ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

~ "Horde Command" แพคเสริมแรก "เกียร์ ออฟ วอร์ 3" เปิดโหลดวันนี้ ~

~ "Horde Command" แพคเสริมแรก "เกียร์ ออฟ วอร์ 3" เปิดโหลดวันนี้ ~

"The Horde Command Pack" แพคเสริมแรกของเกมเกียร์ ออฟ วอร์ 3 เลื่อนมาเปิดให้ดาวน์โหลดในวันนี้ พร้อมด้วยการเปิดตัวแพคฟรีชื่อ "The Versus Booster Map Pack" ที่จะเปิดให้โหลดในวันที่ 24 พฤศจิกายน

"เอปปิก เกม"(Epic Games) เคยประกาศเอาไว้ว่า "The Horde Command Pack" คอนเทนต์ดาวน์โหลดเสริมตัวแรกของเกม "เกียร์ ออฟ วอร์ 3" จะเปิดให้โหลดในวันที่ 1 พฤศจิกายนปีนี้ แต่จนแล้วจนรอดในวินาทีสุดท้ายก็ออกมาประกาศเลื่อนการดาวน์โหลดคอนเทนต์ดังกล่าวออกไป

ทางเอปปิก ให้เหตุผลของการเลื่อนดาวน์โหลดคอนเทนต์ "The Horde Command Pack" ว่าจะเป็นการเลื่อนออกไปชั่วคราวเนื่องจากติดปัญหาทางด้านเทคนิค พร้อมกับขอโทษแฟนๆเกมที่รอจะได้เล่นคอนเทนต์เสริมดังกล่าว

เดิมทีคอนเทนต์ดาวน์โหลดเสริม "The Horde Command Pack" มีกำหนดจะเปิดให้โหลดในวันที่ 1 พฤศจิกายน ด้วยราคา 800 ไมโครซอฟต์พอยต์(10 เหรียญสหรัฐ) คอนเทนต์จะเป็นธีม Horde พร้อมด้วย 3 แผนที่ , 3 ตัวละครใหม่ที่สามารถบังคับได้ , การอัพเกรดป้อมปราการใหม่ , สกินอาวุธใหม่อีก 2 แบบ และมีเกมเมอร์สกอร์ให้ทำแต้มกันเพิ่มอีก 250 แต้ม

คอนเทนต์ดาวน์โหลดเสริม "The Horde Command Pack" เป็นแพคเสริมแรกจากทั้งหมด 4 แพคที่จะออกให้กับเกมเกียร์ ออฟ วอร์ 3 สำหรับแพคเสริมลำดับที่สอง จะมีชื่อว่า "RAAM's Shadow" เป็นฟังก์ชันซิงเกิลเพลเยอร์มีกำหนดเปิดโหลดในวันที่ 13 ธันวาคม ด้วย 1,200 ไมโครซอฟต์พอยต์(15 เหรียญสหรัฐ) ผู้เล่นสามารถซื้อ Gears of War 3 Season Pass ได้ตั้งแต่วันนี้ด้วยราคา 2,400 ไมโครซอฟต์พอยต์(30 เหรียญสหรัฐ)เพื่อให้ได้คอนเทนต์ดาวน์โหลดเสริมทั้งหมด 4 แพค ถ้าหากผู้เล่นซื้อคอนเทนต์ดาวน์โหลดแบบแยกต่างหากจะต้องจ่ายทั้งหมดที่ราคา 3,600 ไมโครซอฟต์พอยต์(45 เหรียญสหรัฐ)

ในภายหลังไมโครซอฟต์ออกมาระบุว่าการเลื่อนเปิดดาวน์โหลดคอนเทนต์ The Horde Command Pack จะเลื่อนออกไปเพียงวันเดียว โดยจะเปิดให้ดาวน์โหลดคอนเทนต์ดังกล่าวได้ในวันนี้(2 พ.ย.) เกมเกียร์ ออฟ วอร์ 3 ออกวางจำหน่ายทั่วโลกเมื่อวันที่ 20 กันยายน สามารถทำยอดขายทั่วโลกในสัปดาห์แรกได้มากกว่า 3 ล้านชุด

เรื่องราวของแพคคอนเทนต์ของเกมเกียร์ ออฟ วอร์ 3 ยังไม่จบแค่นั้น เมื่อมีการเปิดตัวอีกหนึ่งแพคสำหรับเกมดังกล่าวที่จะเปิดให้ดาวน์โหลดฟรีในช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน

แพคนี้มีชื่อว่า "The Versus Booster Map Pack" ประกอบด้วยแผนที่มัลติเพลเยอร์ 5 แบบสำหรับ public matchmaking ไมโครซอฟต์ไม่ได้ระบุรายละเอียดเกี่ยวกับตัวแผนที่ เพียงแค่บอกชื่อของแผนที่เท่านั้น ได้แก่ Swamp, Clocktower, Azura, Rustlung และ Blood Drive การออกแพคฟรีครั้งนี้ เป็นการขอบคุณแฟนๆของซีรีส์ แพคฟรีดังกล่าวจะเปิดให้ดาวน์โหลดในวันที่ 24 พฤศจิกายน ซึ่งเป็นวันขอบคุณพระเจ้า

.: Credit : Manager.co.th :.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ผมไม่มีคอนโซล
    Steam : Blackwolf

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ได้แผ่นมาแล้วยังไม่มีเวลาเล่นเลย T^T

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ขอความรู้หน่อยครับ คือผมเล่นแต่ PS3 กับ PS ไม่ทราบว่า Xbox360 เวลาจะ Xboxlive ต้องเติมค่าบริการ 200 บ./เดือน หรือเปล่าครับ???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    จัด ไป แล้ว ครับ ท่าน ^ ^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Str3AMuLaR99 อ่านกระทู้
    ขอความรู้หน่อยครับ คือผมเล่นแต่ PS3 กับ PS ไม่ทราบว่า Xbox360 เวลาจะ Xboxlive ต้องเติมค่าบริการ 200 บ./เดือน หรือเปล่าครับ???
    200 บ. มัน เป็น แบบ 1 เดือน ไม่คุ้มครับ

1700 บ. ต่อ ปี เลย ครับ คุ้ม สุด ๆ

(ถ้าคุณทำงานนะครับ แนะนำ 1700 )
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    แล้วเล่น gear of war ผ่านเน็ตนี่แลกมากไหม ยุ่งยากมากไหม
    ว่าจะสอย xbox เพราะเกมนี้แหละ รอเซียนแถลงการณ์