รู้ถึงผลของสงคราม ไม่ได้ทำมาให้ทุกคน "บ้า' สงคราม

ปล. คนที่เล่นไม่สนุก ส่วนใหญ่เป็นเพราะไม่ยอมฟังคำสั่ง
    การสื่อสารทางการทหารเป็นเรื่องที่สำคัญมากนะครับ ถ้าการที่คุณเล่นๆไปไม่ยอมฟังเสียง ก็เหมือนกับเอาทหาร เขมร ไปช่วยกันรบกับ อเมริกัน แล้วผลที่ได้จะออกมาเป็นยังไง เนื้อเรื่องเขาทำออกมาดีมาก แต่คุณไม่คิดที่จะอ่าน และทำความเข้าใจกับมัน
    ในการฉากการขับเครื่องบินนั้น แม้เราจะไม่ได้ขับ แต่คุณลองจินตนาการดูว่า อีกคนที่นั่งข้างหน้าคุณ ได้ฝากชีวิตเอาไว้กับคุณแล้ว...

คนสร้างเขาสร้างภาพเกมส์สวยๆ เนื้อเรื่องดีๆมา เพื่อจะให้คุณ ได้รับความรู้สึกเหมือนกันเข้าไปอยู่ในจุดๆนั้นจริงๆ คุณลองคิดว่าวันใดก็วันหนึ่ง ถ้าจุดๆนั้นมาถึงคุณจริงๆจะทำอย่างไร
    แล้วจะมีเหตุผลอะไร ที่คุณไม่ควรค่าแก่การทดลองมัน เล่นให้สนุกนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fear5786 : 26th October 2011 เมื่อ 14:58

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ครับ ผมทำแคชเกมนี้ไว้ ลื่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    เกมส์นี้ไม่กินสเปคหรอก GTX470 ผมปรับ Ultra เล่นได้ปรื้ดๆ เกมส์ที่ผมว่ากินสเปคสุดคือ DIRT3(สุดๆ อ่ะปรับ Ultra แล้ว นึกว่าตัวเองกำลังใช้การ์ดจอออนบอร์ดอยู่ 55+) รองลงมาก็ METRO 2033

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    บอกตรงๆว่าผมงงหลายจุดเลย การวางตำแหน่งของ NPC ผมไม่เก็ตเลยเวลา NPC มันวิ่งไป Cover ตรงประตูพอผมไปข้างมัน NPC อีกตัวมันก็วิ่งมาดันซะงั้น และก็ตอนวิ่งหนีรถถังที่มันยิงอัดประตูผมจำได้ว่าผมใช้ปืนของศัตรูพอมันตัดไปฉากรถถังมันยิงอัพประตูแล้วเราล้มลงแล้วเพื่อนมาดึงให้ลุกขึ้นปืนม้นกลายเป็นปืนที่ใช้ตอนแรกซะงั้นถึงกับฮา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ชอบเนื้อเรื่อง COD มากกว่า

แต่เท่าที่ดูจากเนื้อเรื่องแล้วก็ดีใช้ได้แหละ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ึคิดหมือนผมมั้ย แต่ละเกมสฺ์ที่ จบแล้วอยากให้มีต่อ [แต่บางเกมส์เช่น Sr3 ฺBully จบยากโครตเปนวันเลย] แต่ผมเล่น Bullyจบแล้ว ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    ึคิดหมือนผมมั้ย แต่ละเกมสฺ์ที่ จบแล้วอยากให้มีต่อ [แต่บางเกมส์เช่น Sr3 ฺBully จบยากโครตเปนวันเลย] แต่ผมเล่น Bullyจบแล้ว ^^
    ขุดมาซะ...

เเต่ไหนๆๆก็ไหนๆๆเเละเนือเรืองเคาดีจริงๆๆ ผมเล่นจบนี้อินกับเกมมากเลย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ทุกวันนี้ผมก็ยังเล่นไม่จบ

- -*

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ผมพยายามเล่นจนจบแล้วหล่ะ ภาพสวยมากแต่เนื้อเรื่องไม่เท่าไร อยากลองเล่น MP มั่งแต่ไม่มีเงินซื้อแท้ T^T

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้ผมก็ยังเล่นไม่จบ

- -*
    ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่ได้เล่นเลย0-0
    เล่นMP Only555+