ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

อยากทราบชื่อโปรแกรมครับ (ถ้าผิดหมวดก็ขออภัย)

คือบ้านผมมีคอมอยู่2เครื่อง แชเน็ตกัน

น้องผมมันชอบโหลดเกมออฟไลน์มาเล่น แล้วเวลาน้องผมโหลด ผมเล่นเกมออนไลน์จะแลคมากๆๆ

ผมอยากได้โปรแกรมแบ่งเน็ตอะครับ

แบบ เครื่องนี้เร็วสุดได้กี่ m เครื่องนี้เร็วสุดได้กี่ m อ่า

ไม่ทราบว่ามีโปรแกรมแบบนี้หรือปล่าวครับ

ขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เอ่อ โปรแกรมที่คุณบอกไม่น่าจะมี ล่ะมั้งนะ
    แต่ถ้าเกี่ยวกับการจัดสรรBandWithก็ใช้CFosSpeedดูนะ
    จัดสรรได้ดีเลยทีเดียวไม่ว่าจะเล่น เกมส์ เน็ต แชท ก็สามารถเล่นพร้อมกันได้อย่างไม่มีปัญหา
    ก็ลองหาโหลดมาใช้ดูนะครับ [แต่ต้องเซทค่าให้ถูกด้วยนะ]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    cFosSpeed ของคุณ ganandgun เสร็จแล้ว
    ไปที่หน้าดาวน์โหลด คลิก

ขอ1กำลังใจ กด Thank ที่นี่

ถึงคุณ ganandgun
    อัพเดทวันที่ 16 ก.ค. 54 เวลา 18.52 น.