ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณชอบโปรแกรม Driver Robot ไหม

ผู้โหวต
11. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ชอบ

8 72.73%
  • ไม่ชอบ

4 36.36%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,090
    Blog Entries
    1

Driver Robot (โปรแกรมค้นไดร์เวอร์พร้อมติดตั้งแบบ Auto)

Driver Robot

รายละเอียดโปรแกรม
    หุ่นยนต์ไดร์เวอร์เป็นสินค้าที่ควบคุมสถานที่ยอดนิยมโดยอัตโนมัติ
    คุณทราบไหม? ควบคุมฐานข้อมูลของหุ่นยนต์ที่มีมากกว่า 100,000 อุปกรณ์ฮาร์ดแวร์ -- และไดรเวอร์ล่าสุดของฮาร์ดแวร์สำหรับการทั้งหมดของพวกเขา หากคุณมีหายไป, โปรแกรมควบคุมที่ล้าสมัยหรือเสียหายคุณจะต้องขับหุ่นยนต์ในการทำความสะอาดระเบียบ หุ่นยนต์ไดร์เวอร์โดยอัตโนมัติติดตั้งไดรเวอร์ล่าสุดอย่างเป็นทางการสำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ -- รวมถึงไดรเวอร์รุ่นเก่าที่อื่นไม่ได้
    เพิ่มประสิทธิภาพเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณด้วยโปรแกรมควบคุมล่าสุดจากหุ่นยนต์ไดร์เวอร์
    ด้วยการสแกนที่สมบูรณ์แบบและฐานข้อมูลขนาดใหญ่เป็นเรื่องง่ายเพื่อดูว่าทำไมหุ่นยนต์ไดร์เวอร์ที่มีการดาวน์โหลดมากกว่า 20,000 ครั้งทุกวัน -- เป็นเพียงวิธีที่ดีที่สุดเพื่อติดตั้งไดรเวอร์ในคอมพิวเตอร์ของคุณ ระบบการทำงาน Windows XP หรือ Vista (ทุกรุ่น) ใด ๆ ที่จะได้ประโยชน์จากหุ่นยนต์ไดร์เวอร์, เนื่องจากฐานข้อมูลของมันคือการปรับปรุงอย่างต่อเนื่องกับโปรแกรมควบคุมล่าสุด เมื่อ บริษัท ผู้ผลิตฮาร์ดแวร์ของคุณออกมาขับรถใหม่, หุ่นยนต์ไดร์เวอร์เป็นครั้งแรกที่รู้เกี่ยวกับมัน "(--)" และคุณสามารถเป็นคนแรกที่จะมีมัน

Screen Shot

การปรับปรุงล่าสุดอย่างเป็นทางการไดรเวอร์รับประกัน
    หุ่นยนต์ Driver มีการตรวจสอบฮาร์ดแวร์อุตสาหกรรมที่ดีที่สุด มันอย่างถูกต้องระบุ 100% ของอุปกรณ์ฮาร์ดแวร์ทั้งหมดของผู้บริโภค ถ้ามันอยู่ในเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ, หุ่นยนต์ไดร์เวอร์สามารถมองเห็นได้ด้วยการสแกนฮาร์ดแวร์ที่สมบูรณ์แบบ, หุ่นยนต์ไดร์เวอร์ช่วยให้คุณมักจะได้รับไดรเวอร์ที่เหมาะสม

ฐานข้อมูลขนาดใหญ่
    ฐานข้อมูลที่หุ่นยนต์ไดร์เวอร์ที่มีมากกว่า 100,000 รายการ ก็รับประกันว่าจะให้โดยอัตโนมัติดาวน์โหลดโปรแกรมควบคุมล่าสุดสำหรับพีซีของคุณเพราะสนับสนุนดังกล่าวมีความกว้างขนาดใหญ่ของอุปกรณ์, หุ่นยนต์ไดร์เวอร์เป็นวิธีที่ดีที่สุดที่จะได้รับการปรับปรุงโปรแกรมควบคุมสำหรับเครื่องของคุณ

ที่ดีที่สุดในชั้นเรียน
    มาตรฐานที่มีความชัดเจน : หุ่นยนต์ไดร์เวอร์ถูกต้องมากขึ้นมีไดรเวอร์มากขึ้นและประสิทธิภาพการทำงานที่ดีกว่าการดาวน์โหลดใด ๆ ของคู่แข่ง แต่ไม่ได้ใช้คำพูดของเรามัน -- ดาวน์โหลดได้ในขณะนี้สำหรับตัวคุณเอง ในเวลาเพียง 2 นาทีคุณจะมีล่าสุดไดรเวอร์รุ่นที่สมบูรณ์ตรงกับระบบปฏิบัติการและฮาร์ดแวร์ของคุณ

Driver Robot

ค้นหาไดร์เวอร์.rar [7.88MB]

Pass : www.suparak.ws

วิธีโหลดโปรแกรม

หัวข้อ : Driver Robot (โปรแกรมค้นไดร์เวอร์พร้อมติดตั้งแบบ Auto)
    ชื่อไฟล์ : ค้นหาไดร์เวอร์.rar
    ขนาดไฟล์ : 7.88MB (7,887,152 bytes)
    ที่ต้องการ : Windows 2000 / 2003 / 7 / Vista / XP
    ภาษา : En - อังกฤษ
    ใบอนุญาต : ฟรีแวร์
    วันที่ : 29 ตุลาคม 2011
    ผู้เขียนหัวข้อ : suparak

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

เครดิต : By. Driver Robot
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suparak : 29th October 2011 เมื่อ 15:45 เหตุผล: ตัวหนังสือพิมพ์ผิด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอไปลองก่อนนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มานั้งยันนอนยันครับใช้ได้จริง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutsk8rm2 : 29th October 2011 เมื่อ 17:13

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองเเล้วครับ ดีจริงๆ หาครบทุกตัวครับ

ไม่มีสาระ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    ตัวนี้กับ Driver Genius Professional Edition ตัวไหนดีกว่ากันครับ

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    แบบนี้ก็ดีเหมือนกันไดร์ฟเวอร์ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไรหายบ่อยเหลือเกิน ขอบใจจ้า

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rokeman อ่านกระทู้
    ตัวนี้กับ Driver Genius Professional Edition ตัวไหนดีกว่ากันครับ
    Driver Genius Professional Edition มีฐานข้อมูลมากกว่า และก็เวลาBack Upไฟล์Driver จะสะดวกกว่า

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    มันมีไว้ทำอะไรหรอครับ อัพไดรเวอร์ให้ใหม่หมดเลยหรอครับ งง อะ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theneddube อ่านกระทู้
    มันมีไว้ทำอะไรหรอครับ อัพไดรเวอร์ให้ใหม่หมดเลยหรอครับ งง อะ ครับ
    มันจะทำการตรวจสอบไดรเวอร์ในเครื่องคอมเรา ว่ามีไดรเวอร์อะไรที่จะต้องติดตั้งบางและก็อัพเดทได้ในตัวด้วย(ไดรเวอร์ที่จะติดตั้งในคอมเราขึ้นอยู่กับว่าโปรแกรมมันจะค้นหาเจอไดรเวอร์ไรบาง) ประมาณนี้
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,090
    Blog Entries
    1
    ดันวันละ 1 กระทู้ไม่ผิดกฎเหล็กของ Jokergameth ใช่ไหมครับ

งั้นจัดล่ะนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุนมากคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุนมากคับ

สมาชิกใหม่