ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

Question ผมเเปลกที่ชอบกระเทยเเต่ผมรักผมไม่สนใจไรเเล้ว

ใครจะด่าว่าผมเป็นตัวประหลาดผมก็ไม่ว่านะครับคือว่าผมสงสัยตัวเองว่าเป็นกระเทยหรือเปล่าเพราะผมเป็นผู้ชายนะเเต่ผมไม่ชอบผู้หญิงเเต่ดันชอบกระเทยเเต่งหญิงเเฟนผมเป็นกระเทยสวยมากซึ่งเทอคนนี้(กระเทยเเฟนผมอ่ะนะ)เค้าเป็นคนที่เข้าใจผมเป็นคนเเรกเเละเข้าใจผมในทุกๆเรื่องเค้าเอาใจใส่ผมตลอดเวลาคบกันมาได้5เดือนเเละเค้ายังไม่เคยลืมที่จะบอกว่าเค้ารักผมในทุกๆครั้งที่เค้าโทรหาผมเเละเค้าโทรมาทุกวันซึ่งเวลาที่เค้าโทรมาคือ7โมง เที่ยง 6โมงเย็น 5ทุ่ม ซึ่งมันทำให้ผมอยากฝากชีวิตไว้กับกระเทยเเฟนผมคนนี้ผมประหลาดหรือเปล่าครับผมมีความรุ้สึกว่าอยากอยู่กับเค้าไปจนเเก่ตายคุณคิดว่าผมเป็นตัวอะไรหรือช่วยบอกผมทีสิหรือว่าเพราะความรักที่กระเทยเเฟนผมมีให้ทำให้ผมรักเค้าหมดใจรักยิ่งกว่าผู้หญิงคุณคิดว่าผมเเปลกมั้ยยังไงก็ช่วยเเนะนำนิดนึงนะครับว่าผมเป็นตัวอะไร?
    อยากจะบอกว่าเพราะเทอทำให้ผมติดนักเรียนจ่าทหารเรือครับผมรักเเฟนผมมมากเค้าเป็นกระเทยผมก็รักเค้าซื้อหนังสือเตรียมสอบนีกเรียนจ่ามาให้ผมติวให้ผมทุกอย่างจนผมมีอนาคตผมรักกิฟครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระเทยที่น่ารักที่สุดในโลกกกกกกกกกรักกิฟฟฟโว้ยยยยยยยยยมีอนาคตก็เพราะเทอผมสัญญาเเละสาบานกับตัวเองว่าผมรักกิฟฟฟฟฟฟฟฟฟกระเทยที่น่ารักของผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ใครจะมองผมเเปลกก็ช่างผมไม่ีสนใจผมรักกระเทยเว้ยมีไรมั้ย5555ดีใจจังที่เจอคนอย่างเทอรักหว่ะะอยากบอกรักให้โลกเเตก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitpoomwiboon : 6th November 2011 เมื่อ 00:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ผมว่าไม่นะ เเค่คุณรักใครบางคนอย่างหมดใจเท่านั้นละ คุณก็ผู้ชายนั่นเเหละ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราว่านายประหลาดนะ555+เราไม่ได้ชอบกระเทยนายผิดปกติเเล้วละเห้อๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมชอบน้องปอย แล้วช่วยตัวเองกับรูปเขาทุกวัน อย่างงี้ผมจะเป็นเกย์ปะ ?

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    อย่างน้อยก็มีคนเเบบผม1คนเเล้วละครับลองรักใครสักคนมากๆเเล้วคงจะเป็นเเบบผมอ่ะนะขอบใจๆที่ตอบกระทู้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ชายได้ชายคือยอดชายแต่ระวังคุณพ่อไม่ปลื้มนะฮ่ะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Axlrose อ่านกระทู้
    ผมชอบน้องปอย แล้วช่วยตัวเองกับรูปเขาทุกวัน อย่างงี้ผมจะเป็นเกย์ปะ ?
    -*- ไม่ต้องบอกก็ได้ อย่าหมกมุ่นก็พอ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Axlrose อ่านกระทู้
    ไม่ต้องบอกก็ได้น่ะเห็นแล้ว อายแทน =='

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อืมม....ไม่ได้เข้ามาหมวดนี้สักทีน่ะ เเต่เห็น จขกท จะกลุ้มใจ คือคุณน่ะไม่เเปลกหรอก ไอ่ผมก็ชอบน่ะเพราะ ผมก็มีเพื่อนสมัยเรียน มหาวิทยาลัยด้วยกันมันก็เป็นกระเทยล่ะ เเต่มันสวยมากเรียนมาด้วยกันตั้งเเต่ อนุบาล ยัน ปวส2 ตอนนี้จบไปล่ะเเยกย้ายกัน ตอนนี้กำลังเรียนปตรีอยู่ ผมเป็นผู้ชายเเท้น่ะตัวโตล่ำเลย หนัก 78 สูง 177 คือไปด้วยกันกันมันไปเที่ยวไปนั้นไปนี้ มันไม่เคยขัดใจ ก็อย่างว่ามันก็เป็นผู้ชาย มันรู้นิสัยเราดี เราไม่ชอบ ไอ่ที่เราชอบ มันรุ้สึกดีน่ะ อยากจะทำอะไรก็ทำ เเต่ไม่เคยล่วงเกินอะไรมันหลอก อย่างมากก็เวลาเมาก็มี(....)555+ ก็เพือนรักกันหนิ

อยากถามว่า คุณชอบผู้ชายไหม เเบบชายเเท้ๆ ถ้าคุณเป็นเเนวนั้น ชัวส์เลย ''คุณเป็นเกย์''

ถ้าชอบ กระเทย เเต่ไม่ชอบผู้หญิง(คือช่วงเวลานี้ตอนนี้) เเบบนี้ชายเเน่นอนครับ เพราะผมผ่านมาเหล่ะ คือมันอาจะมีอย่างอย่างที่ทำให้คุณรู้สึกดีเวลาอยู่กับมัน คำว่ารักก็คงไม่เเปลก เเต่ นานๆไปคุณก็จะกลับมารักผู้หญิงเอง มั่นใจครับ ถ้าที่ผมพูดมา คำตอบมันอยู่ในใจคุณเเล้ว อยู่เเค่ว่าเพียงคุณจะหามันเจอหรือไม สักวันครับ สักวัน เอาใจช่วยน่ะ

กำ!! กดเลื่อนไปดู ฮาเหงิบเลย เหงิบเหงิบ 55+

เอาสิร้อยทั้งร้อย ชายชาตรีเเท้ๆมันก็เเบบว่าทุกคนหล่ะ หรือ ใครไม่เคย 555+

ปล.18+ เลยทีเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -K[4]z_unEarth- : 1st November 2011 เมื่อ 10:56
    [PC]Q9400@4.0Ghz+V6GT/Ram G.skill 2*2GB/VGA GTX470@850/950/PSU 750w
    [NB]I7-2630QM@2.0Ghz>/Ram 4*2GB/GVA GT 540M@800/1000

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมอายเเทนคนนี้จัง

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ถ้ากระเทยสวยๆหละก็ ผู้ชายหลายคนก็ชอบเหมือนกัน แต่จะรักหรือไม่ก็แล้วแต่ คน น่ะนะ
    คุณไม่ได้แปลกหรอกมั้ง

ป.ล. จะให้เขาไปตัดไหม ^^
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แค่ใจเรารู้สึกรักใครสักคน ก็ไม่เห็นจะสำคัญว่าเขาจะเป็นเพศไหนหรือเป็นใคร

แต่ใจเรานั้นเป็นยังไงเรารู้ตัวดี

อย่างเพื่อนผม แม้จะชอบกระเทย แต่เขาก็ยังเป็นชายแท้

ผมยังรักเพื่อนผู้ชายทุกคนผมเลย แล้วก็ชอบกระเทยน่ารักๆ แต่ผมก็เป็นชายอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    มันไม่เเปลก หรอก กระเทยเเต่งหญิงสวยๆๆผมยังชอบเลย ผมเห็นใคร เป็นผู้ ญ สวยๆๆผมมองหมดอะ มันไม่เกี่ยวกับเกย์ กระเทยไรเลยนะผมว่า

เออ ผมอ่าน ตรงที่ว่า ไม่ชอบผู้ ญ

ผมก็เอะใจอยุ่เเหะ เอางี้นะ หาคลิป ผู้ ญเต้น ยั่ว มาดูว่า อวัยวะเพศ นายยังมีประติกริยา กับ คลิปผู้ ญ เต้น ยั่วป่าวนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ความรักไม่จำกัดเพศ เเต่สังคมไทยมักไม่ค่อยยอมรับกันนะ เ่ท่าที่ผมได้ยินมา มันผิดธรรมชาติ เเต่ถ้าคุณจะรักก็ไม่ผิด เเต่ผมว่าลำบากน่ะในอนาคต เเต่งงานกันไรงี้
    เเต่ถ้าคุณรักจริง อะไรๆก็เป็นไปได้ครับ สู้ๆ^^

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ยังเป็นผู้ชายอยู่ครับ การที่ชอบกระเทยหรือผู้ชายสวยๆเนี่ยผมว่ามันเรื่องปกติเพราะว่้า น่าดูน่าชม แ่ต่ถ้ามันถลำลึกไปมากๆจะกลายเป็นเสียครับ

ผมว่าถ้าเกิดแต่งงานไปแล้วเกิดรับไม่ได้ขึ้นมา (สมมติไปเห็น เอ่อ...เอิ่ม...)นั่นแหละ ถ้าเกิดตกลงใช้ชีวิตคู่กับเขาแล้วก็จงยอมรับเอ่อ...ไอนั่นให้ได้นะครับ = =

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    มันก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไรที่คุณจะเคารพนับถือ "ท่านศาสดา" แห่งศาสนาXXX(ละไว้ในฐานที่เข้าใจ) หรอกครับ 5555+

ปล.ขำๆน่ะครับ จขกท. ^^
    ลดการใช้พลังงานเป็นการช่วยลดภาวะโลกร้อน

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    จขกท.อย่าเครียดไป สังคมไทยก็งี้ ไม่ยอมรับ ผมว่า จขกท.นี่ชายแท้ แมนเต็มร้อย แต่ผมนี่สิ - -
    เมื่อก่อนผมก็จีบผู้หญิงเยอะอยู่ คบเป็นแฟนบ้าง โดนหักอกบ้าง T^T (ตลอดอ่ะ)
    ตอนนี้เจอผู้หญิงนี่มันไม่รู้สึกอะไรเลย เหมือนด้านชา แต่พอเจอ ผู้ชายคนนึง รู้สึกเหมือนชอบ อย่างงี้คงเกย์ใช่มั๊ยครับ หรือผมไบ
    - -*

ฮา คห.นี้ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xestz : 1st November 2011 เมื่อ 22:46

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    เมพขิงๆ - -

กล่าวขอบคุณ
    8
    เเฟนผมเเปลงเพศนะขี่Camryป้ายเเดงเเถมสวยด้วยอีกอย่างตั้งเเต่คบมาไม่เคยทะเลาะกันเลยรักมากครับคนนี้

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    เป็นคนที่มีความรักไงครับ ความรักน่ะ จะรักแบบไหนก็เป็นสิ่งที่สวยงาม ขอให้รักกันตลอดไปแค่นั้นก็เพียงพอแล้ว
    ส่วนไอ้เรื่องว่าคุณเป็นเกย์ไหม ผมว่าไม่น่ะ โคตรจะแมนเลย ขอให้มีความสุขนะ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ความรักมันไม่แบ่งเพศหรอกนะครับ
    พึ่งกลับมาเล่นนนนน

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ที่เค้าบอกว่าเกย์เพิ่มขึ้นทุกวันนี้คงจริงละครับ. สรุป จขกท ผิดปกติครับ แนวคิดผมอาจจะสวนกระแสหน่อยนะ แต่ผู้ชายปกติเค้าก็คบกับผู้หญิงทั่วไปครับ. ก็คิดแค่เนี่ยอ่ะ

ยินดีต้อนรับสู่เบิรด์แลนด์
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    = = ก็ จขกท บอกได้เลย ถ้าเล่นชอบกระเทยแต่งหญิง แล้วไม่ชอบผุ้หญิงเนี่ย ก็คิดได้เลยนะ เพราะบอกรักซะขนาดนั้น
    --------------------------