ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

ขอanimew เรื่องMayo Chiki!

ขอanimew เรื่องMayo Chiki! ทีครับ

พอดีดูในmthaiได้6ตอน แล้วตอนที่ 7-13(มั้งจำไม่ผิดมี13ตอน)ก็ดูไม่ได้เลย

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    เปิด tirkx เลย ครับ เต็ม เลย -..-

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ดูใน Mthai คงเป็นพวกขโมยไปลง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    admin ไม่ให้แจกครับ ไปเข้า tirkx อย่างที่เรปบนๆว่า
    ถึงกับทรุด

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    แล้วพอมีกาตูนคล้ายๆ(Mayo Chiki)แนวนี้บ้างไหมครับ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    แล้วพอมีกาตูนคล้ายๆ(Mayo Chiki)แนวนี้บ้างไหมครับ
    ฮายาเตะ พ่อ บ้าน ประ จัน บาล เห็น เป็น พ่อ บ้าน เหมือน กัล

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    ใน tirkx มีเพียบเลยครับ
    ฮ่าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    จริงๆก็อยากฝากบอกไว้นะครับว่าพวกที่เอาไปลง MThai คือพวกที่ขโมยจากเจ้าของซับ ( มันจะมีน้อยมากที่ทางเข้าของซับเขาอนุญาติให้เอาลงได้ )
    ไม่แนะนำให้ดู เพราะค่ายซับหลายๆค่ายเขาอุตส่าห์ทำมาอย่างดี จึงอยากให้หาดูตาม เว็บของค่ายซับ, Tirkx, Nekopost และอื่นๆที่ค่ายซับเขาอนุญาติ พวกนี้ครับ

เพราะค่ายซับหลายค่ายที่เห็นว่ามีการนำไปลง MThai หรือ Stream อื่นๆที่ไม่ได้อนุญาติ เขาจะดรอปผลงานนะครับ ( คือ ไม่แปลซับต่อ และปล่อยทิ้ง ซึ่งมีให้เห็นหลายเรื่อง )
    ในเมื่อรู้แล้วก็ขอความกรุณาให้ไปดูตามที่บอกไว้นะครับ อย่าดูตาม MThai หรือ เว็บ Stream อื่นๆที่เจ้าของไม่ได้อนุญาติ

ฝากบอกเพื่อนๆพี่ๆน้อง ที่รู้จักด้วยนะครับ ถ้าจะดู
    ขอบคุณครับ ( ไม่ใช่คนทำซับ แต่เห็นใจคนทำซับ เลยอยากบอกต่อ )

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    เรื่องนี้ผมโหลดในtrikxพอขึ้นตอน12งงครับเพราะรู้สึกจะแปลซับข้ามตอน พอตอน13ก็จบแบบงงๆครับ-*-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แนะนำนะครับให้โหลดมาดูดีกว่าครับ เพราะโหลดมาดูมันจะชัดมาก กว่า Tirkx เข้าไปแล้วหาโหลดดูครับมีเยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมเคยเห็นนะ เรื่องไรไม่รุ้จำไม่ได้ดูได้ครึ่งเรื่อง ไม่มีต่อซะงั้น