ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955

{- Club Dc Universe Online - } By Oodkungzx

สำหรับใครที่มีปัญหาแลค แนะนำเช่า VPN 300 ต่อเดือน ครับ ส่วนมากที่มีปัญหาจะเป็น 3bb เพราะคงรู้กันว่านอกเน่าขนาดไหน
    สามารถเช่า vpn ได้ที่นี่ http://www.siamproxy.net/

ขั้นตอนการสมัคร vpn (สำหรับคนที่ไม่อยากแลคนะ คือจ่านเงิน ผ่าน truemoney นั่นแหล่ะ 300 บาท )
    1. ตั้งชือ ใส่อีเมล ใส่เบอร์โทรศัพท์ เลือกแพคเกจ vpn inter gamer plan 1 users 300 บาท ใส่รหัส truemoney เข้า hotmail เพื่อดูusernameและรหัส vpnเป็นอันเส็จ

2.ขั้นตอนการเชื่อมต่อ vpn ( อันนี้ credit เว็บ siamproxy.net เลยนะ)

อันนี้สำหรับ win xp

อันนี้สำหรับ window 7 นะ

เป็นอันเส็จที่นี้ก็เล่นเกม นอกไม่แลคแล้วจ้า ^^

Dc Universe Online รวมตัวเหล่าฮีโร่ได้ที่นี่

SCREEN SHOTS งามๆๆ

MOVIES สุดมัน

อ่า... สำหรับใครที่ต้องการมาเข้าร่วม พูดคุยทุกปัญหา กับ game hero ค่าย dc สามารถมาแชร์ความคิดเห็นได้ที่นี่ การซื้อขาย ฮีโร่ คุยได้ทุกเรื่อง ใครที่ต้องการมารวมกลุ่มสามารถเข้ามาพูดคุยได้ที่นี่ และร่วมมือจัดการเหล่าร้ายไปด้วยกัน.. นะครับ ^^

FRIENDS HERO DC UNIVERSE ALL LIST ( ใครที่ต้องการรวมกลุ่มบอกชื่อด้วยนะครับ )
    1.ord(ผมเอง)
    2.TheSpackRinGer
    3.No limit
    4.NightBrutal
    5.AmikotoAkira
    6.XxcrazynssxX
    7.CaptainBlueStar
    8.pararellman
    9.Darkskin
    10.CaptainBlueStar
    11.SUPE2MAN
    12.markojuggernaut
    13.SATM
    14.Nutty
    15.Kramie
    16.cruzers777
    17.GooDByECruZ
    18.Soulburned
    19.MrJames
    20.Rottweiler
    21.IIIII
    22.2PMz
    23.SPAWN_TH
    24.Mavelous
    25.Ghost Skull
    26.Mavelous
    27.FireBlue
    28.ZeRoMaNZ
    29.Browny Jr
    30.Mavelous
    31.XESTZ
    32.YARANAIKA
    33.Aurumus
    34.MrFroze
    35.zXweb

นี่ลิ้ง Download สำหรับใครที่ยังไม่ได้โหลด หรือจะโหลดผ่าน steam ก้อได้นะ
    http://www.dcuniverseonline.com/ (คลิกที่ play free pc แล้วก็ติดตั้ง dc universe live รอซักพัก ใส่ idและ pass โหลดได้เลยจ้า )

นี่ตัวผมกากนะครับ 5555+
    เซิฟ US

เซิฟ EU

กากๆๆครับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boatza503za อ่านกระทู้
    วู้ยย! ผมทำเควส Bane อยู่เลยยากมากมาย 55 ผมชื่อ Kramie ครับนี้ตัวผม..ครับ (แต่งไม่ค่อยสวยเลย)

ภาพใหญ่มากถ้าไม่ย่อ..

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    ผมเปลียนตัวเล่นแล้วนะครับชือ TheSpackRinGer

[IMG][/IMG]

555+คนแรกเลย ผม เล่นด้วย ครับ เล่นเซิฟ US นะครับ
    ผมเล่นฝัง hero นะครับโคตรเบือไอพวกที่อยู่ฝ่ายร้ายอะครับ ผมเล่น แบบ PVP มันสามารถฆ่ากันได้เลยต้องอยู้คนละฝ่ายนะครับ แต่ก็สนุกครับเกมส์ นี

ส่วนรุ่นน้องผมชื่อ Lightskin ครับอยู่เซิฟ US เหมือนกันถ้าเจอพวกเราแล้วทักด้วยนะ เหอะๆ

ปล.กะว่าจะแต่งให้เหมือนแบทแมนมากที่สุดแต่ไหงกลายเป็นอย่างนี้ T^T

ปล2.ทำไมตูปรับสีตาไม่ได้ T^T ใครรู็ช่วยบอกที
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]555+คนแรกเลย ผม เล่นด้วย ครับ เล่นเซิฟ US นะครับ EU เล่นไม่ได้ผมเข้าแล้ว ค้าง ชือ TheDarckSpeed ครับ

ผมเล่นฝัง hero นะครับโคตรเบือไอพวกที่อยู่ฝ่ายร้ายอะครับ ผมเล่น แบบ PVP มันสามารถฆ่ากันได้เลยต้องอยู้คนละฝ่ายนะครับ แต่ก็สนุกครับเกมส์ นี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    นี่ครับมาเพิ่มรูปให้แล้ว ชื่อ CaptainBlueStar

ขออภัยครับรูปใหญ่ไปหน่อย..
    ปล. อยู่ๆ เซิฟ US เล่นได้เฉยๆเลยอะครับ เดวลองดูตอนเย็นๆถ้ามันเล่นได้ก็จะย้ายไป US ด้วย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wayboy123 อ่านกระทู้
    นี่ครับตัวผม ชื่อ FireBlue นะครับ ตัวเล็กนิดเดียว อิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ชื่อ Ghost Skull

Platform: PC

Side : Hero

Movement : Arobatic

Mentor : Batman

Class : Gadget

Weapon : Dual-Pistol

ลื่นมากมายครับทำไมแล็คกันเยอะจัง = =

ป.ล.นี่รูปเก่าผมนะ รูปใหม่แต่งเท่กว่านี้อีกค่อยโพสต์ๆ
    วิธีแก้ค้างสำหรับ win7

1.เข้า control panel เลือก clock,language,region

2.เลือก region and language

3.เลือก adminstrative

4.คลิกที่ change systen locale ให้เลือกเป็น English (United states ) รีสตาทเครื่องเป็นอันเส็ดเข้าเกมได้เลยจ้า

อันนี้สำหรับ win xp นะใครที่ถามหา cd ตรงเปี่ยนภาษานะ โหลดตัวนี้ไปเส็ดแล้ว กด browse เลือกไฟล์นี้ที่เราโหลดไป เป็นอันเส็ด รีสตาทเข้าเกมได้เลยจ้า ^^

นี่ลิ้ง download files จ้าhttp://www.mediafire.com/?nq28hog508ld8az
    ส่วนอันนี้สำหรับคนขาดไฟล์ vgaoem.fon นี่ลิ้ง download จ้า http://www.mediafire.com/?6g88zd44odk23gm

เล่น eu ได้และ เจอได้ทุกเซิฟนะใครเห็นทักมาได้นะ ^^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oodkungzx : 11th November 2011 เมื่อ 23:55
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ผมเปลียนตัวเล่นแล้วนะครับชือ TheSpackRinGer

[IMG][/IMG]

555+คนแรกเลย ผม เล่นด้วย ครับ เล่นเซิฟ US นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darkspore : 6th November 2011 เมื่อ 21:52

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    สนุกไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    แนะนำนะผมเล่นตอนดึก ping น้อยกว่าเยอะ เพราะผมลองเล่นช่วงบ่ายๆๆ เล่นแทบไม่ได้ ปิงเยอะมากๆๆ รวมตัวกันได้นะ ใครมีปัญหาจะตอบให้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เล่นครับ เซิฟ US ชื่อ No limit

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นเซิฟ US ชื่อ TheI3lackLight
    ขอถามหน่อยครับเราซ่อมของไงอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SD`Mon : 5th November 2011 เมื่อ 20:08

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    ขอแจมด้วยคนครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    น่าสนครับผมโหลดเสร้จเมื่อวานนี้เอง

เดียวไปเล่นด้วยละกัน

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    US เข้าเล่นไม่ได้ EU คนเยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    มารายงานเล็กน้อย

ชื่อในเกม : NightBrutal

ชื่อใน Steam : I'm In Space!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    US ครับ AmikotoAkira

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    จองชื่อก่อนๆ ตอนนี้กำลังโหลด -*- XxcrazynssxX

กล่าวขอบคุณ
    24
    ตอนนี้ปัญหาผมคือ ping กระจายต่อยศัตรูกว่าจะรู้สึกรอไป 40 วิ ตอนนี้เซงมากๆๆแต่ไม่เลิกล้ม 555+

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Killer_K
    กล่าวขอบคุณ
    46
    IZY TH คัรบ EU นะ เพราะ เข้า US ไม่ได้อะ มันบอกเซิฟไม่ว่างไรนี่แหละ
    วันนี้เปลียนเล่น Us กลับไปกลับมา ก็ยังเข้า Us ไม่ได้ซักทีอะ พอถึงหน้าเลือกตัวละคร กด เลือกแล้วมันก็ไม่เข้าอะ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    เดี๋ยวโหลดก่อนละครับเดี๋ยวไปแจมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    IZY TH คัรบ EU นะ เพราะ เข้า US ไม่ได้อะ มันบอกเซิฟไม่ว่างไรนี่แหละ
    วันนี้เปลียนเล่น Us กลับไปกลับมา ก็ยังเข้า Us ไม่ได้ซักทีอะ พอถึงหน้าเลือกตัวละคร กด เลือกแล้วมันก็ไม่เข้าอะ
    ถ้าใช้ win7 ทำตามนี้ครับ
    ให้เปลี่ยนใน region and languages เลือกที่แทบ Administrative จากนั้นมองที่ language for non-Unicode programs ให้เราเปลี่ยนตรงนี้เป็น English (Unites States)
    restart เครื่อง เป็นอันเส็ดเข้าเล่นได้เลยจ้า ^^

Killer_K
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ใครก็ได้สอนเข้า US หน่อยเข้าเล่นไม่ได้สักทีติดตรงหน้า เลือกตัวละครอะ กดแล้วมันไม่ไปไหนเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aki อ่านกระทู้
    ใครก็ได้สอนเข้า US หน่อยเข้าเล่นไม่ได้สักทีติดตรงหน้า เลือกตัวละครอะ กดแล้วมันไม่ไปไหนเลยอะ
    us ผมเข้าได้ นะแต่คนเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    เล่นได้แต่ EU อะ สำหรับผม
    แต่ว่า ถามไรหน่อย ทำใม ตั้งแต่ออกฐานมานอกเมือง พอโจมตี ลิง ก็แล้ว โจมตี ซอมบี้ก็แล้ว เลือดมันไม่ลดเลยซักนิดนึง
    เป็นเพราะแลคปะครับ
    ตัวผมชื่อ CaptainBlueStar เดวเอารูปมาลง...
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    เล่นได้แต่ EU อะ สำหรับผม
    แต่ว่า ถามไรหน่อย ทำใม ตั้งแต่ออกฐานมานอกเมือง พอโจมตี ลิง ก็แล้ว โจมตี ซอมบี้ก็แล้ว เลือดมันไม่ลดเลยซักนิดนึง
    เป็นเพราะแลคปะครับ
    ตัวผมชื่อ CaptainBlueStar เดวเอารูปมาลง...
    ping+แลค ครับผมก็เป็นรอสักพักเลือดมันก็จะลด ใครใช้ เน็ต tot 3bb ส่วนมากก็เป็นหมดแหล่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    น่าสนุกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ping+แลค ครับผมก็เป็นรอสักพักเลือดมันก็จะลด ใครใช้ เน็ต tot 3bb ส่วนมากก็เป็นหมดแหล่ะ
    ครับผมใช้ 3BB แต่ ของผมมันผิดกับที่คุณบอกเลย ฟันไปตั้งนานผ่านไป 5 นาที เลือดไม่ลดเลย แล้วอยู่ๆมีคนเดินมาแย่งผมตี มันตีทีเดียว เลือดลดเลย..
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    เป็นเหมือนกันใครมีวิธีแก้มั่ง

แลคมากตี ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super7 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันใครมีวิธีแก้มั่ง

แลคมากตี ไม่ได้เลย
    รอผู้รู้นะ ตอนนี้ยังไม่มี อาจขึ้นอยู่กับเน็ตเราด้วย ถ้ามีวิธีจะมาบอกทันที ครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมเข้าแล้วจะส้างตัวละครมันขึ้นว่า "crash report" ช่วยบอกวิธีแก้หน่อย

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: