ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735

Talking รวมเกมส์ [PC] RIP/Full [Putlocker] BY Finish Love

ทุกเกมส์ที่โพส เป็นเกมส์ที่ผม อัพเองโดยใช่เพียงแค่ เน็ต 6 Mb อาจจะน้อยไปหน่อยแต่จะพยายามอัพมาให้เรื่อยๆครับ

**เกมส์ทุกเกมส์ได้ผ่านการตรวจสอบจากเครื่องผมแล้วว่าเล่นได้ 100%!!! โดย Spec ที่ใช้ทดสอบคือ Windows 7 Ultimate SP1 64 Bit/CPU E5200 2.5Ghz/Ram DDR2 2GB/VGA 9600GT 1GB

Hotspot Sheild โปรแกรมโหลด Putlocker แบบต่อเนื่องไม่มีเบรก

IDM 6.07 โปรแกรมช่วยโหลด

7zip โปรแกรมแตกไฟล์

Winrar โปรแกรมอีกตัวนึงที่ใช้บีบอัดไฟล์

DirectX9 ตัวนี้อัพผ่าน Web

.Netframework

Visual C

Driver Nvidia ตรงจาก Web เลือกรุ่นได้

Driver AMD/ATI ตรงจาก Web เลือกรุ่นได้

**ไฟล์เกมส์ถูกบีบอัดไว้นะครับและทำ RC การกู้ข้อมูลไว้แล้ว**
    **เกมส์ที่อัพขออณุญาตครอบลิงค์นะครับ ถือว่าเป็นทุนให้ผมอัพเกมส์ต่อไป**
    **เกมส์ทุกเกมส์จะยังไม่ลบออกจากเครื่องระยะนึงหากไฟล์ไหนหายหรือเสียแจ้งได้เลยครับ**

***ที่สำคัญอย่าเอาที่ครอบลิงค์ออกหรือแก้ไขมันเลยนะครับสงสารผมเถอะนั่งอัพมาหลายวัน***
    **ขอบคุณทุกท่านที่ Download ครับ**

Download///Download///Download///Download[Full]

Download///Download[Full]///Download///Download

Disc1/Full : Disc2/Full : CD-Key///Part 1 : Part 2 : Part 3///Download[Full]///Download

Download///Download///Download///Download

Download///Download///Download///Download

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Finish Love : 6th January 2012 เมื่อ 22:47 เหตุผล: เพิ่มเกมส์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735