ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ยังไงก็ช่วยแก้พาส ที่ 6 ให้หน่อยนะครับผมกดโหลดไม่ได้ เลย ลองมา 3-4 ชั่วโมงละอยากเล่นมาก
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    part 9 โหลดแล้วตัดๆ ตลอดเลยครับ รบกวนใครโหลดได้ครบ100mb ช่วยโำำพสหน่อยครับ อยากเล่นมากเลย ขอบคุนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Mz]_Zero อ่านกระทู้
    ยังไงก็ช่วยแก้พาส ที่ 6 ให้หน่อยนะครับผมกดโหลดไม่ได้ เลย ลองมา 3-4 ชั่วโมงละอยากเล่นมาก
    โหลดได้ตามปกตินิครับเป็นที่เน็ตคุณรึป่าวลองรีเน็ตใหม่ดูนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tornakub1 อ่านกระทู้
    part 9 โหลดแล้วตัดๆ ตลอดเลยครับ รบกวนใครโหลดได้ครบ100mb ช่วยโำำพสหน่อยครับ อยากเล่นมากเลย ขอบคุนครับ
    โหลดมาแล้วก็ครบ 100MB ครับไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arzcal อ่านกระทู้
    โหลดได้ตามปกตินิครับเป็นที่เน็ตคุณรึป่าวลองรีเน็ตใหม่ดูนะ

โหลดมาแล้วก็ครบ 100MB ครับไม่มีปัญหา
    ได้แล้วครับผม ขอบคุนมากครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    หาเจอสักที ขอบคุณอย่างสูง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    Update!! Patch 1.13d Download >คลิ๊ก<

สิ่งที่แก้ไข

Ignoring players is now saved between sessions of the game. All ignores are now written out to disk (file: 'ignorelist'). This feature can be toggled by issuing the command '/ignorepersist'.
    Users can now filter messages based on content by issuing the command '/filtermsg <content>'. To unfilter content issue the command '/unfiltermsg <content>'. (The maximum length of a filter pattern is 128 characters)
    Users can now set their home channel by issuing a new Battle.net chat command '/home <channel name>' while in the Battle.net chat interface.
    Users can return to their home channel at any time by issuing the command '/home' while in the Battle.net chat interface.

Major Bugs
    Fixed a known dupe method.
    Fixed another issue where players were able to stack auras in an unintended way.

Minor Bugs
    Fixed a bug where Mercenaries wouldn't have multiple auras active when they should have.
    Fixed an issue where players could create games prefixed with color codes.
    Potentially fixed an issue where players would be disconnected when watching the cinematics when in a Battle.net game.
    Fixed an issue where the game would crash when running in windowed mode with sound disabled and the game tried to play a cinematic
    Credit:www.likebattle.net
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arzcal : 19th August 2012 เมื่อ 20:18

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    Update!! Patch 1.13d How To Online
    LikeBattle 1.13d New!
    1.โหลดตัวเกมส์ของผมมา
    2.แตกไฟล์
    3.โหลด Patch 1.13d ด้านบน
    4.แตกไฟล์ จะได้ไฟล์ LIKEbattle.net-1.13d ลงไว้ที่ไฟล์เดอร์ DIABLO II
    5.ทำการ Install แพทมันจะทำการลงแพทให้เอง
    6.พอแพทเสร็จแล้วมาถึงขั้นตอนออนไลน์ให้ทำการเปิดไฟล์ LikeBattle.net ที่เป็นนามสกุลไฟล์ Reg
    6.1 เข้าเกมส์ Diablo แล้วไปที่ส่วน Battle.net ถ้าตรง Gatyway เป็น LikeBattle แสดงว่ามาถูกแล้วหลังจากนั้นก็เข้า Battle.net เลย
    6.2 วิธีสมัคร
    6.2.1 กด Create New Account
    6.2.2 Account Name [ชื่อ] Password [พาสเวริ์ด] Verify Password [ยืนยันพาสเวริ์ด] กด Ok
    6.2.3 Email Address [อีเมล์ของเรา] Verify Email Address [ยืนยันอีเมล์]
    7.อันเป็นเสร็จพิธีการครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ เห็นเค้าว่าภาค 3 ออฟไลน์ไม่ได้ เลยเลิกคิดที่จะเล่นเลย เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ STK01 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เห็นเค้าว่าภาค 3 ออฟไลน์ไม่ได้ เลยเลิกคิดที่จะเล่นเลย เหอๆ
    เหมือนกันครับ DIablo 3 ตั้งหน้าตั้งตารอแต่กลับออฟไลน์ไม่ได้ผมหละเซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    มีคนเล่นไหมนิเข้าไปเห็นแต่โฮส เวล 91 คนเดียวเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดูpast 14หน่อยครับ โหลดไม่ผ่านสักที

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    โหลดได้ปกตินิครับผ่าน 100% ลองรีเน็ตดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Win 7 64x เล่นได้ 100%ครับ

เล่นถึง Act3 แล้วเพิ่งเอามาลง ไม่ว่ากันเนาะ ^^

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้แล้วคับ แต่ว่าตัวของผมตาย อ่ะคับ เก็บศพไม่ได้ เล่นต่อไม่ได้ทำไงดีคับ.......................................

กล่าวขอบคุณ
    4
    Part 14 โหลดไม่ได้เซงวะ รีเน็ตกกี่ที่ก็เป็นเเบบนั้น ค้างที่78 .50 % ตลอดเลยไม่รู้เป็นอะไร โหลดไม่ได้สักทีคิดว่าเป็นที่ Server ลองนอนตื่นมาเเมร่งก็เหมือนเดิม เซงวะ ขอระบายหน่อยเหอะ ไอMediafire เนี้ย คนอื่นโหลดได้ เเต่เราไม่ได้ อะไรวะเนี้ย ทำทุกอย่างลองปิดFireware ทำนู้นทำนี้ไม่ได้สักที ขอร้องเหอะ อัพ Part 14ใหม่ไห้ทีสิ ขาดPart เดียวเอง T^T นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ลง 1.13d ได้เลย ไม่ต้องลง 1.13c ก่อนใช่มะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ratedrko : 23rd August 2012 เมื่อ 13:32

กล่าวขอบคุณ
    4
    ใครก็ได้ใจดีอัพไห้หน่อยเหอะ ไม่ไหวจริงๆ ค้าง % เดิมตลอดเลย เซงเว้ยยยย Part 14 Part เดียวเอง เเมร่ง

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ratedrko อ่านกระทู้
    ลง 1.13d ได้เลย ไม่ต้องลง 1.13c ก่อนใช่มะครับ
    ลง 1.13c ก่อนแล้ว จึงลง 1.13d เพื่อความปลอดภัยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinjungg อ่านกระทู้
    ใครก็ได้ใจดีอัพไห้หน่อยเหอะ ไม่ไหวจริงๆ ค้าง % เดิมตลอดเลย เซงเว้ยยยย Part 14 Part เดียวเอง เเมร่ง
    คือผมลองโหลด Part 14 ผมโหลดผ่านนะ เป็นที่คุณรึป่าวผมล้างคอมแล้วไฟล์มันไม่มีกะจะอัพเป็นลิ้งค์สำรอง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ครับมันเป็นที่ผมล่ะครับ เเค่ 1 ไฟล์เองช่วยอัพไห้ผมใหม่หน่อยนะครับ เนี้ยมันยังค้างเหมือนเดิมเลย T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinjungg : 23rd August 2012 เมื่อ 18:53

กล่าวขอบคุณ
    4
    เนี็ยดูดิ โหลดกี่ทีก็เหมือนเดิม ช่วยผมหน่อยน๊าขาด Part 14 part เดียวเอง เซงๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Part 14 โหลด ไม่ได้เหมือนกัน

โหลด 2 เครื่อง ค้าง ทั้ง 2 เครื่อง ค้างที่ 75-86 %

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เล่นได้ละครับ

Part14 ผมโหลดที่ทำงานไม่ได้ แต่กลับมาโหลดที่บ้านได้ซะงั้น

พร้อมจะออนไลน์ละครับ แหะ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    4
    นายอัพไห้ผมหน่อยสิครับ ผมโหลดไม่ได้เลยเซงจัง

กล่าวขอบคุณ
    4
    http://www.mediafire.com/?1i6b18m9jb31mf8

สำหรับคนโหลดไม่ได้ครับ เพื่อนผมอัพไห้ใหม่ล่ะ ได้สักทีการรอคอยใครสักคนนี้เเมร่งโครตทรมารจริงๆ Y^Y
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinjungg : 25th August 2012 เมื่อ 00:27

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinjungg อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?1i6b18m9jb31mf8

สำหรับคนโหลดไม่ได้ครับ เพื่อนผมอัพไห้ใหม่ล่ะ ได้สักทีการรอคอยใครสักคนนี้เเมร่งโครตทรมารจริงๆ Y^Y
    ก็งงๆอยู่นะผมโหลดผ่านหมดอ่ะไม่ติดสัก Part เหอะๆ ขอบคุณครับจะทำเป็นลิ้งค์สำรองให้