ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

Unhappy ผมจะเลือกใครดี

ตอนนี้ ผม สับสน + ลังเล + หวั่นไหว มากๆ กับความรักครับ คือ มีผู้หญิง 2 คน คนนึง คือคนที่ผมรักเขา แต่เขาไม่รักผม และผมก็บอกเขาว่า ผมจะอดทน รอ ถึงวันที่เขามารัก นี่ก็ผ่านไป 2 เดือนครึ่งแล้ว
    แต่ก็ต้องมาดูเขา ''รักกัน เลิกกัน รักกัน เลิกกัน รักกัน เลิกกัน '' กับแฟนเก่าเขาหลายครั้ง ซึ่งเขาบอกว่าผมคือคนสำคัญ คอยอยู่ข้างเขาตลอด แต่ตอนนี้ ดูเหมือนเขาไม่ค่อยสนใจในตัวผม ซักเท่าไหร่
    (ก็ คืนดีกับแฟนเก่าละนิ = ='') แต่แล้ว วันนึง ผมก็ดันไปเจอ ผู้ ญ อีก 1 คน คนนั้นคือ แฟนเก่าผมเองครับ ซึ่งเราเลิกกันแล้ว แต่เขาบอกว่า ขอเป็นเพื่อนได้ไหม ผมก็ไม่ขัดข้อง เราเป็นเพื่อนกันต่อมาตลอด
    แต่ ในเวลาที่ผม ล้มลง หรือ เหนื่อยจากการ รอคอย ผมมักจะบังเอิญ เจอ เธอ ตลอดเลย (บังเอิญจริงๆ) ซึ่งนานแล้วมากๆ ที่เราไม่ค่อยได้เจอกัน คุยกัน แต่ทำไมถึงโผล่ มาได้จังหวะ ดีจัง

ตอนนี้ผม ลังเล มากๆ อีกทั้งยังหวั่นไหว กับแฟนเก่า (คือรู้สึกดี นะครับ ไม่ได้อยากกลับไป Return) ผมคิดว่า มันคงเป็น อาการ ชอบผู้ ญ 2คนในเวลา เดียวกัน
    คือ เราอยากรักอีกคน แต่เราก็ชอบ อีกคนอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้ว่า ทั้ง 2 คนนี้ เขาคิดยังไง กับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เหม่อมึuเอ๋อ อ่านกระทู้
    เยอะ !@#$%

คิดว่าเลือกได้งั้นดิ
    คนแรก ก็ไปสัญญาเขาแล้ว ก็กลายเป็นตัวเลือกของเขาแล้ว เห็นๆอยู่ว่าไม่มีสิทธเลือกคนนี้อยู๋แล้ว
    คนที่2 ไม่แน่นายอาจคิดไปเอง เขาอาจไม่ได้สนนายก็ได้ แค่เขาโผล่มาปลอบนิดๆหน่อยๆ ก็มาเหมาเอาเองว่าเขาพร้อมเป็นตัวเลือกให้นาย

ผมไม่ค่อยชอบคนอย่างนายเลยวะ คิดว่าตัวเองสำคัญมาก คิดว่าตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง แล้วคนอื่นๆเป็นแค่ตัวประกอบในชีวิตแค่นั้น
    รักใครไม่ได้นานหรอก เอาจริง คนแรกบอกมาได้ว่ารักเขา แค่ 2 เดือนก็ไม่ไหวแล้ว พอมีอีกคนมีทีท่าว่า น่าจะคบได้ แค่เนีย สับสนแล้ว
    กลายเป็นว่า ผู้หญิงคนไหนก็ได้ที่ให้ท่านาย นายก็พร้อมคบกับเขา ว่างั้นเหอะ

แรงไปหน่อย แต่เกลียดจริง
    ก็อย่างที่คุณว่า มันก็ถูกส่วนหนึ่ง กับแฟนเก่า ผมอาจจะคิดไปเองก็ได้ครับ จริงมั้ย ? (ก็ตอนนี้กำลังสับสนอยู่ ก็เป็นไปได้ที่เราจะคิดไปเอง)

ส่วนเรื่องที่กลับไปคบกับแฟนเก่านั้น ผมบอกว่า ผมแค่รู้สึกชอบ ครับ แต่ไม่ได้อยากกลับไป เพราะ กลับไปทีหลัง ความรู้สึกเราไม่เหมือนตอนแรกครับ มันทำใจลำบาก เขาเคยทำให้เราเจ็บแล้ว
    มันก็เลยต้องคิดให้แน่ใจ จริงๆ ชัว จริงๆ ถ้าคิดว่าชัวแล้ว ผมว่ามารักทีหลัง ก็คงยังไม่สายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย locketeer : 17th July 2011 เมื่อ 09:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บางครั้ง มันอาจทำให้นายสับสนใจสินะ

เลือกคนที่จะรัก ที่เราพร้อมที่จะให้ ที่เราอยากใช้ชีวิตอยู่ด้วยสิครับ

แล้วก็มีความสุข

คำตอบสุดท้ายอยู่ที่หัวใจ

อย่าให้ใครคนใดมาตัดสินใจชีวิตของตัวเราเองเลยดีกว่า

จัดไปอย่าให้เสียครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th July 2011 เมื่อ 23:38

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

*...KonG...*
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,359
    Blog Entries
    1
    ผมนิไม่มีใครเลย 55+

ติดต่อได้ทางนี้ครับ Facebook S2mcp

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    เยอะ !@#$%

คนแรก ก็ไปสัญญาเขาแล้ว ก็กลายเป็นตัวเลือกของเขาแล้ว เห็นๆอยู่ว่าไม่มีสิทธเลือกคนนี้อยู๋แล้ว
    คนที่2 ไม่แน่นายอาจคิดไปเอง เขาอาจไม่ได้สนนายก็ได้ แค่เขาโผล่มาปลอบนิดๆหน่อยๆ ก็มาเหมาเอาเองว่าเขาพร้อมเป็นตัวเลือกให้นาย

ผมไม่ค่อยชอบคนอย่างนายเลยวะ คิดว่าตัวเองสำคัญมาก คิดว่าตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง แล้วคนอื่นๆเป็นแค่ตัวประกอบในชีวิตแค่นั้น
    รักใครไม่ได้นานหรอก เอาจริง คนแรกบอกมาได้ว่ารักเขา แค่ 2 เดือนก็ไม่ไหวแล้ว พอมีอีกคนมีทีท่าว่า น่าจะคบได้ แค่เนีย สับสนแล้ว
    กลายเป็นว่า ผู้หญิงคนไหนก็ได้ที่ให้ท่านาย นายก็พร้อมคบกับเขา ว่างั้นเหอะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    คนแรกที่พูดถึง จขกท. คือกำลังรอรักจากเขาอยู่ แล้วดูจากท่าทางแล้ว เขาเลิกกับแฟนเก่า หลายที แล้วแต่เขาไม่สนใจคุณบ้างเลยหรอครับ ? แบบนี้ก็คิดว่าเขาคง รักแฟนเขามากีเดียวหล่ะครับ คงยากที่จะเลิกมาคบกับ จขกท. นะครับ ส่วนแฟนเก่า คุณรู้สึกดีด้วย แต่คุณไม่อยากกลับไป เพราะ อะไรเอ่ย ? หากเรารู้สึกดีกับใคร อยู่กับใครแล้วมีความสุข เราก็ควร เลือกคนนั้นนะครับ อย่าไปห่วงเรื่องศักศรีดิ์เลยครับ เพราะมันไม่ได้ทำให้เรามีความสุขหรอกครับ

ถ้าผมเป็นจขกท. ผมคงเลือกคบกับคนที่เราอยู่ด้วยแล้วมีความสุขที่สุดนะครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    "ผมคงเลือกคบกับคนที่เราอยู่ด้วยแล้วมีความสุขที่สุดนะครับ" คิดแบบผมเลย ^^

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    ชีวิตของคุณ จขกท. นี่เหมือนกับหนังเลยนะ น่าอิจฉาจริงๆ
    โดยส่วนตัวแล้วถ้าเป็นผมจะตัดสินใจคือถามใจตัวเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นผมคงไม่เลือกใครทั้งสิ้น

อยู่คนเดียวถึงมันจะเหงาแต่มันก็ ชิวดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เหม่อมึuเอ๋อ อ่านกระทู้
    เยอะ !@#$%

ไปว่าเขาตัวเองเคยเป็นรึไง อาจเป็นพรมลิขิตสำหรับเขาทั้งคู่ก็ได้ เหอะๆ หลงตัวเองเกินไอนี่

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    หน้าอิจฉานะนเนี่ย ผมไม่เห็นมีใครเลย 5555 อนาถ