ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใส่อุปกรณ์ติดปืนหลักได้ 2 อย่าง ทำยังไงครับ ผมใส่ได้แค่อันเดียวตลอด

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poletto อ่านกระทู้
    ใส่อุปกรณ์ติดปืนหลักได้ 2 อย่าง ทำยังไงครับ ผมใส่ได้แค่อันเดียวตลอด
    perk 1 ที่ชื่อว่า bling ครับ ถ้าเป็นอาวุธรองต้อง bling pro

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คือปกติเราจะมี bling แบบธรรมดาก่อนใช่ไหมครับ แล้วที่นี้เนี้ยสิ่งที่ผมสงสัยคือ
    ในขณะที่ bling pro ยังไม่ถูกเปิด อาวุธของเรายังสามารถติดอาวุธได้ 2 ชิ้นได้อยู่หรือปาว อย่างเช่น ติดกล้องส่องกับตัวเก็บเสียงพร้อมกัน ให้ปืน M4A1 อย่างนี้เป็นต้น
    ถ้าได้ ขอคำแนะนำหน่อยได้ไหมครับ

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poletto อ่านกระทู้
    คือปกติเราจะมี bling แบบธรรมดาก่อนใช่ไหมครับ แล้วที่นี้เนี้ยสิ่งที่ผมสงสัยคือ
    ในขณะที่ bling pro ยังไม่ถูกเปิด อาวุธของเรายังสามารถติดอาวุธได้ 2 ชิ้นได้อยู่หรือปาว อย่างเช่น ติดกล้องส่องกับตัวเก็บเสียงพร้อมกัน ให้ปืน M4A1 อย่างนี้เป็นต้น
    ถ้าได้ ขอคำแนะนำหน่อยได้ไหมครับ
    ถ้ายังไม่ pro จะติด 2 ชิ้น ได้แค่ปืนหลักครับ ยังติดให้ปืนรองไม่ได้

ถ้า pro แล้วจะติด 2 ชิ้น ได้ทั้ง ปืนหลักและปืนรอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ไอที่ สร้าง ห้อง DDLC นี่คือ สร้าง แบบ saverให้คนอื่นๆ ใน saver fush เห็นใช้ไหมครับ

อีกอย่าง รูป หายไปไหนหมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เออใครเปิด upnp ของ Router Bipac 5200g r4 3BBมั่งครับ

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    ถ้าจะเล่นกับเพื่อนไม่กี่คน ใช้ hamachi แทนไปเลยครับ ไม่ต้องยุ่งกับ forward port เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cpt.Price อ่านกระทู้
    ถ้าจะเล่นกับเพื่อนไม่กี่คน ใช้ hamachi แทนไปเลยครับ ไม่ต้องยุ่งกับ forward port เลย
    -
    -
    -
    นั้นละครับของผม Router BIPAC 5200G R4 อะครับเปิด UpNp ยังไงครับ

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2

เข้าห้องไม่ได้ ไม่เห็นใน Server List

จะทำยังไงต่อครับ ถ้าตอบแล้ว ขอให้ PM มานะครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ากระทู้

ปล.ปรับจำนวนคนเข้ายังไง

ปล1.forward port คืออะไร

ปล2.ปรับ XP ยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 14th December 2011 เมื่อ 00:50
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้

เข้าห้องไม่ได้ ไม่เห็นใน Server List

จะทำยังไงต่อครับ ถ้าตอบแล้ว ขอให้ PM มานะครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ากระทู้

ปล.ปรับจำนวนคนเข้ายังไง

ปล1.forward port คืออะไร
    จะเข้าห้องตัวเองต้อง Connect IP ตัวเองครับเช่น 192.168.1.XX:XXXXX

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    จะเข้าห้องตัวเองต้อง Connect IP ตัวเองครับเช่น 192.168.1.XX:XXXXX
    ไม่ๆมันเขียนว่า The Server did not respond บลาๆๆๆ ตามรูปอ่ะ

ปล1.ปรับค่า XP ที่ฆ่าหรือวางระเบิด ยังไง

ปล2.ปรับค่าคนเข้ายังไง

ถ้าเปิดเซิฟได้ ปรับค่า XP ได้ ไม่มีไรทำละเดี๋ยวผมตั้ง B3 เอง

ใครว่างๆ ขอชื่อ Skype ปรึกษาแบบ 1-1 เลยก็ได้ ง่ายดี

ส่วน Console หลังจากได้ IP แล้วมันเขียนแต่

Sending heartbeat to server.alteriw.net
    Dropping all reliable packets for client at 'loopback' since they haven't ack'd a reliable message in 20000ms
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 14th December 2011 เมื่อ 12:58
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ถามไรหน่อยครับ

ตราของยศ อัพยังไงหรอ

= ="

เลเวล 70 มาตั้งนานแล้ว ยศยังเป็นดาว 5 ดวงอยู่เลย

เห็นคนอื่นเป็นยศ เท่ๆกันอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เด๋วนี้ไม่มีใครเล่นเลยหล่ะิสิ เนี่ย T^T อยากหาเพื่อนเล่น !!1
    SATISFACTION~•~PLUSTER

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    หายกันหมดเลยค้าบ เซิฟไทยก้อหายกันหมด อยากเล่น โหมด Gun Game อ่ะครับ เคยเล่นแล้วสนุกมากๆ

.: GD - Group :.
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    กำลังติดตั้งอยู่ อยากเข้าร่วมวงด้วยคน ฝากตัวด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีครับ ผมอยากทราบวิธีปลดล็อคพวก PERK ทุกอันเลยอะครับ จะหาข้อมูลได้จากที่ไหนบ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เซ็งอะ ไม่ได้เล่น 2 วันแหละ รอนานละครับนอนดีกว่าค่อยว่ากัน

กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตัวผมชื่อ Splotch[TH] นะคับ เจอกันทักได้นะคับ
    perk เจ๋งๆ ควรใช้อะไรบ้างอะครับ OwO
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G_NextPlus : 6th February 2012 เมื่อ 16:30

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอโทดครับ คืออยากจะถามหน่อยว่า ตอนนี้ เขาเล่นเซิฟไร กันหรอ คับแล้วเขาเอาตัวไหน เล่นกัน อยู่ alteriwnet .rev . repz อันไหน กันแน่ ครับ อยากรู้ไม่มีเพื่อนเลยครับพึ่่งจะมาเล่น