ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

Exclamation [PS2] Downhill Domination [Repost] [MF]

ถ้าซ้ำกรุณาบอกด้วย
    ผมเอาไฟล์ที่ผมอัพโหลดไว้ มาโพสท์อีกที

Downhill Domination [Repost]

Screen Shot

Game Info.
    Publisher : SCEA
    Developer : Incognito
    Genre : Racing
    Release Date : 23 July 2003
    Rate : Teen (ESRB)

** สำคัญควรอ่าน
    *เห็นว่าหลายคนอยากเล่นเกมนี้ ผมเลยอัพให้
    *ไฟล์มีทั้งหมด 12 พาร์ท ทุกพาร์ทได้ใส่ Recovery Record 3% ไว้ให้แล้ว
    ทำให้สามารถซ่อมไฟล์ได้ หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมาแล้วกด Alt + R
    *ไฟล์เกมทั้งหมดผมคัดลอกมาจากแผ่น DVD ของเกม แล้วนำมาทำเป็นไฟล์ .iso
    ***เมื่อโหลดไฟล์ แตกไฟล์ครบแล้ว ให้ไรท์ไฟล์ นามสกุล .iso ใส่แผ่น DVD ด้วยโปรแกรมเช่น ImgBurn แล้วนำไปเล่นกับเครื่อง PS2 ได้เลย ***

สูตรกด
    ให้กดปุ่มดังต่อไปนี้ขณะกำลังแข่งในเกมนะครับ
    บน, สามเหลี่ยม, ล่าง, X, ซ้าย, O, ขวา, สี่เหลี่ยม
    จากนั้นตามด้วยสูตรที่จะใช้นะครับ ด่านล่างเลย กดได้เพียงครั้งละสูตรนะครับ เช่น จะใช้สูตร Adrenaline Boost ระหว่างเล่นเกมก็กด บน, สามเหลี่ยม, ล่าง, X, ซ้าย, O, ขวา, สี่เหลี่ยม ตามด้วย ล่าง, ซ้าย, ซ้าย, ขวา

สูตรต่างๆมีดังนี้

Adrenaline Boost (พุ่งตัวออกไป เหมือนเก็บจรวดแดง)
    ล่าง, ซ้าย, ซ้าย, ขวา

ไร้น้ำหนัก
    ล่าง, สามเหลี่ยม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม, บน

อัพเกรดอาวุธขึ้น 1 ระดับ
    บน, ล่าง, ซ้าย, ซ้าย, ขวา

Energy เต็ม (หลอดเขียวๆ)
    ล่าง, ขวา, ขวา, ซ้าย, ซ้าย

ขวดน้ำไม่จำกัด
    บน, X, ซ้าย, ซ้าย, O, O

เพิ่มเงิน
    ขวา, บน, บน, O, O, สี่เหลี่ยม

หลอด Trick เต็ม
    ล่าง, ซ้าย, ซ้าย, ขวา, ขวา

กระโดดสูง
    บน, X, ซ้าย, สี่เหลี่ยม, บน

Energy ไม่จำกัด (หลอดเขียว)
    ล่าง, สี่เหลี่ยม, ซ้าย, ซ้าย, สี่เหลี่ยม

เปลี่ยนอาวุธเป็นขวดน้ำ
    บน, ล่าง, ซ้าย, ซ้าย, ขวา, ขวา

วิธีปลดล็อคตัวละครลับ
    ตัวละครลับมีหลายตัวนะครับ

Brian Lopes
    ชนะการแข่งขัน Specialized > Mountain Cross(MX) โหมด Career ในความยากระดับ Hardcore

Eric Carter
    ชนะการแข่งขัน Specialized > Mountain Cross(MX) โหมด Career

Missy Glove
    ชนะการแข่งขัน Specialized > Technical Downhill(TD) โหมด Career

Richie Schley
    ชนะการแข่งขัน Specialized >Freeride(FR) โหมด Career

Tara Lianes
    ชนะการแข่งขัน โหมด Arcade

เอเลี่ยนตัวสีฟ้าตาเดียว
    ซื้อด้วยราคา $50,000 ใน Bike Shop

Thank you to
    Gamespot.com
    Imageshack.us
    MediaFire.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Groove-Rai-Khan : 6th November 2011 เมื่อ 20:45 เหตุผล: [11/06/2011]UPDATE วิธีการไรท์ใส่แผ่น
    What doesn't kill you makes you strongerStand a little tallerDoesn't mean i'm lonely when i'm alone

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    ขอบคุณครับ

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ผม ว่า อัพ ใหม่ ดี กว่า เพราะ ตอนบอร์ดเก่า ผม โหลด ไป เล่น ไม่ ได้

+1เป็นกำลังใจครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BuGMaP อ่านกระทู้
    ผม ว่า อัพ ใหม่ ดี กว่า เพราะ ตอนบอร์ดเก่า ผม โหลด ไป เล่น ไม่ ได้

+1เป็นกำลังใจครับ
    จริงเหรอครับเนี้ย ใครโหลดไปแล้วเล่นได้ ช่วยมายืนยันหน่อยครับ (เห็นเรปนี้ จึงยังไม่โหลดดีกว่า)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอโทษนะครับที่ไม่ได้มาตอบซะนาน ไม่ทราบว่าทำไมจึงเล่นไม่ได้เหรอครับ

เมื่อแตกไฟล์มา จะได้ไฟล์ นามสกุล .iso ให้ไรท์ใส่แผ่นDVD ด้วยโปรแกรม ImgBurn แล้วลองเล่นดูนะครับ
    What doesn't kill you makes you strongerStand a little tallerDoesn't mean i'm lonely when i'm alone