ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

Smile เครื่องจับความเคลื่อนไหวพร้อมบุกพีซี "Kinect" เตรียมใช้งานกับ Window 7 ต้นปี 2012!!

เครื่องเกมจับความเคลื่อนไหวพร้อมบุกเครื่องพีซี
    "Kinect" เตรียมใช้งานกับ Window 7 ต้นปี 2012!!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Kinect พร้อมใช้งานกับ Window 7 ต้นปี 2012 ไมโครซอฟต์ปล่อยตัวพัฒนาซอฟต์แวร์ Kinect สำหรับ Window รุ่น Beta2 แล้ว
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------

Blog ของไมโครซอฟต์ แจ้งข่าวล่าสุดเกี่ยวกับการพัฒนาโมชั่นคอนโทรลเลอร์ หรือ Kinect สำหรับ Window 7 ว่า ตอนนี้ชุดพัฒนาซอฟต์แวร์ของ Kinect ให้รองรับบน Window 7 อัพเกรดเป็นรุ่น Beta 2 แล้ว หลังจากที่ปล่อยรุ่น Beta 1 ออกมาเมื่อช่วงเดือนมิถุนายน ซึ่งชุดพัฒนาซอฟต์แวร์ (software development kit) รุ่น Beta 2 นี้ประสบความสำเร็จ ในการทำพัฒนาซอฟต์แวร์ให้ Kinect ทำงานบน Window ได้ดีมากขึ้นกว่าก่อนมาก และมั่นใจว่า Kinect จะพร้อมใช้งานกับเกมบน Window 7 ในช่วงต้นปี 2012 นี้ หากสำเร็จตามกำหนด ก็จะทำให้เกมเมอร์ชาว PC มีเกมที่รองรับ Kinect ไปให้เล่นด้วย นอกจากนี้ Kinect ยังใช้เล่นเกมประเภท FPS ได้ดีเช่นกัน ซึ่ง Modern Warfare 3 ก็จะมีรองรับการใช้งาน Kinect บน PC ไว้ด้วย

---------------------------------------------------------------------------------
    http://blogs.msdn.com/b/kinectforwin...ming-soon.aspx
    ---------------------------------------------------------------------------------

------ เครดิต : Sanook-------
    ขอบคุณที่ติดตามครับ by Nuk-Lightning

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    PC ขายดีเเน่นอน ฟันเฟริม!!!

บิลล์เอ๋ย เอาเกมExclusive XBOX ลงPCด้วยดิๆๆๆ

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    กะจะซื้อ Xbox แล้วซื้อ Kinect มาด้วยเจอข่าวนี้หยุดคิดใหม่เลย
    I LOVE LINKIN PARK

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    มาเพื่อGTA V แน่ๆ

http://www.notebook4game.com/web/627...0%b8%99-gta-v/

ตามนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เวรกรรม.. โคตรดีใจ Kinect ก็ราคาคุณก็หยิบถึงได้.. แบบนี้ซิ มันกันแน่!!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ซื้อแน่ ถ้ามา 5555 อยากเล่นมานานล่ะแต่ไม่มี xbox
    Study Study Study For University ( CMU )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ปีหน้าเรอะ win 8 ออกพอดี คงใช้ด้วยกันได้แหละมั้ง

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เป็นความคิดที่ดี

เก็บตัง.....

อยากได้มานานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    โห๊ะๆๆ ดีใจด้วยสำหรับชาวPC

แต่เรื่องที่จะให้ลุงบิลเอาเกมExculsive ของXbox360 มาลงPC เหอะๆ ไม่มีทางครับเพราะลุงบิล ก็คงรู้ว่า ยอดโหลดเกมกับยอดขายแผ่นเกม อะไรจะสูงกว่ากัน

ฉะนั้นเค้าไม่เสี่ยงมาPCหรอกครับ

゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    จขกท. สาวก Sony!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    โห๊ะๆๆ ดีใจด้วยสำหรับชาวPC

แต่เรื่องที่จะให้ลุงบิลเอาเกมExculsive ของXbox360 มาลงPC เหอะๆ ไม่มีทางครับเพราะลุงบิล ก็คงรู้ว่า ยอดโหลดเกมกับยอดขายแผ่นเกม อะไรจะสูงกว่ากัน

ฉะนั้นเค้าไม่เสี่ยงมาPCหรอกครับ
    อย่างน้อยก็มีลือออกมาแล้วนะครับว่า Windows 8 จะ Support Xbox 360 อยู่แล้ว มีความเป็นไปได้สูงอยู่แล้วที่ Microsoft จะนำเกมส์ 360 ลง Windows เพราะตามอายุยุคของเครื่องเกมส์ส่วนมากจะอยู่ที่ 6-7 ปี Xbox 360 อยู่มาตั้งแต่ 2005 แล้วนะครับ แถม Microsoft ก็กำลังจะปล่อยเครื่องเกมส์ Gen ใหม่ออกมาแล้ว อีกไม่นาน Xbox 360 ก็คงจะตกยุคไปตามกาลเวลา ส่วนการจะนำออกมาวางขายยังไงก็ต้องรอดูต่อไป Bill Gates ไม่ได้อยู่ Microsoft แล้วนี่ครับ หนีออกก่อนไม่ยอมแก้ไฟแดงซะอีก 555+
    คุณไม่ใช่ชาว PC เหรอครับ? พูดเหมือนไม่ใช่ชาว PC เลย ถ้าคุณมี Xbox360 ก็อย่าพูดตัดความหวังคนอื่นเลยครับ (= =")
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    เจ๋งครับ ขยับมันส์เลยงานนี้

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    นี่มัน.....สุดยอด!!!!!

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อยากให้มันใช้กับโปรแกรมอื่นๆ รวมถึงการใช้งานพื้นญานของ Window ได้ด้วยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linker19191 อ่านกระทู้
    อย่างน้อยก็มีลือออกมาแล้วนะครับว่า Windows 8 จะ Support Xbox 360 อยู่แล้ว มีความเป็นไปได้สูงอยู่แล้วที่ Microsoft จะนำเกมส์ 360 ลง Windows เพราะตามอายุยุคของเครื่องเกมส์ส่วนมากจะอยู่ที่ 6-7 ปี Xbox 360 อยู่มาตั้งแต่ 2005 แล้วนะครับ แถม Microsoft ก็กำลังจะปล่อยเครื่องเกมส์ Gen ใหม่ออกมาแล้ว อีกไม่นาน Xbox 360 ก็คงจะตกยุคไปตามกาลเวลา ส่วนการจะนำออกมาวางขายยังไงก็ต้องรอดูต่อไป Bill Gates ไม่ได้อยู่ Microsoft แล้วนี่ครับ หนีออกก่อนไม่ยอมแก้ไฟแดงซะอีก 555+
    คุณไม่ใช่ชาว PC เหรอครับ? พูดเหมือนไม่ใช่ชาว PC เลย ถ้าคุณมี Xbox360 ก็อย่าพูดตัดความหวังคนอื่นเลยครับ (= =")
    เค้าไม่ได้หนีครับ เค้าแค่ early retire ออกไปพักผ่อนเพราะไม่อยากเป็นเหมือน ศาสดา สตีฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chayatorn : 6th November 2011 เมื่อ 22:14

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    อยากให้มันใช้กับโปรแกรมอื่นๆ รวมถึงการใช้งานพื้นญานของ Window ได้ด้วยอะ

เค้าไม่ได้หนีครับ เค้าแค่ early retire ออกไปพักผ่อนเพราะไม่อยากเป็นเหมือน ศาสดา สตีฟ
    ได้แน่นอนครับ เคยเห็นคลิปสาธิตการใช้งานกับ Windows 7 อยู่

edit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xestz : 6th November 2011 เมื่อ 22:18

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    มาเพื่อGTA V แน่ๆ

http://www.notebook4game.com/web/627...0%b8%99-gta-v/

ตามนี้
    คลิปนี้ตัดต่อนะคับ อิอิ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    project นี้เก่าละครับตัว demo ผมยังลองมาแล้วเลยเคยเอามาโพสในหมวด news ด้วยเมื่อประมาณครึ่งปีที่แล้วแทบไม่มีคนสนใจเลย(หมายถึง kinect on windows อ่ะนะ)
    http://kinectforwindows.org/ แต่เผอิญไม่มีเกมที่รองรับใน windows 55+

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    กะว่าจะซื้อ xbox360 ต้องคิดใหม่แล้ว ต่อยรอดูก่อน อันไหนดีกว่ากัน เห้ย เจ๋งมาก
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ราคาเท่าไรอ่ะ จะเก็บตังรอ เอิ๊ก ๆๆ
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    ผมรัก MICORSOFT จัง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auditionko อ่านกระทู้
    project นี้เก่าละครับตัว demo ผมยังลองมาแล้วเลยเคยเอามาโพสในหมวด news ด้วยเมื่อประมาณครึ่งปีที่แล้วแทบไม่มีคนสนใจเลย(หมายถึง kinect on windows อ่ะนะ)
    http://kinectforwindows.org/ แต่เผอิญไม่มีเกมที่รองรับใน windows 55+
    ถ้าันั้นเป็นเว็บ official จาก Microsoft จริงเเสดงว่านั้นคือหนึ่งในหลักฐานของข่าวนี้เลย

ป.ล ที่จริงผมจะโพสต์ตั้งนานเเล้วเเต่กลัวมันไม่ใช่ข่าว กับ นี้เลย http://www.xbox.com/en-US/Kinect/Kinect-Effect

The Kinect Effect อิทธิพลของเครื่องคิเนคที่ไม่เเค่ทำให้คุณบันเทิงเเต่ยังมีประโยชน์หลายอย่างอีก!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kingsora555 : 6th November 2011 เมื่อ 22:40

Skrillex !

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    ผมรัก MICORSOFT จัง

ถ้าันั้นเป็นเว็บ official จาก Microsoft จริงเเสดงว่านั้นคือหนึ่งในหลักฐานของข่าวนี้เลย

ป.ล ที่จริงผมจะโพสต์ตั้งนานเเล้วเเต่กลัวมันไม่ใช่ข่าว กับ นี้เลย http://www.xbox.com/en-US/Kinect/Kinect-Effect

The Kinect Effect อิทธิพลของเครื่องคิเนคที่ไม่เเค่ทำให้คุณบันเทิงเเต่ยังมีประโยชน์หลายอย่างอีก!!
    ลองนึกตอนกำลังเล่นเกมส์ x ดิ
    ถถถถถถ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    เอาแล้วทีนี้ ถึงตาพีซีบ้างหละ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    เหอๆๆแค่คิดเล่นเกมส์ H ก็.....ละฮิๆ รับรองมีเกมส์ที่เล่นกับ Kinect นี้ได้มาก X-BOX ละกัน

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    เห้ย ไอ้พวกนี้เอาของแบบนี้มาล่อเงินตูอีกแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เยี่ยมเลยแบบนี้
    "The only man who never makes mistakes is the man who never does anything."