ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 67891018 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wayboy123 อ่านกระทู้
    ทำเหมือน win 7 อะครับ ตามที่เค้าบอกเลย control panel>Regional and Languae Options>Advanced (แทบข้างบน)>Language for non-Unicode programs เปลี่ยนเป็น English (English States)>Restart และก้อไปลุยเลยครับ ^^ ปล.ตอนแรกของผมก้อเป็นผมแก้ละเล่นได้

ภาพยืนยันค๊าบบ ^^

มันบอกว่า มันต้องการwindows xp professional CD อ่ะครับ ต้องทำไงหรอครับ??

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ชื่อ DemonDie นะครับ
    อยู่เซิฟ us คับ

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อยากเชินทุกคนมาเล่น เซิฟ PVP กันครับ ถึงคนจะโหด แต่ก็มันสมจริงดีครับ คิดดูสิครับ ในโลกของซูเปอร์ฮีโร่ นี้ถึงจะมีคำว่าปราณี
    แต่ถ้าเป็นโลกในเกมส์ คำว่าปราณีไม่มีอีกต่อไปครับ ดราม่า ซะแล้วเรา ขอเชิญชวนมาเล่นกันนะครับ ขอบอกกดกัน มันมาก
    เวลาทำเควช ฝั่ง ฮีโร่ กับวายร้าย จะมีการแบ่งเนื้อที่เพื่อทำเควชครับ ยังๆ ยังสามัคคีกันอยู่ นิสนึง ฮ่าฮ่า
    YURI BOYKA

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    control panel>Regional and Languae Options>Advanced (แทบข้างบน)>Language for non-Unicode programs เปลี่ยนเป็น English (English States)>Restart

เข้าที่ไหนคับ บอกหน่อย ลงตั้งแต่ 5 โมงเย็น จน6 โมง เช้า ยังทำไม่เป็นเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีใครเล่นตอนนี้มั่งอะครับ เลือกอะไรดีระหว่าง PVP กับอีกอันอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    1
    ของผมก็ขึ้นcrash report คนที่เล่นได้ใช้ Window ไรครับ ของผมเปน Win7

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knight2592 อ่านกระทู้
    ของผมก็ขึ้นcrash report คนที่เล่นได้ใช้ Window ไรครับ ของผมเปน Win7

control panel>Regional and Languae Options>Advanced (แทบข้างบน)>Language for non-Unicode programs เปลี่ยนเป็น English (English States)>Restart
    วิธีนี้เลยครับ เข้า control panel แล้วมองฝั่ง ขวาไว้ จะมีเขียนว่า clock อะไรซักอย่าง ลองดูครับ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moymoy258 อ่านกระทู้
    พี่ใช้เน็ตอะไรอะครับ ปล.ตัวพี่เท่ห์มากมาย
    TOT 6MB ครับจะมีก็แค่ หลุดบ้างเล็กน้อย

คนที่มีปัญหาเข้าหน้าสร้างตัวละครแล้วเด้งหรือ Crash ลองแก้โดยการไปที่ Control Panel > Region and Language> Administrartive > ดูตรง non-unicode ด้านล่างเลือก Chang system locale...

ถึงตรงนี้ให้เปลี่ยนเป็น Enginsh(United States) แล้วก็รีเครื่องทีนี้อาการก็จะหายแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ชื่อ chocoboCHAOS ครับ เดียวดึกๆผมเอารูปมาลงครับ(เนื่องจากpingต่ำ) - -

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    1
    ผมกำลังดาวน์โหลดอยู่ครับชอบแนวนี้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ n123 อ่านกระทู้
    อยากเชินทุกคนมาเล่น เซิฟ PVP กันครับ ถึงคนจะโหด แต่ก็มันสมจริงดีครับ คิดดูสิครับ ในโลกของซูเปอร์ฮีโร่ นี้ถึงจะมีคำว่าปราณี
    แต่ถ้าเป็นโลกในเกมส์ คำว่าปราณีไม่มีอีกต่อไปครับ ดราม่า ซะแล้วเรา ขอเชิญชวนมาเล่นกันนะครับ ขอบอกกดกัน มันมาก
    เวลาทำเควช ฝั่ง ฮีโร่ กับวายร้าย จะมีการแบ่งเนื้อที่เพื่อทำเควชครับ ยังๆ ยังสามัคคีกันอยู่ นิสนึง ฮ่าฮ่า
    ผมเล่นอยู่น่าครับเวล 8 แล้ว เรียกป้อมช่วยยิงได้แล้วโหดมากเวลามีคนมาฆ่าผมเจอป้อมยิงตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ความแตกต่างระหว่างเล่นฟรีกับคนเีสียเงิน มันต่างกันมากเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mafiatoon อ่านกระทู้
    ความแตกต่างระหว่างเล่นฟรีกับคนเีสียเงิน มันต่างกันมากเปล่าครับ
    ก็แบบช่องเก็บของเยอะขึ้นครับ อะไรทำนองนีแต่ผมเห็นพวกทีเล่น green lantern คลายว่าต้องเติมเพือซือครับแต่โหดมาก
    รอเป็นชาติเลย555+อีกนาน อะครับกว่าจะได้เล่น ยามเช้านี
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย darkspore : 7th November 2011 เมื่อ 09:17

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นละ pvp
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momado1425 : 7th November 2011 เมื่อ 09:42
    อากาศ อาหาร การอ่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ละครับ เล่น US PVE ครับ ชื่อ GenezizT ฝั่งฮีโร่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    ก็แบบช่องเก็บของเยอะขึ้นครับ อะไรทำนองนีแต่ผมเห็นพวกทีเล่น green lantern คลายว่าต้องเติมเพือซือครับแต่โหดมาก
    รอเป็นชาติเลย555+อีกนาน อะครับกว่าจะได้เล่น ยามเช้านี
    [IMG][/IMG]
    อยากรู้จัง เซิฟรองรับได้กี่คน - -ผมเริ่มที่ 3000 กว่าเลย

กล่าวขอบคุณ
    1

ผมขอเปลี่ยนชื่อจาก pararellman เป็น bluearrow99 ครับ

(กว่าจะรุ้ว่าทำสกรีนช็อตยังไง โง่ตั้งนาน 555+)

แอบคิดสโลแกนให้ตัวเองด้วย

สำหรับตัวเกม
    มันส์มากกกกกกกกกกกกกกครับ คุ้มกับการโหลดหนึ่งวันเต็มๆ

อยากให้มีนัดรวมตัวกันจังอยากเจอเพื่อนๆ 55555

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kizzadal อ่านกระทู้
    อยากรู้จัง เซิฟรองรับได้กี่คน - -ผมเริ่มที่ 3000 กว่าเลย
    ของผมเมื่อเช้า 4200 ครับ ถ้าจำไม่ผิด เยอะอยุ่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    52
    notzaa123 อยู่ฝ่ายไหนหรอ
    อากาศ อาหาร การอ่าน

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    เวลตันที่เท่าไรอะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ทำไงดีมันไม่มีเควสเหลืองๆในเมพแล้วอะ หรือมันให้ไปรับที่ไหนอะ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ต่อคิวโคตรเยอะเลย

เล่นมา 4-5 ตัวแล้ว โดนใจฆ้อนน้ำแข็งมาก
    FU_KALLCENSOR!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    แปปนึคับโหลดอยู่ตั้ง 14 gb

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ถ้าจำไม่ผิดเลเวลจะตันที่ 30 ครับ และก็ถ้าอยากเลเวลมากกว่านั้นต้องเติมเงิน ส่วนการสร้างตัวละครรู้สึกไอดีฟรีจะได้แค่ 2 แต่เสียเงิน 10+ มั้งครับและก็พวกช่องเก็บของเงินในเกมส์อะไรแบบนี้อีกลองๆ อ่านดูในเวปครับผมก็จำไม่ค่อยได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดโคตรโหดเลย 14gb วันนี้จะเสจไม๊เนี่ย -*-