ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435

[MF] Splash Pro Ex 1.12.2 Last Updated

Splash Pro Ex 1.12.2 Last Updated

Information
    Splash PRO โปรแกรมดูหนังความละเอียดสูง รองรับไฟล์ตระกูล HD หลากหลาย เช่น AVI, M2T, MTS, M2TS, MKV, MKA, MOV, MP4 โดยโปรแกรมนำเทคโนโลยีใหม่ๆ มาใช้งานเพื่อตอบสนองการรับชมวีดีโอคมชัดสมจริง ไหลลื่นไม่มีสะดุด สีสันสดใส เช่น Motion2 ภาพเคลื่อนไหวที่ 60 fps , EcoMode ดูภาพคมชัดแบบประหยัดพลังงาน ช่วยให้สามารถรับชมด้วยแบตเตอรี่ได้นานยิ่งขึ้น และยังมีเทคโนโลยีเล็กๆ น้อยๆ ที่ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพอีก จากที่ทดลองใช้งานต้องบอกว่าเจ๋งมากครับ ผมทดลองดูไฟล์ .MKV ที่ปกติดูด้วยโปรแกรมอะไรก็ต้องมีสะดุด หรือไม่ก็เด้งออกจากโปรแกรมนั้นเลย แต่ใช้ Splash PRO ในการชมก็ไม่มีปัญหาเหล่านั้นอีกเลย

วิธีลงทะเบียนโปรแกรม

1.เปิดโปรแกรมคลิกขวาที่โปรแกรม

2.กดที่ปุ่ม Activation จากนั้นก็ใส่ Key username

จากนั้นก็จะได้แบบนี้นะครับ

วิธี Set Program

ปรับตามนี้นะครับ

จะเพิ่มหรือลดแต่แต่คุณ คือผมดู 1080i 1080p นะครับ

Click Here to download

ภาพเปรียบเทียบจากเครื่องผมเอง

:

K-Lite Code 8.60 : Splash Pro Ex1.12.2

Upload By Bangzuzu@jokergameth.com

สุดท้ายขอคำขอบคุณหน่อยครับ
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    210
    ขอดันๆหน่อยนะครับ

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ขอเอาไปลองละกัน
    แค่นี้ก็พอ !!!

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    thank you very much

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    -ชีวิตเรานั้นมันชั่งสั่นสะเหลือเกิน ควรทำให้มีค่าที่สุด
    ชั่งม้นทำไมถึงสั่น .... แผ่นดินไหว.. รึไง ชีวิตเรานั้น...มันช่างสั้นเสียเหลือเกิน..........(ภาษาเขียน)........

กล่าวขอบคุณ
    210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mommam1968 อ่านกระทู้
    -ชีวิตเรานั้นมันชั่งสั่นสะเหลือเกิน ควรทำให้มีค่าที่สุด
    ชั่งม้นทำไมถึงสั่น .... แผ่นดินไหว.. รึไง ชีวิตเรานั้น...มันช่างสั้นเสียเหลือเกิน..........(ภาษาเขียน)........
    คุณรู้หลอว่าจะตายเมื่อไรนะ ครับพยายามแก้แล้ว ถ้าแก่มันก็จะทำให้ยาวไม่ได้แล้วครับก็เลยต้องปล่อยไป

กล่าวขอบคุณ
    210
    ไม่อยากให้ตกไปไกลครับผมรู้ว่าบ้างคนยังไม่มี นี้เป็นการดันครั้งสุดท้ายของกระทู้นี้หลังจากนี้ปล่อยมันครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    ทำไมผมดูAVIได้ยินเเต่เสียงอ่ะครับ งง--..--

กล่าวขอบคุณ
    210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    ทำไมผมดูAVIได้ยินเเต่เสียงอ่ะครับ งง--..--
    ผมไม่แน่ใจนะว่าเป็นที่การ์ดจอหรือเปล่าผมก็เคยเป็นเปลี่ยนการ์ดจอแล้วหายครับ แต่ลองทำตามนี้ดูครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    เดี๋ยวลองนะ THK...
    Maximus IV Extreme - Z / i5 2500K / Team Xtreem 16gb 2133 CL9 / AMD 6970 3way / PSU Corsair AX1200w / < EK Cooling system >