ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628

Wink 10 อันดับมนุษย์เว็บบอร์ดที่น่าตบ..ที่สุด

10.มนุษย์ปั๊มกระทู้ (เจ้าของกระทู้นี้ก็เหมือนน่ะ ฮ่าๆ )

เข้าใจนะที่สมาชิกใหม่ เมื่อพิมพ์ผิดหรือลืมอะไรบางอย่างก็จะโพสเรปใหม่ทันที เพราะไม่รู้จักกด EDIT

9.มนุษย์ดัก View

อี ปลวกพวกนี้อนาคตอาจจะเป็นนักโฆษณาที่ดีก็ได้นะ (รึเปล่า ?) เพราะโฆษณาชวนเชื่อมาก คนๆ อย่างพวกเรานี่ก็นะ รู้ทั้งรู้ว่าเค้าดัก View Hi5 ก็ยั๊ง…จะคลิกเข้าไปดูหนังหน้าอีก….เอ๊อ…. คนพวกนี้จะชอบขึ้นหัวข้อกระทู้ด้วย ” อุกิ๊วว ปู้จายหล่อมาก ” ” ทอมหล่อ ๆ ส่งตรงจากทุ่งนา …” ” คนนี้น่ารักกว่า…คนนั้น คนนู้น ” แต่ พอเปิดเข้าไปแล้วเจอปลวกแก่ ๆ ทำหน้าแอ๊บแบ๊วอยู่สองสามตัว…เออ ไม่ได้ว่าอะไีรเอ็งหรอกนะที่หน้าตาไม่ดี เพราะตูก็ไม่ได้สวย แต่ ดักควาย เอ๊ย ดักคนอื่นแบบนี้จะดีหรอ และขอถามอีกครั้ง คุณพี่จะสะสมวิวไว้ทำโล่ห์อะไรกันคะ…อยากทราบมาก ๆ ใครตอบได้ จะไปขอแต่งงาน !!!

8.มนุษย์ดักควาย

คุณ ๆ พวกนี้ จะชอบดักควาย ( ซึ่ง จขบ.ขอนอนยันว่าสนุกจริง ๆ 555+ ) ด้วยการจั่วกระทู้ล่อแหลม สุดสยิวกิ้ว อาทิ น้องแมวสุดโมเอะใส่ชุด นร.วาบหวิวถ่ายแบบ คลิก !!! อย่างนี้เป็นต้น…ซึ่ง จขบ. อยู่ในหมวดนี้..เพราะฉะนั้น ข้ามมันปายย 555+

7.มนุษย์ด่าไม่ดูหนังหน้า

จะ พบได้ตามเว็บบอร์ดเด็ก ๆ ต่าง ๆ มากมาย ซึ่งตรงนี้ พวก ชี และ ฮี จะอาศัยอยู่ตามกระทู้โพสรูปภาพต่าง ๆ ซึ่งไม่ว่าใครจะหน้าตายังไง พวกชีจะมาแบบ ” ไม่เห็นน่ารักเลย ธรรมดามาก ๆ ” ” คนนี้นะหรอ ตัวจริงหยิ่ง บลา ๆ ” ” อ๊ะ โปรโมตตัวเองงั้นหรอ ” ” เราสวยกว่าอีก ” เอ้อ..ช่าง ****เหอะ ไม่รู้จะด่ายังไง แต่อยากเอาตีนยัดปากมาก ๆ =_= ส่วนคุณพวกที่โปรโมตตัวเอง (บางพวก) ก็นะ…โพสมันเข้าไปเหอะ ขยันโพสมันเข้าไป นาน ๆ เห็นทีมันตื่นเต้นน่ารัก แต่เห็นบ่อย ๆ มันปวดตับนะยะ ชั้นเป็นผู้หญิงขี้เบื้่อซะด้วย ผู้ชายชั้นไม่รุ้ แต่ชั้นเบื่อย่ะ !!!!

6.มนุษย์ตามน้ำ

มนุษย์ พวกนี้เน้นสะใจไว้ก่อน คือ จะรีบเลื่อนดูความเห็นเร็ว ๆ ก่อน แล้วก็จะรีบเห็นด้วย ทันที กับความเห็นส่วนมาก ซึ่ง บางครั้ง คนที่เห็นด้วยไปทางเดียวกันมาก ๆ ซึ่งไมได้ตามน้ำส้นตีนอะไรเลยจะถูกเหมารวมไปกับพวกนี้อย่างง่าย ๆ ซึ่งตรงนี้ค่อนข้างโมโหนะ ว่า เออ ทำไมวะ แค่เราเห็นด้วย พอมีคนมาเห็นเหมือนเรามาก ๆ ดันมาว่าเราตามน้ำ พอเราไปตอบดีดี ก็หาว่าเราแก้ตัว เออ อีสัด ตามน้ำก็ตามน้ำ คุณพี่เป็นไรกะกูมากมั้ยเนี่ย คิดว่าคิดต่างแล้วเจ๋งหรอฟะ ความคิดใครความคิดมันเด้ มาก้าวก่ายทำอาม่าเอ็งหรอ !!! เห็นต่างได้เฟร้ย แต่ทำไมต้องดูถูกความเห็นคนอื่นด้วยวะ

5.มนุษย์ข้าเท่านั้นที่ถูกที่สุด

มนุษย์ นี้ จะเหมือนประเภทที่ 4 แต่ต่างตรงที่ มันเอาความคิดตัวเองเป็นหลัก ความคิดของมันคนเดียว มันไม่สนว่าใครจะตอบอะไรยังไง และใครมาว่าความเห็นของมันไม่ได้ แต่มันสามารด่า และ ดูถุกคนอื่นได้ พอคนอื่นดูกลับมันไม่ยอม อีพวกนี้ มันสมควรสิ้นซากไปซะ พอเริ่มเถียงไม่ชนะ มันจะเริ่มลากเราเข้าไปในสวนสัตว์ ไปเที่ยวชมสิงสาราสัตว์แล้วตั้งชื่อเราตามใจมัน…เอ่อ….ขอบใจนะ อีเฟี่ย !!! ไปแอบตายไป๊

4.มนุษย์ ที่ 1 ที่ 2

พี่ น้องคะ….ตูตั้งกระทู้ขึ้นมา จะให้เอ็งคอมเม้น ว่าเอ็งอ่านแล้วรู้สึกยังไง ไม่ได้ให้เอ็งมาแข่งเอาที่ 1 ที่ 2 กรี๊ดดดดดดดดดด เล่นอะไรกันอยู่คะ แล้วคุณที่ตามมาข้างล่างนั่นมันอะไร ว๊าย คห .2 พลาด ๆ ๆ ๆ ๆ แล้ว มีคนได้ที่ 1 ไปแล้ว เมื่อไรตูจะได้ความเห็นที่ตูต้องการรรรรร !!!

3.มนุษย์ Emoticon

มา แต่อีโมค่ะ…ไม่ต้องอธิบายเนาะ มาตัวเดียวยังพอโอเค ไม่ว่า เพราะคิดว่าไม่รู้ว่าจะเม้นอะไร ให้ความรู้สึกมา อันนี้ชอบ แต่อีที่มาเป็นพรวน ครบทุกตัวนี่..ตกลง คุณพี่รู้สึกอย่างไรกับชีวิตตัวเองคะ ตอบกูหน่อย

2.มนุษย์โฆษณา Lv.2

ไม่ว่ากระทู้นั้นจะเกิด อะไรขึ้นก็ตามแต่ เขาจะมาแนวนี้ค่ะ อ๊ะ ฝากนิยายด้วยนะคะที่ ………… เป็นเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงสวยคนนึงที่ชอบขี่ควายเล่ นในทุ่งหญ้าสะวันน่านะ คะ แล้วเธอก็ไปพบกระเทยหนุ่มรูปงาม จึงตกหลุมรัก เลยพยายามที่จะทำให้กระเทยกลับกลายมาเป็นชายทั้งแท่ง อย่าลืมมาอ่านกันนะคะที่… แล้วเราก็จะพบข้อความแบบนี้ไปทุกกระทู้ ทุกที่….อืม Spam ถือกำเนิดมาจากอีพวกนี้แน่ ๆ หรือไม่ อีพวกนี้นี่แหละ ติดเชื้อแสปมมา !!!

1.มนุษย์แอ๊บแบ๊ว หรือ มนุษย์วิบัติ

รียก ง่าย ๆ ว่าเข้ามาทีไรจะเจออีกิ๊กด่าคุณพวกนี้ทุกที คือ มัลเปงอะรัยกัลคร๊ะ ถึงพิมเดๆม่ะดั้ยอ่ะ พิมเด ๆ ถุก ๆ แร้นมัลจะตัยหราาาาา ( มันเป็นอะไรคะ ถึงพิมพ์ดีดีไม่ได้อ่ะ พิมพ์ดี ๆ ถูก ๆ แล้วมันจะตายรึไง…) คืออันนี้นะ เราต้องแยกแยะให้ออกกับ ” สื่ออารมณ์ ” กับ ” ภาษาวับัติ ” ไม่รู้จะด่าอะไรยังไง…แต่ เลิกปัญญาอ่อนกันซักทีเหอะ…อ่านแล้วต้องแปลไทยเป็น ไทยอะ คือหลายคนชอบเอามาอ้างไงว่า เนี่ย พิมพ์แบบนี้อ่ะ สื่ออารมณ์นะ เป็นเสียงที่ใช้พูดจริง ๆ นะ โอเคอันนั้นพอว่า แต่คงไม่มีอีปลวกที่ไหนหรอกนะคะที่พูดว่า ” มามิ้มให้แย้วน๊ะค๊ะ มามิ้มให้มั่งเนะ หมุ่มๆ อะรัยอะยัง งุงิ คุคิ งิงุ ” หรอกชิมิ..( แอ๊ะ =_=)

ปลซํ้าขออภัย โคตรๆ

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ไม่ชอบข้อ1ที่สุดครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ไอ้อันสุดท้ายนี่ใครแปลที่จขกท.พิมพ์ได้ผมจะแต๊งให้เลย - -'

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    ปล.1มัลเปงอะรัยกัลคร๊ะ ถึงพิมเดๆม่ะดั้ยอ่ะ พิมเด ๆ ถุก ๆ แร้นมัลจะตัยหราาาาา

ปล.2มามิ้มให้แย้วน๊ะค๊ะ มามิ้มให้มั่งเนะ หมุ่มๆ อะรัยอะยัง งุงิ คุคิ งิงุ ” หรอกชิมิ..

ตอบ.
    ปล.1มันเป็นอะไรกันค่ะ ถึงพิมดีๆ ไม่ได้อ่ะ พิมดีๆ ถูกๆ แล้วมันจะตายหรอ
    ปล.2#*&^*@&#^$@)(*#!)&$!&@*(#^*!@&$!@*()$#&!@($*& <<<<ตูอ่านไม่ออก

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    มนุษย์ดัก View เกลียดสุด

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    มามิ้มให้แย้วน๊ะค๊ะ มามิ้มให้มั่งเนะ หมุ่มๆ อะรัยอะยัง งุงิ คุคิ งิงุ
    มา ment ให้แล้วนะคะมา ment ให้บ้างนะ กินไรยัง งุงิ คุคิ งิงุ

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้
    มนุษย์ดัก View เกลียดสุด
    มนุษย์ ดักถุึงเราว่าเขาดัก แต่ก็ กดเข้าไปให้เขาด่าเล่นๆใฃ่้ไหมละ

เป็นกันซะทุกคนนั้นละรู้ทัี่งรู้ว่าเขาดักก็ยังกดเข้าไปดู อีกนั้นละ
    MY CENTER ^

You Spin Me Right Round
    กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 473
    โดนเขาดักมาเยอะ

FAP TIME

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เบื่อทุกกรณี

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เบื่อเกรียน - -*
    ..........................................................................................................................................................

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมเป็นพวกแอบดูแบบไม่ให้เขารู้ตัวครับ ฮ่าาาาาาาาาาา

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ข้อ 1 โดนสุด ๆ
    Do it now.Sometimes later become never.

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    น่าตบทุกข้อล่ะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ข้อ 1 โครตโดนครับ

ก็เก้าม่ายยุอะ = ก็เขาไม่รู้อะ บางคนอ่านไม่ออกก็นึกว่า อ้อ...อีนี่เป็นเก๊าใช่ไหม

(ตูขี้เกียจเเปลไทยเป็นไทย)

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PKbiw อ่านกระทู้
    ปล.1มัลเปงอะรัยกัลคร๊ะ ถึงพิมเดๆม่ะดั้ยอ่ะ พิมเด ๆ ถุก ๆ แร้นมัลจะตัยหราาาาา

ปล.2มามิ้มให้แย้วน๊ะค๊ะ มามิ้มให้มั่งเนะ หมุ่มๆ อะรัยอะยัง งุงิ คุคิ งิงุ ” หรอกชิมิ..

ตอบ.
    ปล.1มันเป็นอะไรกันค่ะ ถึงพิมดีๆ ไม่ได้อ่ะ พิมดีๆ ถูกๆ แล้วมันจะตายหรอ
    ปล.2#*&^*@&#^$@)(*#!)&$!&@*(#^*!@&$!@*()$#&!@($*& <<<<ตูอ่านไม่ออก
    ปล.2 มาเม้นต์ให้แล้วนะคะ มาเม้นต์ให้มั่งสิ ทานอะไรหรือยัง หงุดหงิด จุกขี้ หงิดหงุด

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ผมเกลียดพวกนี้ เบื่อมากกกกกก
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    เบื่อข้อ 1 สุดแล้วครับ อ่านไม่รู้เรื่อง

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Chanthaburi - Mim
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    น่าตบเกือบทุกข้อเลย
    นัก UPLOAD มือใหม่

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ข้อ1 นี้เจอบ่อยเบื่อมากเพราะบางที่มันไม่ใช่คำ2-3คำมันมาทั้งคห. GU งง อ่านยากมาก

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    เกลียดข้อ 1. ที่สุดเลย แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ (เพราะมีเพื่อนผมเป็นจำนวนมากกำลังเป็นอยู่ พอด่าไปมันสวนกลับเป็นชุดเลย)
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เกลียดที่สุดก็พวกวิบัตินี่แหละ นิดหน่อยพอกล้อมแกล้มน่ารัก แต่ถ้าเล่นทุกคำทั้งประโยคนี่สิ!

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    จริงครับ ต้องสั่งสอนบ้าง!!!

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    มนุษย์ตามน้ำ............คนกดTHANKหลายคนก็คือมนุษย์ตามน้ำสินะ........................

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ข้อ1 ฮาอ่ะครับ

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เกลียดข้อ1สุดเเละครับ อ่านไม่ออก (จากHi5ลามมาFacebookเเละ)

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: