ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2

Delta Force Black Hawk Down ~ยุทธการฝ่ารหัสทมิฬ~ [Full/Eng] [MF]

.::Minimum System Requirements::.
    Windows 98/ME/2000/XP
    MINIMUM
    Pentium III 733MHz Processor
    750MB Hard Disk Space
    256MB RAM
    4X CD-ROM Drive
    32MB Direct3D Accelerated Video Card
    DirectX 8.1

~Video~

Part-01 Part-02 Part-03
    *ถ้าไฟล์เสียกด ALT+R เพื่อซ่อมไฟล์

ยังมีหลายเกมคลิกที่ลายเซ็นผมนะครับ
    ~วิธีติดตั้ง~
    •โหลดให้ครบทั้ง 3 Part แล้วทำการแตกไฟล์
    •จะได้โฟลเดอร์ Delta Force Black Hawk Down Upload By solowking2@JKGTH
    •ภายในจะมีไฟล์ Delta Force - Black Hawk Down ให้ทำการ Mount Image
    •ใส่ CD KEY (ภายในจะมี 2 CD Key ให้เลือกอันใดอันหนึ่งอยากได้ Version ไหนก็ใช้อันนั้น)
    •เข้าเล่นได้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกม (ไฟล์ dfbhd)

Credit: Solowking2@jokergameth.com
    Upload By: Solowking2@jokergameth.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxpig อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่อนครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 30th October 2011 เมื่อ 18:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    น่าเล่นนะเคยเล่นใน Ps2 เก่าเหมือนกัน ช่วยดันล่ะกัน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ srika23 อ่านกระทู้
    น่าเล่นนะเคยเล่นใน Ps2 เก่าเหมือนกัน ช่วยดันล่ะกัน
    ยากเอาเรื่องเลยหล่ะครับเกมนี้้ = =

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    มาเจิมให้ จขกท 555555555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    ผมว่า ซีรี่ย์ นี้ นิ หนัง เขาอลังการงานสร้างนะครับ

แต่เกมส์ น่าจะดีกว่านี้ หน่อย

เสียดาย ถ้าภาพหรือ เอนจิ้น คล้าย ๆ BF หรือ COD นี่ จะ เยี่ยมมาก . !

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuMBeR 8 อ่านกระทู้
    ผมว่า ซีรี่ย์ นี้ นิ หนัง เขาอลังการงานสร้างนะครับ

แต่เกมส์ น่าจะดีกว่านี้ หน่อย

เสียดาย ถ้าภาพหรือ เอนจิ้น คล้าย ๆ BF หรือ COD นี่ จะ เยี่ยมมาก . !
    เกมนี้เป็นเกมที่เยี่ยมยอดมากครับสำหรับสมัยโน้นอ่ะนะครับคะแนนจาก IGN 8.9 เลยนะ
    แต่ไม่รู้ทำไม Gamespot ถึงให้คะแนนน้อยนัก ผมเล่นอยู่ทุกๆวันนี้ยังสนุกอยู่เลย -3-
    อยากจะบอกว่า ภาคนี้ Mission หลังๆอลังการสุดๆเลยครับ ถ้าเอามารีเมคใหม่หล่ะก็แจ่มครับ

SNSD Fanclub @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 792

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ชาบูเลยเกมนี้ AI เก่งมว้ากก(หรือเราอ่อนเอง 555)
    We've got company Captain Price

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxpig อ่านกระทู้

ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ truerinizen อ่านกระทู้
    ชาบูเลยเกมนี้ AI เก่งมว้ากก(หรือเราอ่อนเอง 555)
    ชาบูด้วยอีกคนครับ พี่แกยิงอย่างแม่น (ศัตรูนะ AI เรามันทึ่มๆแต่ก็ไม่ค่อยโดนยิงเพราะมันตอบสนองดีมาก)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonthong145 อ่านกระทู้
    ผมเล่น แล้วเล่น แบบสิ้งเกิ้น แบบ หลายคนไม่ได้เลยอะครับ
    งงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonthong145 อ่านกระทู้
    คือพอลง เสร็จแล้วมันกดสิงเกิ้นเพเย้อ ไม่ได้อะครับ
    กลับไปอ่านวิธีลง - เข้าเล่น ด้านบนครับ

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ดันๆเคยเล่นใน ps2 หนุกมาก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    อึ้บ ๆ อ้าดันเสร็จล่ะเด้อ
    Breakeven

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD Fanclub @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 792
    คือพอลง เสร็จแล้วมันกดสิงเกิ้นเพเย้อ ไม่ได้อะครับ
    ต้อง mount ไฟล์ ตัวลงไว้ขณะเล่นด้วยครับ

เหมือนใส่แผ่นอ่ะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    ต้อง mount ไฟล์ ตัวลงไว้ขณะเล่นด้วยครับ

เหมือนใส่แผ่นอ่ะครับ
    ขอบคุณที่มาตอบแทนผมนะครับ
    แต่ผมว่าเค้าไปเข้าตัว afbhdlc มั้งครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    เออๆดันๆเจิมๆโหลดๆขอบคณๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตั้งแต่ สมัย ป.5 เลย

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    ไฟล์ผมทดสอบเองแล้วนะครับเล่นได้ 100% ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมนี้สนุกมากครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moomoohub อ่านกระทู้
    ตั้งแต่ สมัย ป.5 เลย
    แล้วตอนนี้อยู่ ป. ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    คือภาพไม่สวยมันก็ไม่แปลกเพราะมันเป็นเกมส์เก่า มันเป็นเกมส์ที่เยี่ยมหรือยากดีหว่า 55+ เอาเป็นว่ามันยากสำหรับผมมากสำหรับเด็กประถมเช่นผมในสมัยนั้น
    แต่จำได้ด้วยว่า เกมส์นี้ผมเล่นไม่จบครับ ว่ะ ฮะ ฮ่าๆ ผมไปตายตอนที่หลังจากเข้าไปในโกดังยิงให้หมด จากนั้นจะมีรถมารับที่หลังโกดัง แล้วทีนี้รถก็พาไปตามถนนเรื่อยๆ
    จนไปถึงเขตแดนอะไรสักอย่างครับ แต่ปรากฎว่าเดินไปทางไหนก็เจอกับดักระเบิด ผมเล่นไม่ผ่าน ผมเลยเลิกเลย = ='' นี่ผมยังจำได้อยู่เลย เป็นปมชะมัดฝังใจ T_T

แต่สำหรับหนัง ผมชอบมากๆครับ มันสลดดี

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    คือภาพไม่สวยมันก็ไม่แปลกเพราะมันเป็นเกมส์เก่า มันเป็นเกมส์ที่เยี่ยมหรือยากดีหว่า 55+ เอาเป็นว่ามันยากสำหรับผมมากสำหรับเด็กประถมเช่นผมในสมัยนั้น
    แต่จำได้ด้วยว่า เกมส์นี้ผมเล่นไม่จบครับ ว่ะ ฮะ ฮ่าๆ ผมไปตายตอนที่หลังจากเข้าไปในโกดังยิงให้หมด จากนั้นจะมีรถมารับที่หลังโกดัง แล้วทีนี้รถก็พาไปตามถนนเรื่อยๆ
    จนไปถึงเขตแดนอะไรสักอย่างครับ แต่ปรากฎว่าเดินไปทางไหนก็เจอกับดักระเบิด ผมเล่นไม่ผ่าน ผมเลยเลิกเลย = ='' นี่ผมยังจำได้อยู่เลย เป็นปมชะมัดฝังใจ T_T

แต่สำหรับหนัง ผมชอบมากๆครับ มันสลดดี
    อ๋อตรงนี้ ต้องเดินไปตามไม้สีขาวครับผม
    ถ้าไปเหยียบไม้สีแดงเข้า ก็จะระเบิดครับ เมื่อก่อนก็ติดตรงนี้เมื่อกัน
    พอลองหามาเล่นใหม่ ก็สมารถผ่านได้ครับ เมื่อก่อนฟัง Eng ไม่ออกเลย
    เดี๋ยวนี้ได้นิดหน่อยๆ เลยจับความได้บ้างครับ ฮ่าๆ เกมนี้เล่นอย่างนานอ่ะครับ กว่าจะจบ
    เกือบเดือน หรือมากกว่าเลยหล่ะ