ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

PCSX 0.9.7 ผมเล่น FF-X แล้วตอนเล่น มินิเกม chocobo กระตุกมาก

เเก้ไขได้ยังไงบ้างคับบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    จะทำเวลา 0.0.0 ไม่ได้สักที กระตุกมากกกกกกก

หยุดอัพโหลดเกมส์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ช่วยระบุสเปคเครื่อง และ อีมูที่ใช้อยู่ด้วยครับ
    บางทีผมอาจจะช่วยได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    AMD athlon(tm) II X4 640 3.01 GHz
    Ram 3 Gb
    ATI HD4670 iceq
    แล้วก็ใช้ Emu Pcsx 0.9.7.2819(svn) Apr 7 2010

ตั้งแต่เล่นมาก็ปกติ ตลอดนะคับ มีบางฉาก จะหนืด ๆ แล้วซึ่งมามาเล่น มินิเกมโจโคโบะ
    ที่ต้องทำเวลา 0.0.0 มันจะหนืด ๆ กระตุก ๆ ตรงช่วงหลังเลี้ยวโค้งแรก เล่นยังไงก็ไม่ได้สักที เห้ออ
    รบกวนหน่อยยย นะัคับบ

*ปล.ผมเคยเปลี่ยนเวอชั่นเปน 0.9.8 แล้ว เซฟมันใช้กันไม่ได้อะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Izmonkeys : 29th October 2011 เมื่อ 20:38

หยุดอัพโหลดเกมส์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    จะเอา Sun sigil สินะครับ เพราะมะก่อนที่ผมเล่นก็กับอีมูหนวงแค่นิดเดียวเองครับ เวลาเล่น Minigame Chocobo มันจะมีเยียวบินมาตลอด ต้องเก็บลูกโป่งให้มาก ห้ามโดนเยี่ยวชนบ่อย เก็บลูกโป่งให้ได้เยอะที่สุด เวลา มันก็จะเป็น 0:0:0 แต่ก็เล่นผ่านนานแล้ว มันก็จะได้มาครับ
    กำลังแปะ screen ให้อยู่แปปนึงครับ

ผมปรับ SpeedHack ให้ดู 2 แบบ แต่ถ้ารองแล้วยังหนวงมากกว่าเดิม ก็ต้องทำใจทนๆเล่น

http://www.mediafire.com/download.php?aka6zlht8cou16u
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenchou! : 29th October 2011 เมื่อ 22:44

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากคับบบ รู้สึกดีขึ้นเยอะเลย แต่ก็ยังหน่วงนิด ๆ ในแบบ emu คับ