ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 122021222324 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gecko อ่านกระทู้
    มาเล่นด้วยกันดิ ผมกะลังสร้างตัว

พอมีใครรู้บ้างไหมครับ ว่าเปลี่ยนปุ่มสกิลบนคีบอร์ด เข้าไปเปลี่ยนในไหนครับ? ไม่อยากให้sonic เป็น num lock อ่ะครับ

เข้าไปเปลี่ยน ได้ใน setting เลยครับผม

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    เล่นด้วยสิครับ

ผมเพิ่งสร้างตัวเหมือกัน พอดีไม่มีคนเล่น เซิฟ EU เลยเปลี่ยนมาเล่น US

ตัวที่ EU ผมชื่อ Bloodreven

ตัวที่ US ผมชื่อ Bluetidedent ครับ

เจอทักด้วยนะ ไม่มีคนเล่นด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    US ชื่อ gi2eenS ครับ ขอเล่นด้วยคนนะ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    อยากทราบว่า มันมีที่ รี พวก Power มั้ยครับ ผมอัพผิดไปนิสนึง

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    อยากทราบว่า มันมีที่ รี พวก Power มั้ยครับ ผมอัพผิดไปนิสนึง
    มีครับต้อง watchtowe แต่จำไม่ไดอยู่ตรงไหนเสีย 500

ผมเล่นสายแปลงร่างเป็นสัตว์แบบ บีสต์บอย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hippogriff : 11th November 2011 เมื่อ 07:29

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ติดตรงสร้างตัวละครreportโหลดไฟล์ทำตามหน้าแรกกดbrownไม่เจอไฟล์ ทำไง???????

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hippogriff อ่านกระทู้
    มีครับต้อง watchtowe แต่จำไม่ไดอยู่ตรงไหนเสีย 500

ผมเล่นสายแปลงร่างเป็นสัตว์แบบ บีสต์บอย
    แล้วตรง Icon Power อันนี้ เอาอันไหนดีครับ แล้วสายแปลงร่าง หรือ กรีนเรนเทอร์ ทำไงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    66

1.เปลี่ยนภาษาตรงในรูปถูกป่าวอะ? คือเปลี่ยนแล้วรีเครื่องเข้าเกมส์ ก็ยังติดreportอยู่อีก ทำไง?
    2.แล้วตรงขั้นสูงต้องเปลี่ยนภาษาป่าว คือตรงขั้นสูงเปลีี่ยนภาษาแล้ว เครื่องมันจะหาfonที่โหลดมาไม่เจอ ทำไงอะ?
    3.แล้วกดข้ามมูวี่ตอนเริ่มเกมส์กดตัวไรอะ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 11th November 2011 เมื่อ 08:29

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ก็เอาตามที่ใช้อะครับใช้ัอันไหนก็อัพอันนั้น สายแปลงร่าง หรือ กรีนเรนเทอร์ ต้องซื้อ DLC เอาครับไม่ก็ต้องเป็น ID เลเจ้น ที่รีสกิล ของHero อยู่ในห้องที่มีต้นไม้มีคนขายทรงผม อยู่แถวๆTec wing อะครับ ถ้าจำไม่ผิด ถ้าไปห้องที่มี Bank ได้ก็อยู่ทางซ้ายไม่ก็ขวา แล้วก็ถ้าจะให้ดี รับเควกที่มันแนะนำพาทัว Watch Tower มันก็จะมีบอกทางไปอะนะ
    ตอนแรกก็กว่าจะเจอแต่ตอนรู้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย downloing : 6th November 2013 เมื่อ 18:33

กล่าวขอบคุณ
    10
    1.เปลี่ยนในขั้นสูง ไม่แน่ใจผมใช้ 7
    2.มันก็เป็นงี้ละ = = ของ7 เปลี่ยนแล้วไทยก็เป็นภาษามั่วๆไม่รุแก้ไง้แต่ถ้าจะเซบเป็นภาษาไทยก็ใช้ Unicode
    3.มันมีบอกอยู่กดปุ่มค้างกดเม้าก็ได้ค้างก็ข้ามเองอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย downloing : 6th November 2013 เมื่อ 18:34

กล่าวขอบคุณ
    66
    Unicodeทำไง
    เครื่องหาfonที่โหลดมาไม่เจอ จะเล่นยังไงละทีนี้บางทีก็เจอแต่ลงไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 11th November 2011 เมื่อ 12:44

Thailand' Bangkok,
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ผมก็เล่นฮะ

Marality : Hero : Assassins
    Movement : Flight
    Power : Mental
    Role : Control
    Combat : Hand Blast
    .

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ downloing อ่านกระทู้
    ก็เอาตามที่ใช้อะครับใช้ัอันไหนก็อัพอันนั้น สายแปลงร่าง หรือ กรีนเรนเทอร์ ต้องซื้อ DLC เอาครับไม่ก็ต้องเป็น ID เลเจ้น ที่รีสกิล ของHero อยู่ในห้องที่มีต้นไม้มีคนขายทรงผม อยู่แถวๆTec wing อะครับ ถ้าจำไม่ผิด ถ้าไปห้องที่มี Bank ได้ก็อยู่ทางซ้ายไม่ก็ขวา แล้วก็ถ้าจะให้ดี รับเควกที่มันแนะนำพาทัว Watch Tower มันก็จะมีบอกทางไปอะนะ
    ตอนแรกก็กว่าจะเจอแต่ตอนรู้แล้ว
    DLC นี้เสียเงินจริงๆ ใช่ม๊ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    เล่นเหมือนกันครับ 2 ตัว

Thailand' Bangkok,
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ตัวผมชื่อ AI2eizo นะ (เอ-ไอ-เลขสอง-อี-ไอ-ซี-โอ) สร้างกลุ่มในเกมส์กันยังหว่า

ปล.ใครรู้มั่งว่ากด T แล้วมันมีผลอย่างไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    มีใครหลุดบ่อยมั้งมั้ยครับ = =" ผมหลุด 5 รอบแล้วเนีัย

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เลือกตัวได้ละครับ อยู่US PVP
    ชื่อArrowEyeสายไฟ มันโฮก ว่างๆถ่ายรูปมาให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    เปลี่ยนภาษาไม่ได้อะ บราวแล้วหาไฟล์ที่โหลดไม่เจอ ช่วยทีอยากเล่นแล้วๆ XP

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noumzaa อ่านกระทู้
    เข้าไปเปลี่ยน ได้ใน setting เลยครับผม
    เปลี่ยนปุ่มกดสกิล ตรงไหนใน setting อ่ะครับ หาไม่เจอเลยครับ ช่วยนำทางชี้เป้าให้ผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ u-kote อ่านกระทู้
    Unicodeทำไง
    เครื่องหาfonที่โหลดมาไม่เจอ จะเล่นยังไงละทีนี้บางทีก็เจอแต่ลงไม่ได้
    ใช้แผ่นwindow XP แต่ถ้าขึ้นแบบนี้แผ่นอาจมีปัญหามัน Copy file ออกมาไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    DLC นี้เสียเงินจริงๆ ใช่ม๊ะครับ
    แน่นอน = =

กล่าวขอบคุณ
    66
    ทำไงอะ!ทำไม่เป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 11th November 2011 เมื่อ 12:10

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ downloing อ่านกระทู้
    ใช้แผ่นwindow XP แต่ถ้าขึ้นแบบนี้แผ่นอาจมีปัญหามัน Copy file ออกมาไม่ได้อะครับ
    ทำไงอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 11th November 2011 เมื่อ 12:48

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมสงสัยอาครับผมเปลี่ยนภาษาเป็น English (united state) แล้วผมใช้ลูกน้ำเปลี่ยนภาษาไม่ได้ แล้วถ้าผมเปลี่ยนมันกลับมาเป็นไทยอีกผมจะเล่น DCUO ได้รึป่าวครับ ?

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ใครพออธิบาย การใช้ท่า combo ให้หน่อยได้ไหมครับ ผมต่อท่าไม่เป็นอ่ะครับ