ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

assassin's creed revelations : อีกสิ่งที่เพิ่มขึ้นมาใหม่!!! + 5 screenshot

A new trailer of Assassin's Creed Revelations

trailer ใหม่ ของเกมส์ assassin's creed revelations สิ่งที่จะเพิ่มขึ้นมาในภาคนี้ใหม่ นั่นก็คือ den defence

สามารถป้องการการโจมตีจาก templer ได้ด้วยการกระดิกปลายนิ้ว!!! (ภาคหน้าน่าจะเป็น den attack)

เป็นอย่างไรติดตามจากวีดีโอได้เลย!!!!

sceenshots เพิ่มเติม

ปล. ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยนะครับ ทำครั้งแรก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackylucky : 29th October 2011 เมื่อ 19:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    เป็นกำลังใจให้สมาชิกใหม่ครับ คงจะยังไม่รู้วิธีการใส่ รูป ใส่คลิป และฟร้อนไซต์ต่างๆ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    คลิปดูไม่ได้ครับมันเป็นคลิปส่วนตัว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    คลิปดูไม่ได้ครับมันเป็นคลิปส่วนตัว
    แก้ให้แล้วครับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ภาคนี้สามรถสั่งลูกน้องได้อย่างลงตัว

คงจะสามารถเลือกอาวุธให้ลูกน้องของเราใช้ได้ด้วยน่ะนั้น มีสิ่งกีดขว้างเยอะด้วย

ทหารพวกมันก็เยอะ อิอิอิ ลุยกันจนแหละ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    ตัวเอกภาคแรกมีลูกน้องไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ copter2011 อ่านกระทู้
    ตัวเอกภาคแรกมีลูกน้องไหมครับ
    ท่านหมายถึง Altair หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ เค้าไม่มีสมุนครับ ลุยเดี่ยว มีผู้ช่วยที่คอยทำอาวุธให้ชื่อ marik คนเดียว (แบบ davinci)