ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

SQUAD โหลดเล่นฟรี จาก Steam ได้ 3 วัน (หมดวันลง Patch เล่นออนไลน์ได้) รีบโหลดก่อนหมดวันนะครับ

เมื่อหนึ่งในผู้สร้าง Mod เกมส์ Battlefield 2 เกมส์ซูตติ้งสงครามชื่อดัง ประกาศเปิดตัวเกมส์ซูตติ้งตัวใหม่ Project Reality หรือ Squad ชูจุดเด่นการเล่นเป็นทีมอย่างชาญฉลาด เป็นจริงเป็นจังกว่าเดิม และบรรจุผู้เล่นเกมส์สูงสุด 100 คน วางขายแล้ววันนี้ในรูปแบบ Steam Early Access เกมส์ Squad นำเสนอการเล่นในรูปแบบการรบสงครามบนโลกปัจจุบัน ระหว่างกองทัพทหารและกองกำลังก่อการร้ายที่เป็นจริงเป็นจังมากขึ้น ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการวางแผนยุทธศาสตร์การรบที่ต้องใช้เวลาการเล่น ไม่เหมือนกับเกมส์ทั่วๆไปที่เน้นดำเนินเกมส์เร็ว, การสื่อสารระหว่างผู้เล่นที่ต้องสื่อสารกันบ่อยๆแบบเฉพาะหน้า อาศัยทีมเวิร์คการเล่นเป็นอย่างสูง รวมถึงใช้เอนจิ้นเกมส์ตัวล่าสุด Unreal Engine 4 ในการพัฒนา
    วิธีการเล่นเกมส์นี้ ผู้เล่นจะแบ่งฝ่ายออกเป็น 2 ฝ่ายๆละ 50 คน จากนั้นเลือกสายอาชีพตามที่ถนัด จุดเด่นเกมส์นี้ มีระบบการเติมอาวุธยุทโธปกรณ์ได้ต่อเนื่อง ความสมจริงของการยิงปืนที่เป็นส่วนหนึ่งสร้างความเข้มข้นและระมัดระวังอย่างสูง และระบบฟิสิกส์ทั้งวิถีกระสุนกับค่าความเสียหายเวลาโดนโจมตีที่เสมือนจริง เพื่อให้แน่ใจว่าเกมส์นี้จะสร้างบรรยากาศสงครามรบแบบยิ่งใหญ่และตระกาลตา ที่สำคัญ ความสามัคคีระหว่างผู้เล่นด้วยมวลหมู่มาก และการเป็นผู้นำในการสั่งการ เป็นกุญแจสำคัญเพื่อคว้าชัยชนะการรบครั้งนี้

ด้านฉากเกมส์ Squad ออกแบบด้วยขนาดใหญ่ ถ่ายทอดพื้นที่สงครามนอกเมืองที่เต็มไปด้วยทุ่งหญ้า หรือ ท่ามกลางทะเลทราย ตัวผู้เล่นเองจะต้องหาที่กำบังหรือใช้แวดล้อมพรางตัวกับธรรมชาติ เป็นการซุ่มพรางในระดับหนึ่ง

คลิปตัวอย่างการเล่น

โหลดเกมเล่นฟรี 3 วัน จาก steam หมดวัน ให้่ลง Patch เล่นออนไลน์ได้

โหลดแพทออนไลน์+วิธีลงpatch

ห้องดิสคอร์ด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Free Game Download : 17th November 2019 เมื่อ 05:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    รหัสเว็บ mega อะไรครับ
    แล้วเล่นออนไลน์ได้หลังจากหมด3วันนี้ คือออนไลน์เซิฟofficialหรือเซิฟไทยที่เปิดกันเองเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เซิพไทยเปิดกันเองครับ โหลด Patch

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดฟรี เหลือ อีก 12 ชม นะครับ จะโหลด ไม่ได้แล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    เล่นได้จริงไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nomad อ่านกระทู้
    เล่นได้จริงไหมครับ
    ทดสอบแล้วครับ เล่นได้จริงครับผม จะมีห้องให้เล่นครับ หากคนเยอะ ห้องก็ จะเยอะตาม