ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

คือผมลงไดร์เวอร์เสียงไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้น does not support this operating system wnt_5.1p

ผมจะลงไดร์เวอร์เสียงอ่ะครับ
    พอคลิกที่ asussetup.exe มันก็ขึ้น does not support this operating system wnt_5.1p
    เป็นเพราะอะไรหรอครับ ฟอ แมต ไป 2 รอบแล้ว ก็ยังขึ้นอยู่

แต่ก่อนหน้านี้ไม่เคยเป็น ทั้งที่ก็ใช้วินโดว์เดิม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ออน บอร์ดเป่าครับ? ลองโหลดตัวใหม่มาเลยก้อได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมโหลด มาใหม่แล้ว ครับ มันขึ้นเหมือน กัน เป๊ะ เลย ลงไม่ได้

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    ใช้ Windows อะไร...

มันบอกว่า not support this operating system หมายความว่า..อาจจะใช้ Win7 แต่ดันไปใช้ driver ของ xp หรือ กลับกัน ใช้ xp แต่ใช้ driver ของ windows 7
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    4
    Truefaster v.4 ครับผม

เมื่อก่อนผมก็ ลงตัว นี้ ลงไดร์เวอร์ ได้ ไม่มีปัญหา
    แต่เมื่อวาน คอมมันอืด เค้าเลยให้ผม ฟอแมต ให้ใหม่
    พอผม ฟอแมตเสร็จ ลงได้เวอร์ ครบทุกตัว

พอผม จะลง SoundMAX ADI1986 Audio Driver ปกติ ผมคลิกแล้วมันจะขึ้นมาให้ install แต่คราวนี้ มัน ไม่ขึ้นอะไรสักอย่าง

ผมก็เลย ลอง เปิดเข้าไปใน Folder ไดร์เวอร์มันอ่ะครับ

เจอตัว asussetup.exe พอผม ดับเบิ้ลคลิกไป มันก็ขึ้น does not support this operating system wnt_5.1p

ผมก็ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ถ้าคอมมีเสียงอยู่เเล้วไม่ต้องลงให้เสถียรก็ได้ครับ เพราะไม่มีปัญหาอะไร