ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032

วิธี unpack Call Of Duty Modern Warfare 3 โดยไม่ต้องใช้ PHONEX ได้ผล 100%

Download http://www.mediafire.com/?k23t860r8xfj6g0

ดาว์นโหลด โปรแกรมและแตกไฟล์ จะได้ โฟร์เดอร์ mw3_extract (จะมีอยู่ 3 ไฟล์) คลิ๊กขวาที่ไฟล์ Modern Warfare 3.bat เลือก Edit
    แก้ไขตรงบรรทัด

set SRC=”SIM GAME FOLDER HERE\Call of Duty- Modern Warfare 3_disk1.sim” แก้ไขเป็น set SRC=”ไดร์ที่โหลดเกมส์:\ชื่อโฟร์เดอร์เกมส์\Call of Duty- Modern Warfare 3_disk1.sim”
    ตัวอย่าง
    set SRC=”D:\Call of Duty Modern Warfare 3\Call of Duty- Modern Warfare 3_disk1.sim

และ

set DST=”INSTALL FOLDER YOU WANT HERE” แก้ไขเป็น set DST=”ไดร์ที่จะแตกไฟล์เกมส์:\ชื่อโฟร์เดอร์เกมส์”
    ตัวอย่าง
    set DST="I:\COD MW3"

เสร็จแล้วกด Save แล้ว Run ไฟล์ Modern Warfare 3.bat เพื่อทำการ unpack ไฟล์รอจนเสร็จ ... นอนรอไฟล์ Crack ต่อไป

ตัวอย่างการเขียนโค้ด

การทำงานของโปรแกรม

ไฟล์ที่ได้จากการ unpack

ขนาดไฟล์ที่ได้ 13.7 GB

ขอขอบคุณ aminfotros
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 33 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    ...มายืนยันใด้ผล 100% ครับ......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    จริงดิ แล้วมันจะมีปัญหาเวลาเล่นป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ยืนยันครับผมลงได้จริง 100 %

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เฮ้ยจริงป้ะครับ เนี่ยแล้วสรุปเล่นได้รึป่าวๆ ??!!!
    I can't be perfect but I can be greatest for you !

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อืมๆ ที่เหลือก็รอ crack

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1

ฮ่า ๆที่เหลือคงรอ Crack สิน่ะ !

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    วิธีลงแบบนี้มันทำให้ไฟล์เสียหมดครับ ไม่เชื่อลองเปิดไฟล์ดูสิ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    เสียจริงหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    ทำได้ไม่เสีย อะครับ ... ไฟล์เก่าก็ยัง โอเค จะได้ผลหรือไม่ได้ผล รอ ให้ Crack ตัดสินครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ปล่อยกระทู้ตกเลยครับแตกไฟล์ออกมาแล้วเสีย...รอกันต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    วิธีลงแบบนี้มันทำให้ไฟล์เสียหมดครับ ไม่เชื่อลองเปิดไฟล์ดูสิ
    มั่วป่ะไม่เห็นเสียตรงไหน คงเป็นแค่คุณล่ะมั่ง คนอื่นเขาไม่เสียกันนะ ผมยืนยันนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เสียตรงใหนเนี่ย มันก็ปกตินี่ครับ
    คนที่บอกว่าเสียอ่ะ ดูตรงใหนเหรอครับ ผมจะไปดูมั่ง จะได้ลบทิ้งไปก่อน มันรกฮาร์ดดิสคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    มั่วป่ะไม่เห็นเสียตรงไหน คงเป็นแค่คุณล่ะมั่ง คนอื่นเขาไม่เสียกันนะ ผมยืนยันนะ
    ถ้ามีภาคเก่าก็หัดฉลาด เทียบดูเอาเองละกัน ไฟล์ภาพ .jpg (ภาพไม่ออก) ไฟล์เอกสาร .txt (ภาษาหมาอะไรก็ไม่รู้) ไฟล์โปรแกรม .exe (เปิดใช้งานได้ก็เก่ง) คนอื่นไม่เสียเพราะมีคนแบบคุณที่ไม่เช็คอะไรก่อนจะพูด

กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบใจอย่างแรง

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    ถ้ามีภาคเก่าก็หัดฉลาด เทียบดูเอาเองละกัน ไฟล์ภาพ .jpg (ภาพไม่ออก) ไฟล์เอกสาร .txt (ภาษาหมาอะไรก็ไม่รู้) ไฟล์โปรแกรม .exe (เปิดใช้งานได้ก็เก่ง) คนอื่นไม่เสียเพราะมีคนแบบคุณที่ไม่เช็คอะไรก่อนจะพูด
    SORRY อย่างแรง VERY VERY SORRY SORRY ผมขอโต้ดครับ อันนี้ผมนึกว่าตอนถอดไฟล์ไม่ได้เช็คข้างใน sorry อย่างแรง ==

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    อ้าว จิงด้วย ไฟล์ภาพเปิดแล้วภาพไม่มี ไฟล์ txt เปิดแล้วเป็นภาษาจีน สงสัยจะเสียจริง แต่ไฟล์ exe ของผมไม่มี
    คุณก็พูดแรงไปนะ
    วิธีแบบนี้ ผมเห็นในกระทู้คุณ ramis คุณ gigkok เค้าก็โพสกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ testmedia อ่านกระทู้
    อ้าว จิงด้วย ไฟล์ภาพเปิดแล้วภาพไม่มี ไฟล์ txt เปิดแล้วเป็นภาษาจีน สงสัยจะเสียจริง แต่ไฟล์ exe ของผมไม่มี
    คุณก็พูดแรงไปนะ
    วิธีแบบนี้ ผมเห็นในกระทู้คุณ ramis คุณ gigkok เค้าก็โพสกันนะ
    ไม่เป็นไรครับผมผิดเองยอมรับครับ ผมนึกว่าตอนถอดไฟล์ ขอโต้ดครับ โทดอีกคนด้วยเน้อ == แง แง

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ทำมาทั้งคืน....ทำจนเมียด่า