ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title556 อ่านกระทู้
    ตามนั้นครับ = =
    ว๊าววว ได้เบอร์แล้ววววว 55555 ดีใจด้วยนะนาย

/me แว้นหนี !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuba อ่านกระทู้
    ไม่ได้เข้ากระทู้นี้มานานนมากเลยนะเนี้ย ( ไม่ได้เข้าเว็บเลยมากกว่า )

เจ้าของกระทู้สบายดีไหมครับ ?? : ) ฮ่าๆ
    สบายดีค่ะ
    ทีแรกว่า จะกลับไปเยี่ยมไม่ได้ไปแหละ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    ว๊าววว ได้เบอร์แล้ววววว 55555 ดีใจด้วยนะนาย

/me แว้นหนี !!
    เออ คือ เออ คือ.......//เศร้า
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

กล่าวขอบคุณ
    280

มาฟังเพลงพี่เอกกี้ร้องกันหน่อย เสียงเพราะหล่อมากกกก ^^
    ไว้เอ็มวีออกจะเอาไปไว้ที่หน้าแรกนะค่ะ

ส่วนตอนนี้ ฟังเพลง ไม่มีฉัน - 8 of wands feat. Pchy August กันไปก่อนนะค่ะ เพราะมากๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

YcF

กล่าวขอบคุณ
    280
    เข้ามาๆ เชิญๆ ฮ่าๆๆๆ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

กล่าวขอบคุณ
    280
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    อะไรหว่าาาาาาา

สมาชิกเต็มตัว
    ที่ที่มีอาคิโยะจัง :)
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้จขกท.จะยังตอบอยู่รึป่าว แต่ยังไงก็ขอระบายหน่อยละกัน

ผมไปชอบผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งก็คุยกันจนสนิทในระดับหนึ่ง วันนึงเค้าก็มาถามผมเกี่ยวกับคนเคยชอบประมาณว่า ทำไมถึงชอบอะไรทำนองนี้ ผมก็ตอบ ๆ ไป แถบ้างอะไรบ้าง ไป ๆ มา ๆ เค้าก็เริ่มถามผมเรื่องผู้ชายคนหนึ่ง(เพื่อนผมเองแหละ) ว่่าทำไมสองคนนี้สนิทกันเป็นไรอะไรกันรึป่าว ผมก็บอกเธอว่าไม่มีอะไรหรอก ไม่ได้เป็นอะไรกันเพราะฝ่ายหญิงเค้ามีแฟนแล้ว(เพื่อนผมอีกเช่นเคย) เค้าบอกผมประมาณว่าโล่งอกจังคนที่เค้าชอบยังไม่ได้มีแฟนไรงี้ ผมงี้ทรุดอะ มือไม่อ่อน แทบไม่มีแรง น้ำตาปริ่ม ๆ แต่ยังไม่ไหล ถามเค้าไปว่าชอบเพื่อนผมหรอ เค้าก็ตอบแบบ อื้ม น่ารักดี เท่านั้นแหละ น้ำตาที่พยายามกลั้นไหลเป็นเขื่อนแตกอะ คือไม่เคยเจอเคสนี้มาก่อนในชีวิต คนที่ชอบมาปรึกษาเรื่องความรัก แถมยังเป็นเพื่อนตัวเองอีก แบบผมทำตัวไม่ถูกเลยอะ เจอที่โรงเรียนก็เล่น ๆ กันแบบสนิทมากอะ บางครั้งก็ขอนั่นขอนี่ ให้ไปส่งบ้าง เลี้ยงนั่นเลี้ยงนี่บ้างจนผมคิด(ไปเอง)ว่าเค้าก็ชอบผมเหมือนกัน หลังจากนี้ผมควรจะทำยังไงหรอครับ ควรจะสนับสนุนเค้าให้ความรักของเค้าไปได้ด้วยดี หรือ ควรจะถอยออกมาแบบเงียบ ๆ ดี ? T^T

ปล.ขอที่โทษยาวไปนิด xD