ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4

Battlefiled 3ถามหน่อยเล่น Multiplayer ยังไงครับบอกหน่อย

ช่วยบอกวิธีทำอย่างละเอียดหน่อย ครับ ผมโหลดตัว Limitedeidition มา ไม่เห็นมี เล่นเลยมี แต่เล่นผ่านด่าน

ช่วยหน่อยนะ ครับ ไม่เห็นเว็ปไหนมีบอกเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เฮ้อออออออหนักใจจริงๆ มันเล่นไม่ได้ครับขอย่ำว่าของปลอมเล่นไม่ได้
    DOPE AIN'T DIRT
    PRODUCTION

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOPE AIN'T DIRT อ่านกระทู้
    เฮ้อออออออหนักใจจริงๆ มันเล่นไม่ได้ครับขอย่ำว่าของปลอมเล่นไม่ได้

ตามนั้นครับ BF แผ่นปลอม(ของก็อป) มันเล่นไม่ได้ ตั้งแต่ภาค Bad company 2 แล้วครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ถ้าโหลดมาก็ เข้าเว็บ youtube เซิท Battlefield 3 multiplayer gameplayer แล้วเลือกดูเอาแค่นั้นไป

ซื้อของแท้เมื่อไหร่ค่อยเล่น ไม่ซื้อไม่มีทางได้เล่น สำหรับเกมนี้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อยากเล่นแบบMultiplayer ต้องซื้อแผ่นแท้เท่านั้นครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    pc ต้องของแท้ถึงเล่นได้ xbox360 ก็ต้องแท้ (เกมส์นี้ทุกเครื่องต้องแท้ถึงจะเล่นได้ ของปลอมอด)

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    จขกท.สมัครสมาชิกมาเพื่อกระทู้นี้โดยเฉพาะ อิอิ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เกมจาก EA ของปลอมเข้าเล่น Multiplayer แทบจะไม่มีเลย ถึงแม้มีสักพักเขาก็ออกแพทช์มาแก้ไข ส่วนไอเกมที่เข้าMultiplayerนะตอนนี่ก็ PAYDAY - The Heist แต่ทาง steam เขาก็ไล่อัพเดทแก้ออกมาเรื่อยๆ ถ้าอยากเล่นMultiแบบไม่มีปัญหาก็ซื้อแท้คับ
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อนาทแท้ๆ อยากเล่นMPยังคิดว่าใช้ของฟรีแล้วเล่นได้อีก
    มันเล่นไม่ได้หรอกครับถ้าคุณไม่ซื้อของแท้มาเล่น

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    นึกว่าจะเข้ามาถามว่า ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างซะอีกนะเนี่ย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ถามหน่อย เเล้ว BF3 ของ PS3 เล่นออนไลน์ยังไงครับ ต้องสมัคร Playstation NetWork ไหม ?
    SUCK JKG !!!!

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ซื้อแผ่น/คีย์แท้เลย จขกท. ถูกๆ 799 หาซื้อได้ตามร้านขายเกมชั้นนำทั่วไปในอีกประมาณ เดือนหน้า

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ขอให้เป็นเดือนหน้าจริงๆเถอะ สาธุ เมื่อวานไปเอาเงินมัดจำคืนแล้ว เศร้าหลาย T-T
    คอย Zest อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    เฮ้อ ถ้าโหลดปลอมมาแล้วกดเข้าเล่นมัลติได้เลย เขาจะซื้อแท้กันทำไมล่ะ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ไม่ทราบว่าจะด่า เจ้าของกระทู้ทำไม

แค่บอกว่า mp ต้องใช้แผ่นแท้ถึงจะำเล่นได้

ก็จบและ ก็คนไม่รู้ แล้วมาถาม แต่กลับโดนด่า

บ้านหลังนี้ อบอุ่นดี จิงๆ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    Blog Entries
    3
    คนเขาไม่รู้และชอบติชอบด่าตั้งตนเป็นใหญ่จับผิดตลอดเวลา นี่แหละ Jokergameth

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าจะด่า เจ้าของกระทู้ทำไม

แค่บอกว่า mp ต้องใช้แผ่นแท้ถึงจะำเล่นได้

ก็จบและ ก็คนไม่รู้ แล้วมาถาม แต่กลับโดนด่า

บ้านหลังนี้ อบอุ่นดี จิงๆ
    ผมก็ว่างั้น บางทีเขาอาจไม่รุ้จริง ๆ พวกคุณมาพูดแบบนี้ ถ้าคุณเป็นคนถาม จะรุ้สึกยังไง

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    อยากเล่น MP ก็ซื้อของแท้ ขโมยเค้าเล่นก็เล่นคนเดียวเป็นกบในกะลาไปก่อนเถอะครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ใช่แล้ว มันไม่น่าถามเลย เรื่องเเบบนี้ป.6หรอ นายอยู่ป.6หรอ โรงเรียนของหนูเปิดยังจะ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    จะบอกว่าคำถามนี้มันสมครรถามไหมละ ก็อบเข้าโหมด mp ยังไง หน้าด้าน
    ถ้าเจ้าของกระทู้เป็น เด็ก ป.6 จริงๆละครับ

ใครๆก็รู้ว่าเวป jkg เด็กเล่นเยอะเยะ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ถ้าเจ้าของกระทู้เป็น เด็ก ป.6 จริงๆละครับ

ใครๆก็รู้ว่าเวป jkg เด็กเล่นเยอะเยะ
    ไปเรียกเจ้าของกระทู้มาตอบก่อนดิจะได้รู้ๆๆกันจริงๆๆ

เพิ่ม ต่อให้ทำงานเเล้วเเต่คิดเเบบโง่ๆๆก็เป็นหยั่งงี้อยู่ดี
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingdomV1 อ่านกระทู้
    เรื่องในเกมส์-ความรู้ในคอม กับเรื่องความจริงเอามาเทียบไม่ได้นะ
    นอกจอจขกท เค้าอาจจะฉลาดกว่านายเยอะก็ได้นะ
    ก็อาจใช้หรือไม่ใช้ก็ได้นะครับ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    มันเป็นคำถามที่ไม่น่าถามเลย
    แต่จะลุมด่าอย่างเดียวก็ไม่ถูก
    บอกกันดีๆ ก็ได้น่ะ
    เช่น "อ๋อน้อง เล่นของเถื่อน MP ไม่ได้น่ะจ๊ะ ต้องเเผ่นแท้ จ๊ะ ถึงจะเล่นได้ ซื้อแล้ว มาเล่นกับพวกพี่ได้นะจ๊ะ"
    แบบนี้เป็นต้น..
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reconnang อ่านกระทู้
    pc ต้องของแท้ถึงเล่นได้ xbox360 ก็ต้องแท้ (เกมส์นี้ทุกเครื่องต้องแท้ถึงจะเล่นได้ ของปลอมอด)
    xbox 360 copy ก็ได้ครับ = ="
    Breakeven

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    = = ไม่เป็นไร น้อง มามา เดี๋ยวพี่ ปลอบใจ

อยากรู้จริงๆ เกมเกมเดียว ทำคน เสียตังถึงขนาดนี้ น้ำก็ ท่วม 1200 บ้าง 900 บ้าง 799 บ้าง

บอกตามตรง อยากเล่นเหมือนกัน แต่ ยัง XP อยู่ ถึงมี ตัง ผม ก็ ไม่ซื้อ เพราะ ผม ไม่ ใช่ คอเกม FPS แบบ พวก คุณ

ส่วนตัว ชอบ แนว openwolrd เพราะ มัน อิสระ สุดๆ ไม่ ชอบเกม ที่ มันไปตามภารกิจ ตาม AI

BF3 เห็น เขาบอกกันว่า เล่น MP ได้ ถึง 64 คน ประการ นี้ สินะ ถึง อยาก ซื้อมาเล่นกัน

แต่ก็ จริง กำลัง ฮิต กัน ตอนนี้ ตามกระแส ไป ~....

นี่ผมดราม่าไหม เนี่ย = =

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: