ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836

[PC] FOOTBALL MANAGER 2012 [FULL/2011/ENG] [MF/WL/PL/FSN/GL/JF] 1.9 GB

SS BY GAMESPOT

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด : ozonegame
    ก่อนอื่นขอบอก คอเกมแนวนี้ทุกๆท่านก่อน ถึงคำว่า CM(Championship Manager) และ FM(Football Manager) เมื่อสมัยคอเกมส์รุ่นเก๋าๆ จะรู้จักแต่ CM ๆๆๆ ไม่มี FM ในสมัยนั้น เรื่องราวเกิดจากในสมัยก่อน เกมส์ Manager ฟุตบอล ที่ฮิตสุดๆ ต้องยกให้ CM แต่ทว่าทางทีมพัฒนาได้แตกคอกัน และแยกกันออกมาเป็น 2 ฝ่าย ฝ่ายแรกได้ชื่อเดิมไป (CM) ฝ่ายที่สอง ได้ Source Code หรือระบบการเล่นไป รวมถึงผู้พัฒนาเกม CM ตั้งแต่แรก ส่วนใหญ่ ก็จะอยู่ฝ่ายที่สองนี้ และก็ได้เปลี่ยนชื่อเกมส์เป็น FM ทำให้คอเกมส์ ในสมัยก่อนที่ชอบ CM หันมาเล่น FM เพราะระบบต่างๆเหมือน CM เดิม แต่แค่เปลี่ยนชื่อไปเท่านั้น !! (ถามกันมาเยอะใน Email วันนี้ก็กระจ่างกันนะคร้าบบบ !!) มาตามธรรมเนียมปฏิบัติทุกปีเหมือนเช่นเคย สำหรับเกมผู้จัดการทีมฟุตบอลซีรีส์ดังอย่าง Football Manager หรือ FM ที่เดินทางมาไกลถึงภาค 2012 เข้าให้แล้ว สำหรับ Football Manager 2012 ทีมงานผู้พัฒนาได้เพิ่มฟังก์ชั่นใหม่ ๆ เข้าไปในเกมมากกว่า 800 ชนิด เพื่อให้ภาคนี้เป็นเกมผู้จัดการทีมฟุตบอลที่สมจริงมากที่สุดเท่าที่เคยมีมา โดยจะให้ความสนใจเรื่องนอกสนามมากขึ้นกว่าเดิม ส่วนเรื่องในสนามก็ยังคงเข้มข้นไม่เปลี่ยนแปลง จุดเด่นของภาคนี้ คือ จะมี 2 มุมกล้องใหม่ที่เพิ่มเข้ามาได้แก่ "มุมกล้องหลังประตู" และ "ไดเรกเตอร์ แคม" นอกจากนั้นยังมีมุมกล้องอื่น ๆ ที่สามารถดูภาพย้อนหลังได้ เปิดโอกาสให้ผู้เล่นได้ดูและ วิเคราะห์เกมในทุกช่วง จังหวะ พร้อมมีการอัพเดทฐานข้อมูลต่าง ๆ ให้สมจริงเหมือนเช่นในปัจจุบัน เพิ่มระบบการเล่นใหม่ ๆ และพัฒนา 3ดีแมตช์ให้ดูสนุกยิ่งขึ้นกว่าเดิม ด้านระบบแมวมองของภาคนี้ มีการพัฒนาขึ้นแบบก้าวกระโดด เพราะเราสามารถสั่งให้แมวมองไปซุ่มดูฟอร์มของทีมใดก็ได้ ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นทีมคู่แข่งที่เราจะเจอเท่านั้น โดยสั่งให้ไปดูได้แบบเป็นกลุ่ม ไม่จำเป็นต้องเจาะจงเฉพาะคนใดคนหนึ่งเหมือนในอดีต ฝั่งหน้าจอรายงานสภาพทีมได้ทำแบบใหม่ที่มีความละเอียดมากขึ้น โดยจะมีการแสดงภาพรวมความแข็งแกร่งของสโมสรที่เราเข้าไปดู ซึ่งแสดงให้เห็น 3 นักเตะที่ดีที่สุดในแต่ละตำแหน่งของสโมสรนั้น ๆ หรือ จะเจาะลึกด้วยการเข้าไปดูแบบละเอียดเฉพาะแต่ละตำแหน่งก็ได้ อีกทั้งยังสามารถเปรียบเทียบทีม ด้วยค่าสถิติต่าง ๆ ระหว่าง 2 สโมสร ได้ตามใจชอบ ไม่ว่าจะเป็นค่าเฉลี่ยอายุของนักเตะ ส่วนสูง น้ำหนัก ในส่วนของการวิเคราะห์แทคติกต่าง ๆ เกมจะแสดงข้อมูลให้เราทราบว่า ได้ใช้แทคติก ดังกล่าวไปแล้วกี่ครั้ง หรือใช้มาแล้วกี่นาที ได้ผลเป็นอย่างไร? นอกจากนี้ยังมีข้อมูลการทำประตู แสดงให้เห็นว่า ทำประตู ได้อย่างไรบ้าง? เสียประตูอย่างไรบ้าง? โดยข้อมูลทั้งหมดที่กล่าวมามีให้ได้ดูทั้งทีมชุดใหญ่ ทีมสำรอง และทีมเยาวชน (ละเอียดมากๆ) โดยรวมแล้ว Football Manager 2012 ยังคงเป็นเกมผู้จัดการทีมฟุตบอลที่ดีที่สุดเหมือนเดิม มีลีกทั่วโลกกว่า 50 ชาติให้ได้เลือกเล่น โดยเฉพาะลีกใหญ่ ๆ ในยุโรป อย่าง พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ลา ลีกา สเปน, กัลโช เซเรีย อา อิตาลี เกมมอบความท้าทายให้คุณในการเลือกทางเดินว่า จะเป็นกุนซือที่ทุ่มเงินไม่อั้นเพื่อคว้าดาวดังเข้ามาเพื่อนำทีมไล่ล่าแชมป์ หรือใช้ระบบแมวมองเดินหน้าตามหาเพชรในตมมาเจียระไน, คุณต้อง เตรียมการฝึกซ้อม ที่ดี วางแทคติกให้ดีเพื่อการแข่งขันแต่ละแมตช์, เจ้าของสโมสรที่พร้อมทุ่มเงินมหาศาลให้คุณ ก็ย่อมพร้อมไล่คุณออกได้ตลอดเวลา หากผลงานไม่เข้าตา, ยามที่นักเตะดาวรุ่งสร้างปัญหา คุณจะช่วยเหลือพวกเขาได้ อย่างไร? รวมถึงการจัดการกับสื่อจอมล้วงลูกทั้งหลาย ที่มักถามคำถามแทงใจดำ เกมอาจไม่มีการเปลี่ยนแปลงแบบยกเครื่อง แต่ก็มีการเสริมเพิ่มเติมสิ่งต่าง ๆ เข้ามาอีกมากมาย ทำให้งานของผู้จัดการทีมอย่างคุณเพิ่มขึ้นอีกเป็นหลายเท่าตัว เกมได้รับคะแนนวิจารณ์ในระดับดี “3ดี แมตช์ เอ็นจิ้น” ยังคงสร้างความสนุก ตื่นเต้น ได้เป็นอย่างดี เกมเพลย์ทำได้ยอดเยี่ยมแทบไม่มีที่ติเหมือนเดิม. ขอบอกว่านี่คือเกมส์บริหาร Football ที่สุดยอดที่สุด + Rating สูงสุด + ข้อมูลแน่นปึ๊กสุดๆ จัดไปเลย

Year: 2011
    Genre: Strategy (Manage / Busin. / Turn-based) / Sport (Soccer)
    Developer: Sports Interactive
    Publisher: SEGA
    Publisher in Russia: 1C-SoftKlab

Publication Type: License
    Language: English, Danish, Dutch, French, Norwegian, Portuguese, Spanish, Swedish, Czech, Italian, Polish
    Language: English
    Tablet:
    Upload By : GIGKOK

Recommended system requirements:
    √ Operating system: Windows XP / Vista / Windows 7
    √ Processor: Intel Pentium IV with 1.4 GHz / 2 GHz (Vista / Windows 7)
    √ Memory: 512 MB ​​/ 1 GB (Vista / Windows 7)
    √ Hard drive space: 2 GB
    √ Audio device: compatible with DirectX 9.0
    √ Video: NVIDIA FX 5900 Ultra / ATI Radeon 9800/Intel 82915G/82910GL or better with 128 MB VRAM (weaker graphics card can only support 2D mode video playback; versions of these graphics cards for laptops may work but are not officially supported)

วิธีติดตั้ง
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม winrar หรือ winrar 2
    - ทำการ mount image โดยใช้โปรแกรม Deamontools หรือ Deamontools 2
    - รันไฟล์ setup.exe
    - ทำตามขั้นตอน
    - ทำการแครกเข้าเล่นเกมส์ที่หน้าจอได้เลย
    - อัพโหลดโดย GIGKOK

ใส่ Record Recovery
    สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ เพิ่มเติม

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอรับไปมันส์เลยนะครับ

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    คนที่ 2 ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มายืนยันคับ ว่าเล่นได้จริงๆ แต่ผมซื้อแผ่นแท้ไปแล้ว 55 ขอบจัยมากคับ

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    ขอบคุณมากๆครับ แล้วมันเล่นยังไงเหรอครับ = =

ป.ล.พี่ gigkok อัพพาส mafia 2 ได้ไหมครับ ไฟล์มันโหลดไม่ได้แล้วครับ = =

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    pass นี้ต้องโหลดมาดูใช่ไหม 10 เม็ก อะ คับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอมายืนยัน

ลงได้

เล่นได้ 100%

แต่ผมเอารูปลงไม่ได้อ่ะครับ กด PrintScreen ไม่ติด

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crma4354 อ่านกระทู้
    ขอมายืนยัน

ลงได้

เล่นได้ 100%

แต่ผมเอารูปลงไม่ได้อ่ะครับ กด PrintScreen ไม่ติด
    มาซะใหญ่เลย 555+

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอนำไปมันเลยนะครับ > < *

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีเเคร็กอยู่ข้างในด้วยป่าวคับ
    โหลดปุบเล่นได้เลยไหมคับ
    ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้10000000000000%เเต่มันเล่นยากมากครับขอคำเเนะนำหน่อยครับหรือวิธีเล่น

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอรับไปละคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Blog Entries
    1
    เอา Update FM 2012 v12.0.4 มาให้คับ...จะได้สนุกและสมจริงยิ่งขึ้นคับ
    http://www.mediafire.com/?iw1tg2v10ir406o

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ภาษาไทยมาแล้วนะครับตามไปที่ http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=104866
    ว่าจะเอามาให้ตั้งแต่วันแรกละแต่ลืม (ใช้กับแพท 12.0.4 นะครับผม)
    (วิธีลงแบบผมโหลดไฟล์ภาษาไทยมาแล้วให้เอาไฟล์ภาษาไทยไปไว้ในโฟเดอร์เกมส์ละติดตั้ง
    ติดตั้งเสร็จแล้วลบไฟล์ภาษาไทยที่เราติดตั้งย้ำตัวที่เราติดตั้งนะครับที่เราย้ายมาไว้ในโฟเดอร์เกมส์อะ ละรีเครื่องผมใช้ฟอน 3 ครับไม่มีปัญหาอะไร)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    1
    เวปสำหรับ Update FM2012 patch+update-Fm-thai
    http://www.fm-thai.com/board/index.php?showforum=204

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    มีแพท 12.0.4 ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    2
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manopstn อ่านกระทู้
    เอา Update FM 2012 v12.0.4 มาให้คับ...จะได้สนุกและสมจริงยิ่งขึ้นคับ
    http://www.mediafire.com/?iw1tg2v10ir406o
    ีup date ทำแบบไหนครับ รบกวนช่วยสอนหน่อยครับ ทำไม่เป็นครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    1
    วันหลังจะมาดูสขอบคุณมากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบตุณมากๆครับชอบมากๆเกมส์นี้

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457
    ขอบคุนครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบคุนมากๆครับ รอมา นานแล้ววว อิอิ ^^

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ขอบคุณท่าน GIGKOK มากครับสู้ๆต่อไปผมติดตามผลงานตลอดครับผม ^_^

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เยี่ยมครับ จะโหลดเล่นครับ