ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Ipad Vs Ipod touch 4

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

Ipad Vs Ipod touch 4

คือว่าป้าผมกำลังจะกลับมาจากเืมืองนอก ป้าบอกว่าอยากได้ไรใ้ห้บอกจะได้ซื้อไปเลย
    ตอนนี้ที่ผมอยากได้มีอยู่3อย่างครับ BMX BIKE +IPAD + IPOD
    พี่ว่าผมเอาไรดีครับในนี้อะครับ
    ส่วนตัวตอนนี้ผมเลือก ipad กับ ipod
    พี่ๆช่วยผมเลือกหน่อยสิ่ครับ
    ปล. ขอสเป็คสองตัวนี้ด้วยยิ่งดีครับ
    ปล. ผมเป็นskater

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    สเปกไม่ต้องพูดถึง การทำงานเสถียนมากกว่ารุ่นอื่นๆ (ความคิดเห็นที่ได้ใช้งานหลายรุ่นอื่นที่ไม่ใช่แอปเปิ้ล) ไม่ว่าจะเป็นการ ท่องเว็บ (ลื่นพอๆกับคอมไม่มีค้าง) ,เล่นเกม (ผมว่าภาพสวยกว่าเกม PC บางเกมอีกนะ) บลาๆๆๆ

ผมว่า เอาไอแพด ดีกว่านะ (ถ้าเอาไอแพด1อย่าเอานะ มันเหมือนกับไอพอทขยายล่าง 55+)

สเปกอยากรู้จิงก็ (googleมีไว้ทำไมฮ่ะ?)

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอความคิดเห็นกันหน่อยสิครับ :T

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ถ้าไม่เน้นพกพาไปไหนไหนก้อซื้อ ipad ครับ แต่ถ้าอยากได้ฟิวส์ขับ bmx ไปฟังเพลง มันๆไป ก้อ ipod ครับ แต่เปนผมซื้อ iphone 4s 555

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    iPad มาซื้อในไทบก็ได้ครับ ผมว่าเอา iPhone 4s อย่างเรปบนดีกว่า 555

Love 3DS ^^
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    พกง่ายๆเล่นเกมมันฟังเพลงตลอดก็ iPod touch 4 ชอบเล่นเน็ตเกมจอใหญ่ iPad(ผมกำลังจะได้มาฟรีๆน้ำท่วม กทม.ไปเสียก่อน)

ปล.ผมว่าไอแพดมันไม่เหมาะกับการฟังเพลงนะมันเหมาะกับดูหนังเล่นเกมถ้าเป็นไอพอดมันพกได้ฟังเพลงสบาย แล้วแต่เลือกเลยครับ ถ้า iPad ก็เอา iPad2 ไปเลยแบบเรปบนว่าดีกว่าครับ ^^