ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954

แจ้งการดำเนินการสินค้าของเกมส์ค่าย EA ที่มีการ Pre Order

เรื่อง การดำเนินการเกี่ยวกับสินค้าของเกมส์ค่าย EA ที่มีการ Pre Order

เนื่องจาก สินค้าที่นำเข้ามาจากต่างประเทศนั้นไม่มีความเกี่ยวของกับทาง Saluzi ที่เป็นผู้นำเข้าเดิมแต่อย่างใดทำให้รายละเอียดมีการเปลี่ยนแปลง หรือสิ่งที่ต้องแจ้งให้ทราบเพิ่มเติม ตามรายเกมมีดังนี้

Batllefield 3 LE

Platform PC

1. ราคาสินค้าสำหรับผู้ที่ทำการ Pre Order คือ 1599 บาท ส่วนราคาจำหน่ายหลัง Pre Order จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

2. สินค้าจะวางจำหน่ายอย่างช้าสุดช่วงต้นสัปดาห์หน้า สินค้าที่นำเข้ามานั้นจะเป็น Battlefield 3 Limited Edition จะได้รับ DLC map pack Back to Karkarn แต่จะไม่มีในส่วนของ Physical Warfare mappack

โดยรายละเอียดที่มีการเปลี่ยนแปลงที่จะต้องแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านทราบมีดังนี้

- สำหรับลูกค้าที่ทำการ Pre Order Battlefield 3 LE ราคา 799 บาท ตั้งแต่เริ่มเปิด Pre Order จนถึง 25 กรกฎาคม 2554 สามารถชำระค่าสินค้าเพิ่ม 800 บาท รวมกับยอดเดิมเป็น 1599 บาท ดูวิธีทำรายการหรือทำรายการ สามารถคลิกได้ที่นี่

https://www.zest.co.th/content/view/id/10581/ <<<<<<<<< คลิกที่นี่นะครับ

- สำหรับลูกค้าที่ทำการ Pre Order Battlefield 3 LE ราคา 1499 บาท ตั้งแต่ 15 สิงหาคม จนถึง 14 กันยายน 2554 สามารถชำระค่าสินค้าเพิ่ม 100 บาท รวมกับยอดเดิมเป็น 1599 บาท ดูวิธีทำรายการหรือทำรายการสามารถคลิกได้ที่นี่

https://www.zest.co.th/content/view/id/10583/ <<<<<<<<< คลิกที่นี่นะครับ

- สำหรับลูกค้าที่ทำรายการ Pre Order Battlefield 3 LE ราคา 1599 บาท ไม่ต้องชำระสินค้าเพิ่มเติม สามารถรับสินค้าได้ทันที และทางเจ้าหน้าที่จะจัดส่งสินค้าให้ทันที เมื่อสินค้าวางจำหน่าย

Platform Console (PS3, Xbox360)

ทางเจ้าหน้าที่จะติดต่อกลับไป เพื่อสอบถามว่าจะขอดำเนินการคืนเงิน หรือจะรอสินค้าที่มาในภายหลัง ซึ่งขณะนี้ยังไม่มีกำหนดการนำเข้าของสินค้า

Need For Speed : The Run ทุก Platform (PC, PS3, Xbox360)

ทางเจ้าหน้าที่จะติดต่อกลับไป เพื่อสอบถามว่าจะขอดำเนินการคืนเงิน หรือจะรอสินค้าที่มาในภายหลัง ซึ่งขณะนี้ยังไม่มีกำหนดการนำเข้าของสินค้า

The Sims 3 : Pet Limited Edition

เครดิต: ZEST
    พึ่งหัดทำข่าวเป็นกระทู้แรก ขอโทษ ที่ยังจัดกระทู้ไม่สวย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    อันนี้ข่าววันที่เท่าไหรหรอครับ ผมไปอ่านในเฟสกับ Facebook กับ หน้าเว็บ Zest ไปเมื่อไม่กี่ชั่วโมงนี้เองเขาเขียนว่าภายใน 1 อาทิตย์
    แล้วข่าวมันออกวันที่เท่าไหรอะครับ เหมือนเขาลงข่าวนี้วันที่ 21 นะ หาเว็บที่อ่านหาวันที่ไม่เจอตกลงได้อาทิตย์นี้หรืออาทิตย์หน้า คืนนี้บ้านผมเป็นเขตเฝ้าระวังน้ำท่วมแล้ว
    กลัวจะไม่ได้ของอีกรอตั้งนาน ผมพรี 1599 Zest ไปน่ะครับแล้วผมจะให้เขาไปส่งบ้านเพื่อนตอนนี้ทันไหมถ้าข่าวไม่ได้ออกวันนี้(แต่ผมเห็นในเฟส 21 จริงๆนะ)หรือว่าครบกำหนดอาทิตย์พรุ่งนี้
    หรือข่าวออกวันนี้ยังไงช่วยตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ
    ผมว่าเป็นข่าววันนี้นะครับ เพราะเมื่อวานก็เข้าไปดูที่เว็บ ยังเห็นเป็น รอสรุปอยู่ครับ

แต่วันนี้ผมกลับมาจากที่ทำงาน ผมก็เข้าเว็บZest เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaZi_BF3 : 26th October 2011 เมื่อ 23:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    โชคดีไปสั่ง 1599 รอของอย่างเดียว อิอิ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ในที่สุด zest ก็เป็นผู้ ขี่ม้าขาว จนได้ Import ก็ยังดีล่ะครับงานนี้
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    ทาง pgm คนที่ 799 จ่าย เพิ่ม 700 เป็น 1499 ได้ Battlefield 3 Limited Edition มี DLC map pack Back to Karkarn

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เพิ่ม 100 ก็ยังโอดค
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    เย้ๆ ดีจังเลยนะเนี่ย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมสั่งผ่านร้าน Aptsoft ได้ของเหมือนกัน ประมานเดือนหน้า สองเจ้านี้ อัสวินขี่ม้าขาวจริงๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เพิ่ม 800 เออ..... เอาวะ อย่างน้อยก็ได้เล่น -*-

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    2. สินค้าจะวางจำหน่ายอย่างช้าสุดช่วงต้นสัปดาห์หน้า สินค้าที่นำเข้ามานั้นจะเป็น Battlefield 3 Limited Edition จะได้รับ DLC map pack Back to Karkarn แต่จะไม่มีในส่วนของ Physical Warfare mappack
    ผมเห็นข้อนี้ใน zest นี่ ใจแทบสลาย ไม่มี Physical Warfare mappack = =" ถึงของจะเข้ามาได้ แต่ล่าช้า เพิ่มเงิน แถมตัดตรงนี้ออก ผู้บริโภคก็ยังเสียประโยชน์อยู่ดีครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cruzercruz อ่านกระทู้
    ผมเห็นข้อนี้ใน zest นี่ ใจแทบสลาย ไม่มี Physical Warfare mappack = =" ถึงของจะเข้ามาได้ แต่ล่าช้า เพิ่มเงิน แถมตัดตรงนี้ออก ผู้บริโภคก็ยังเสียประโยชน์อยู่ดีครับ
    สรุป
    + ได้ +
    1.Back to Karkand
    2.แผนที่ระดับตำนาน 4 แผนที่จาก Battlefield 2
    3.รางวัลแบบพิเศษ
    4.รางวัลเกียรติยศแบบใหม่
    5.อื่นๆ อีกมาก
    - ไม่ได้ -
    1.Physical Warfare mappack ประกอบไปด้วย
    - Type 88 LMG
    - DAO-12 Shotgun
    - Flash Suppressor
    - Flechette Ammo

เหอ ๆ ๆ เซ็ง !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonthipak : 27th October 2011 เมื่อ 00:19

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมสั่งกับร้าน icom 27 ที่มาบุมครองจะได้เกมไหมครับหรือยังไงบอกผมที เพระาผมจ่ายเงินไปแล้วอ่ะแต่ก่อนหน้านั่นมันมีข้อความส่งมาว่าเกิดอะไรนีี้และแล้วจะให้ไปเอาเงินคืนหรือว่าไม่ต้องเาอคืนแล้วรอรับเกมตอบผมทีครับบ้านอยุ่อุดรมันไกลมาก อุส่าไปซ์้อถึงนู้นไม่ได้นี้เสียใจหน้าดู
    เราดีใจที่ได้กลับมาเจอพี่น้องชาว JKG อีกครั้งหนึง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    โหนี้ถ้าผมไปสั่งกับzest อีก แถมไม่ได้ปืนเพิ่ม ผมไปซื้อkeyดีกว่า พรีออเดอร์มา2เดือนไม่ได้เชี่xอะไรเลย สรุปรอตั้งคืนจากsaluzi แล้วก็ไปซื้อkeyมาเล่นดีกว่าถูกกว่า ตังที่เหลือไปสอยอย่างอื่นก็ได้

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    โหนี้ถ้าผมไปสั่งกับzest อีก แถมไม่ได้ปืนเพิ่ม ผมไปซื้อkeyดีกว่า พรีออเดอร์มา2เดือนไม่ได้เชี่xอะไรเลย สรุปรอตั้งคืนจากsaluzi แล้วก็ไปซื้อkeyมาเล่นดีกว่าถูกกว่า ตังที่เหลือไปสอยอย่างอื่นก็ได้
    ไร้สาระปืนแปปเดียวก้ปลดได้และ เหอะๆ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    ไร้สาระปืนแปปเดียวก้ปลดได้และ เหอะๆ
    แล้วลิมิเต็ด ไม่มีของพิเศษเหมือนประเทศอื่น มันก็เหมือนกับเกมแบบธรรมดา+DLC เฉยๆ แล้วจะซื้อทำไม ลิมิเต็ดก็มีจำนวนจำกัด พอหมดลิมิเต็ดก็เป็นของธรรมดาเข้ามาแทน แล้วราคาธรรมดาก็ต้องถูกกว่าลิมิเต็ดอยู่แล้ว DLCถ้าอยากได้ก็เพิ่มตังนิดหน่อย ผมว่ามันยังดีกว่านะ โดยเฉพาะแบบkey ถูกมาก

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    เอ่อ คือ Physical Warfare Pack เล่นปลดล๊อคเอาทีหลังก็ได้นี่ครับ ?

อ่า คือ ผมก็ไม่แน่ใจนะเห็นเขาว่าอย่างนั้น ผมก็รอแผ่นเหมือนกัน ยังไม่ได้เล่นเลย ...

ใครเล่นแล้ว ช่วยมายืนยันด้วยจ้า

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!! Monster Energy !!
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    แล้วลิมิเต็ด ไม่มีของพิเศษเหมือนประเทศอื่น มันก็เหมือนกับเกมแบบธรรมดา+DLC เฉยๆ แล้วจะซื้อทำไม ลิมิเต็ดก็มีจำนวนจำกัด พอหมดลิมิเต็ดก็เป็นของธรรมดาเข้ามาแทน แล้วราคาธรรมดาก็ต้องถูกกว่าลิมิเต็ดอยู่แล้ว DLCถ้าอยากได้ก็เพิ่มตังนิดหน่อย ผมว่ามันยังดีกว่านะ โดยเฉพาะแบบkey ถูกมาก
    ผมเห็นด้วยครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อันนี้ข่าววันที่เท่าไหรหรอครับ ผมไปอ่านในเฟสกับ Facebook กับ หน้าเว็บ Zest ไปเมื่อไม่กี่ชั่วโมงนี้เองเขาเขียนว่าภายใน 1 อาทิตย์
    แล้วข่าวมันออกวันที่เท่าไหรอะครับ เหมือนเขาลงข่าวนี้วันที่ 21 นะ หาเว็บที่อ่านหาวันที่ไม่เจอตกลงได้อาทิตย์นี้หรืออาทิตย์หน้า คืนนี้บ้านผมเป็นเขตเฝ้าระวังน้ำท่วมแล้ว
    กลัวจะไม่ได้ของอีกรอตั้งนาน ผมพรี 1599 Zest ไปน่ะครับแล้วผมจะให้เขาไปส่งบ้านเพื่อนตอนนี้ทันไหมถ้าข่าวไม่ได้ออกวันนี้(แต่ผมเห็นในเฟส 21 จริงๆนะ)หรือว่าครบกำหนดอาทิตย์พรุ่งนี้
    หรือข่าวออกวันนี้ยังไงช่วยตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    เรื่องของเค้า น่าาาา เค้าคงหงุด หงิด อ่ะน่ะ...เป็นเรื่องธรรมดา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    จันทร์ ถึง ศุกร์ หน้า โน้นนนนนนนน.......... ผมคนนึงที่อารมณ์เสียทั้งวันแล้วกับข่าวนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonthipak : 26th October 2011 เมื่อ 23:21

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    395
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _MaximiliaN_ อ่านกระทู้
    เอ่อ คือ Physical Warfare Pack เล่นปลดล๊อคเอาทีหลังก็ได้นี่ครับ ?

อ่า คือ ผมก็ไม่แน่ใจนะเห็นเขาว่าอย่างนั้น ผมก็รอแผ่นเหมือนกัน ยังไม่ได้เล่นเลย ...

ใครเล่นแล้ว ช่วยมายืนยันด้วยจ้า
    เล่น ปลดล็อคที่ หลังได้ครับ แต่ปีน Physical Warfare Pack เป็นปีนของพวก ยศ สูง คงตต้องใช่เวลาปลดล็อคหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    395
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cruzercruz อ่านกระทู้
    Physical Warfare mappack จะได้ต้องสั้งจอง ก่อน 30 กันยายน มั้ง ทาง zest สั่งของในช่อง ตุลาคมเลยไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sherlock อ่านกระทู้
    Physical Warfare mappack จะได้ต้องสั้งจอง ก่อน 30 กันยายน มั้ง ทาง zest สั่งของในช่อง ตุลาคมเลยไม่ได้
    ก็ SAL.Z. (เค็มแต่เลว) กันท่ากว่าจะมาบอกความจริง....

Physical Warfare เป็นความรับผิดชอบของ SAL.Z. มันจะมาเป็น Code ส่งให้ผู้ที่ Pre พอ SAL.Z. หย่า กับ อี A แล้วคนจองก็ ซวย ไม่ว่าจองผ่านทางไหนก็ ซวย เพราะตัวเกมส์เข้ามาผ่านทาง SAL.Z. Code นั้นSAL.Z. จะเป็นคนแจกเอง ไม่ใช่ Z.st
    (อ้างข้อมูลจากเว็บ Z.st)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonthipak : 26th October 2011 เมื่อ 23:41

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    พี่ไทยได้ เล่นBF3 ซะที!!!!!!!

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    รอคนได้ลิขสิทธุ์ตัวจริงดีกว่า...ตอนนี้ปล่อยวาง

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    พี่ไทยได้ เล่นBF3 ซะที!!!!!!!
    มองโลกในแง่ดี นับถือสุดๆ แต่ตอนนี้อยากได้แผ่นง่ะ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chonthipak อ่านกระทู้
    Topzonekeyonline ยังมี Physical Warfare Pack น่ะครับ รีบๆๆเข้า

Battlefield 3 Limited Edition (แถมทุกอย่าง)
    1,290

แถมทุกอย่าง
    Back to Karkand
    Physical Warfare Pack
    Specact Kit
    Dog Tags Pack
    ครบหมด

http://www.topzonekeyonline.com/Batt...imited-Edition
    Credit คุณ alexsamui2
    รีบๆเข้านะครับ ของมาพรุ่งนี้ 1290 ได้ทุกอย่างเลครับ ^^
    แบบ 799 ก็มีนะครับ แต่ไม่ได้ของแถมครับ