ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] DEVILMAYCRY4 [MEDIAFIRE/FIRESONIC]

inimum System Requirements:
    Processor: Pentium 4 @ 3 GHz
    Memory: 512 MB (1 GB for Vista)
    Hard Drive: 8 GB Free
    Video Memory: 256 MB (nVidia GeForce 6600 SM3 Required)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

Recommended System Requirements:
    Processor: Intel Core 2 DUO
    Memory: 1 GB (2 GB for Vista)
    Hard Drive: 8 GB Free
    Video Memory: 512 MB (nVidia GeForce 8600)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c or 10
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

รายละเอียด : http://www.ozonegame.com
    มาแล้วเกมส์สุดฮิตยอดนิยม Devil May Cry ภาคที่ 4 ของค่ายเกมชื่อดังแห่งประเทศญี่ปุ่น Capcom สำหรับคอเกมคอมพิวเตอร์ PC สำหรับในภาคล่าสุดนี้ พระเอกของเรื่องจะไม่ใช่ “ดันเต้” อีกต่อไป โดยจะเปลี่ยนเป็น “เนโร แองเจโล่” ที่มาพร้อมกับมือปีศาจที่ทรงพลังเหนือมนุษย์ สามารถดูดศัตรูให้เข้ามาใกล้ตัว หรือใช้จับศัตรูเหวี่ยงได้ หลายคนอาจสงสัยว่า ทำไม เนโร ถึงหน้าตาเหมือน ดันเต้ เหลือเกิน ความจริงคือเขาเป็นคู่แฝดกัน และฉากอันทรงพลังที่สุดในภาคนี้ที่ทุกคนรอคอยจะได้เล ่นคือ ฉากที่ เนโร ต้องต่อสู้กับ ดันเต้ ซึ่งผลจะออกมาเป็นเช่นไร!! ขึ้นอยู่กับตัวคุณเท่านั้นที่จะควบคุมทุกอย่างได้ สำหรับแฟนตัวจริงของ ดันเต้ ที่หลงรักมาดกวน ๆ ของเขา ไม่ต้องเศร้าใจกันไป เพราะ ดันเต้ ยังคงมีบทบาทสำคัญในเกมภาคนี้ โดยเป็นฝ่ายตรงข้ามกับพระเอก ส่วนตอนจบจะกลับกลายมาเป็นเพื่อนพระเอกหรือไม่ อันนี้ต้องเล่นกัน เอาเองนะ ส่วนเหตุผลที่ Capcom เปลี่ยนตัวละครเอกในครั้งนี้ ไม่มีเหตุผลอะไรมากมาย เนื่องจาก ดันเต้ ได้โชว์หล่อมาแล้วถึง 3 ภาคเต็ม ๆ ทีมผู้พัฒนาเกมกลัวว่าแฟน ๆ จะเบื่อหน้า ดันเต้ ไปซะก่อน จึงปล่อยตัวละครใหม่อย่าง เนโร ออกมาสร้างความน่าสนใจนั่นเอง และแม้จะเป็นตัวละครใหม่ แต่ Capcom ไม่ได้ทิ้งเอกลักษณ์เฉพาะตัวอันโดดเด่นทิ้งไป นั่นคือ ตัวเอกของเกมจะต้องผมสีขาวเงิน และสวมชุดสีแดงสุดเท่ จุดเด่นที่สุดของ Devil May Cry 4 นอกจากมีตัวละครใหม่ นั่นคือ เนื้อเรื่องอันลึกลับ ซับซ้อน ที่สามารถนำพล็อตเรื่องไปสร้างเป็นภาพยนตร์ชั้นดีได้ เลย เรื่องราวเกิดขึ้นบนเกาะอันแสนห่างไกล ณ เมือง Fortuna มีองค์กรที่นับถือและศึกษาเรื่องราวของปิศาจสปราด้าอ ยู่ โดย เนโร ทำงานให้กับองค์กรที่ กำลังศึกษาเรื่องราวเกี่ยวกับสปราด้า (ซึ่งเป็นพ่อของดันเต้นั่นเอง) เขามี Red Queen และปืนอีกหนึ่งกระบอก เป็นอาวุธประจำกาย อีกทั้งมีมือขวาปีศาจที่สามารถปล่อยพลังได้ โดย เนโร เป็นมนุษย์ มิใช่ลูกครึ่งคนครึ่งปิศาจเหมือนดันเต้ ทำให้ไม่สามารถใช้ Devil Trigger ได้ นั่นคือ แปลงร่างเป็นปิศาจไม่ได้ และสิ่งที่ขาดไม่ได้กับเกมส์นี้คือ ระบบการกดท่า Combo สำหรับคอเกมส์แอ็คชั่นไม่ควรพลาดครับ

[MEDIAFILE 15 PART]

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07
    part08 : part09 : part10 : part11 : part12 : part13 : part14
    part15

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 5th February 2012 เมื่อ 16:57
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เจิมครับท่านนน

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    เจิมครับเดียวไว้โหลดมาเล่นเกมเก่าๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือว่าโหลดมาครบหมดแล้วค่ะ พอจะติดตั้ง ได้ประมาน 88% มันดันขึ้นว่า

==SETUP FAILED==
    Delete Game, Extract archive and Run Steup.bat again.
    Press any Key to continue . . .

T T อยากเล่นมากค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mayoomza อ่านกระทู้
    คือว่าโหลดมาครบหมดแล้วค่ะ พอจะติดตั้ง ได้ประมาน 88% มันดันขึ้นว่า

==SETUP FAILED==
    Delete Game, Extract archive and Run Steup.bat again.
    Press any Key to continue . . .

T T อยากเล่นมากค่ะ

1 ลบเกมส์

2 แตกไฟล์ใหม่

3อัพเดต โปรแกรม พวกไดเร้ก X เน็ทเฟรมเวิค การ์ดจอให้เรียบร้อย

4 ลองลงใหม้อีกทีครับ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    เจิมครับ ไว้เดี๋ยวว่างๆจะโหลดมาเล่น

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    มา นอน ยัน ว่า ล่นได้ 1000000000000 เปอเซน ครับ ผม ลอ ง แล้ว เดี่ยว เอ่า รูป มา ฝาก
    Hoolywood Undead

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆ

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ภาคนี้มันมาก แต่ที่มันกว่าคือภาค3 (= =)"

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    เล่นได้ 1000000000% ครับผม

THE PUNISHER

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เกม เล่นได้จิงหรอป่าว คับ คนยืนยัน2 คนอง เราก้อจะลองโหลดไปเล่นดูนะคับ
    ถ้าได้เดวจะเอารูปมายืนยัน คร๊าบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thenin55 อ่านกระทู้
    เกม เล่นได้จิงหรอป่าว คับ คนยืนยัน2 คนอง เราก้อจะลองโหลดไปเล่นดูนะคับ
    ถ้าได้เดวจะเอารูปมายืนยัน คร๊าบบบบบบบบบ
    เล่นไม่ได้ผมจะอัพเ้พื่อ ส่วน คนจะยืนยันไหม อันนั้นมัน สิจ ของ เขาครับ ผมไปบังคับไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อัพใหม่ แล้วเน้อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ครบ100เปรอ์เซ็นเเล้วลงแครกเกมตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โทษนะครับ deVIL MAY CRY 4 WINDOWS 7 ใช้ได้หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มานอนยัน ครับ ว่าเล่นได้ 100000000% ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เเต่น่าเสียดายอ่ะ ภาค 5 ไม่ลง PC

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ไฟล์โดนลบแล้วครับ