ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

~ Resident Evil: Operation Raccoon City ได้ฤกษ์ขาย 20 มี.ค. 2012 ~

~ Resident Evil: Operation Raccoon City ได้ฤกษ์ขาย 20 มี.ค. 2012 ~

Capcom ประกาศวันวางจำหน่ายเกม Resident Evil: Operation Raccoon City วันที่ 20 มีนาคม 2012 บนเครื่อง Xbox 360 กับ PlayStation 3 ด้านเวอร์ชั่น PC ยังไม่กำหนดวันวางจำหน่าย

เกม Resident Evil: Operation Raccoon City กล่าวถึงเหตุการณ์เกม Resident Evil ภาค 2 กับ 3 เมื่อประชาชนภายในเมืองได้กลายเป็นซอมบี้ หลังเกิดเชื้อไวรัสแพร่กระจายในเมือง Raccoon ผู้เล่นรับบทเป็นตัวละครจาก 3 ฝ่าย ระหว่าง หน่วยรักษาความปลอดภัยของ Umbrella, เจ้าหน้าที่พิเศษ กับ ซอมบี้ เกมนี้ยังนำเสนอเนื้อเรื่องอีกมุมหนึ่ง หากฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งทำภารกิจสำเร็จ เนื้อเรื่องตอนจบจะเป็นอย่างไร ยกตัวอย่างเช่น หากเจ้าหน้าที่พิเศษสามารถเปิดโปงหลักฐานว่าองค์กร Umbrella เป็นผู้บงการการแพร่ไวรัส จะทำให้ Umbrella ถึงขั้นตกต่ำ เป็นต้น

นอกจากนั้น หากสั่งจองเกม Resident Evil: Operation Raccoon City ผ่านทาง Amazon, GameStop หรือ Best Buy จะได้รับคอนเทนต์พิเศษ อาทิ ตัวละคร, ไอเทมพิเศษ ทั้งนี้ ยังมีชุดพิเศษของเกมที่มอบของที่ระลึกกับคอนเทนต์พิเศษ

เกม Resident Evil: Operation Raccoon City วางจำหน่ายวันที่ 20 มีนาคม 2012 บนเครื่อง Xbox 360 กับ PlayStation 3 ด้านเวอร์ชั่น PC ยังไม่กำหนดวันวางจำหน่าย

.: Credit : Mthai :.

ซ้ำขออภัยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    หึหึ มาเเล้วสินะ -*-

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    เนื้อเรื่องมันย้อนกลับไป แต่ทำไมมันทันสมัยยังไงไม่รุ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ดูไม่สมจริงเลยครับ

ไม่ใช่กราฟฟิคนะครับ

หมายถึงการออกแบบตัวละคร ชุด ทรงผม หน้าตา

คงความเป็นการ์ตูนญี่ปุ่น แฟชั่นการ์ตูน

ดูแล้วรู้สึกไม่สมจริง ทำให้ผมไม่ค่อยอยากเล่นเท่าไหร่
    SoShi & Sone Are Together Forever

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้

หมายถึงการออกแบบตัวละคร ชุด ทรงผม หน้าตา

คงความเป็นการ์ตูนญี่ปุ่น แฟชั่นการ์ตูน

ดูแล้วรู้สึกไม่สมจริง ทำให้ผมไม่ค่อยอยากเล่นเท่าไหร่
    นั้นนะสิ เวลาแบบนี้ยังจะมัวมาห่วงสวยอีก
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้

ใช่ครับบ มันไม่เร้าอารมณ์ !!!

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    วันเกิดพอดีนี้เเละของขวัญ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    เป็นยังไงชั่งมัน เกมออกมาก็เล่นกันทุกคน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เกมนี้ผมติดตามมาทุกภาคไม่เคยพลาด เเละภาคนี้ก็เช่นกัน ไม่พลาดว้อยยย

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    น่าเล่นมากเว้ยยยยย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อีก 1 เกม ที่ตั้งความหวังไว้สูง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ถ้ามันไม่มีไอ้ชุดหายตัวได้นี่มันจะ น่าเล่นมาก แล้วภาคนี้พวกซอมบี้นี่ยังกับเล่น dead rising 2 คือตัวตลกชัดๆเลย

อยากไห้เป็นแบบเก่า จุดเด่น resident evil ต้อง

ซอมบี้ตายโครตยาก กระสุนหาโครตยาก ปืนโครตจะเบา เจอซอมบี้มากว่า 2 นี่ต้องวิ่งหนีล่ะ

ปล. หลังๆนี่ซอมบี้ resident evil ออกแนวพวกตัวประกอบตามหนัง อาฉลอง ช่อง 7 เลย
    D A F T P U N K

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TRon อ่านกระทู้
    ถ้ามันไม่มีไอ้ชุดหายตัวได้นี่มันจะ น่าเล่นมาก แล้วภาคนี้พวกซอมบี้นี่ยังกับเล่น dead rising 2 คือตัวตลกชัดๆเลย

อยากไห้เป็นแบบเก่า จุดเด่น resident evil ต้อง

ซอมบี้ตายโครตยาก กระสุนหาโครตยาก ปืนโครตจะเบา เจอซอมบี้มากว่า 2 นี่ต้องวิ่งหนีล่ะ

ปล. หลังๆนี่ซอมบี้ resident evil ออกแนวพวกตัวประกอบตามหนัง อาฉลอง ช่อง 7 เลย
    จะให้ซอมบี้วิ่งงั้นรึครับผมว่าปกติแล้วน่ะ แต่อยากให้มีบอสพวกNEMESISอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    หลายคนอาจจะวิจารณ์ Resident Evil ต้องหยั่งโง้น หยั่งงี้ ต้องคงความดั้งเดิมเอาไว้ แต่สำหรับผม ถึงเขาจะเปลี่ยนเอกลักษณ์เกมส์ไปหมด จนแทบไม่เหลือเค้าเดิม แต่ถ้ามันเล่นแล้วสนุก ผมก็โอเค ได้หมด เปลี่ยนไปขนาดไหนก็จะเล่น สิ่งสำคัญมันมีอยู่แค่ว่า ''คุณเล่นแล้วสนุกรึเปล่า'' เท่านั้นเอง ตอนนี้ผมเล่นภาค 5 อยู่ ถึงจะแปลกจากภาคแรกๆไปเยอะ แต่ผมว่ามันก็เล่นมันส์ดี ถึงจะไม่น่ากลัวเลยก็เหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio-Yokarite : 30th October 2011 เมื่อ 17:32

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    คิดไรมาก มันไม่ใช่ภาค 6 นิ และที่สำคัญแค่ฉลองครบรอบ resident evil เล่นไปเหอะ ถ้าเล่นแล้วสนุกก็ไม่ต้องคิดไรมาก ถ้าคุณมัวแต่วิจารณ์ก็เล่นเกมไม่มีความสุข หรอก เกมมีไว้เพื่อคลายเครียด ไม่ใช่มีไว้เพื่อวิจารณ์ ห่วย ไม่ได้เรื่อง

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    หลายคนอาจจะวิจารณ์ Resident Evil ต้องหยั่งโง้น หยั่งงี้ ต้องคงความดั้งเดิมเอาไว้ แต่สำหรับผม ถึงเขาจะเปลี่ยนเอกลักษณ์เกมส์ไปหมด จนแทบไม่เหลือเค้าเดิม แต่ถ้ามันเล่นแล้วสนุก ผมก็โอเค ได้หมด เปลี่ยนไปขนาดไหนก็จะเล่น สิ่งสำคัญมันมีอยู่แค่ว่า ''คุณเล่นแล้วสนุกรึเปล่า'' เท่านั้นเอง ตอนนี้ผมเล่นภาค 5 อยู่ ถึงจะแปลกจากภาคแรกๆไปเยอะ แต่ผมว่ามันก็เล่นมันส์ดี ถึงจะไม่น่ากลัวเลยก็เหอะ
    นั้นสิหนะ พอเขาเปลี่ยนหน่อยก็โว้ยกันเขาไป พอคงความเหมือน ก็หาว่า DLC มั้งหละ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    ใช่ๆ ไม่ยึดติดกับของแบบเก่า ดีที่สุด (เดี๊ยวอาจจะเหมือนตอน DMC )

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T-TECH อ่านกระทู้
    วันเกิดพอดีนี้เเละของขวัญ อิอิ
    ฮะๆ วันเดียวกับผมเลย
    THE PUNISHER

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    เปลี่ยนชื่อเกมส์เถอะ แม....เอ๋ย เปลี่ยนเป็น City of the dead - all kak ตั้งให้ 55555 Resident Evil 1-4 ยังอยู่ในใจตลอดการคงไม่มีโอกาศได้เล่นแบบนั้นอีกแล้ว เกมส์ค่ายนี้มีเชียร์อยู่เกมส์เดียวที่น่าติดตามคือ DMC นั้นเองถึงมันจะเปลี่ยนตาหน้าไอแก่ดันเต้ไปมากก็เหอะแต่ยังไงก็มันส์เหมือนเดิมแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LoVEGothic : 30th October 2011 เมื่อ 17:59

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ทำไมตอนนั้นมี ชุดล่องหนตอนนี้ ไม่มีอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    สังเกตดูเเล้วคนในบอร์ดนี้เล่นเกมส์เสพกราฟฟิกความสวยงามกันเยอะ

แต่ผมเสพระบบของเกมส์และเนื้อเรื่องมากกว่า

ระหว่างเกมส์กราฟฟิกสวยเหมือนจริงกับเกมส์ระบบดีเยี่ยมเนื้อเรื่องน่าติดตามคุณจะเลือกแบบไหนครับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    จะได้เล่นไหมเนี่ยคุณ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    น่าจะเปลี่ยนการบังคับในPCนะ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    มาเร็วๆหน่อยได้มั้ยฟะ

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    น่าเล่นดีนะครับ...